Close

Ttfan2012

Đại Tá
Amult thì ko phải lo gì đâu. Sẽ có ng đến thách cưới. Chẳng qua bây giờ đang WC nên các giao dịch bị ảnh hưởng chút ít thôi. Up lên cho chủ thớt nào!

traicauvong_bg

Đại Tá
Amult thì ko phải lo gì đâu. Sẽ có ng đến thách cưới. Chẳng qua bây giờ đang WC nên các giao dịch bị ảnh hưởng chút ít thôi. Up lên cho chủ thớt nào![/QUOT
thanks a Sơn. Ko cai đc mút tàu a ah.hi. E chơi Amul với sigma 2 euro và ten 64 thì ko có gì phải phàn nàn nhưng ko thích bằng cái xịt xịt dính dính của mút tàu.

Ttfan2012

Đại Tá
thanks a Sơn. Ko cai đc mút tàu a ah.hi. E chơi Amul với sigma 2 euro và ten 64 thì ko có gì phải phàn nàn nhưng ko thích bằng cái xịt xịt dính dính của mút tàu.
Lại quay về Long III hả em? Lúc nào có điều kiện em đánh thử FH Long III với mặt H3Neo Pro Blue Sponge 40 độ 2.1mm nhé. Anh đã đánh Long III với H3NT, TG2Neo, H3 Neo thường và mặt này thì thấy mặt H3Neo blue là hợp nhất vì nó vẫn có độ kiểm soát, xoáy và khả năng điều chỉnh điểm rơi của H3 nhưng cũng vừa vỗ được bóng trong một số tình huống. :)

traicauvong_bg

Đại Tá
Lại quay về Long III hả em? Lúc nào có điều kiện em đánh thử FH Long III với mặt H3Neo Pro Blue Sponge 40 độ 2.1mm nhé. Anh đã đánh Long III với H3NT, TG2Neo, H3 Neo thường và mặt này thì thấy mặt H3Neo blue là hợp nhất vì nó vẫn có độ kiểm soát, xoáy và khả năng điều chỉnh điểm rơi của H3 nhưng cũng vừa vỗ được bóng trong một số tình huống. :)
E bán Long3 rồi a S ah. Đang tìm kiếm cái gì đó nhanh hơn chút, mà ngoại hình vẫn phải đẹp như thế nên mới đi kiếm Long5

Ttfan2012

Đại Tá
E bán Long3 rồi a S ah. Đang tìm kiếm cái gì đó nhanh hơn chút, mà ngoại hình vẫn phải đẹp như thế nên mới đi kiếm Long5
Nhưng anh nghĩ Long 5 chưa chắc đã nhanh hơn Long III đâu em. Vì nó tính chất giống cây ALC của Butterfly nên khả năng lớn là nó sẽ lưu bóng lâu hơn và ổn định hơn cốt thuần gỗ thôi em à.

RogerFederer

Trung Sỹ
Em đang đánh long5 đây cho bác chút cảm nhận trước khi rước đc em nó về là long5 chặn đẩy tuyệt vời, quả giật so với các cây khác cũng k có gì nổi trội, tốc độ có lẽ thua viscaria 1 chút, đc cái là vợt rất cân bằng, cây của em 98g đanhs k có cảm giác nặng.

traicauvong_bg

Đại Tá
Em đang đánh long5 đây cho bác chút cảm nhận trước khi rước đc em nó về là long5 chặn đẩy tuyệt vời, quả giật so với các cây khác cũng k có gì nổi trội, tốc độ có lẽ thua viscaria 1 chút, đc cái là vợt rất cân bằng, cây của em 98g đanhs k có cảm giác nặng.
tốc độ mà thua Vis thì quả này hỏng mình rồi vì chót bán mất Long 3.

traicauvong_bg

Đại Tá
vậy mà các trang mạng vẫn đưa ra thông số như thật. còn nói nhanh hơn các phiên bản Long trc đó. nhưng mình muốn hỏi thêm chút. bạn mua nguồn hàng ở đâu. bạn kết hợp mặt thế nào. cảm ơn bạn nhiều

RogerFederer

Trung Sỹ
Em mua bên TQ(em học bên đos mới về nghỉ hè mấy hôm), mặt em đánh h3-50, mặt mới ra của dhs topsheet h3 sponge bọt khí, cây vis em đanhs thử cũng đánh mặt h3-50 này

traicauvong_bg

Đại Tá
Long 3 chưa đc chơi bác à, chỗ em bọn TQ nó chỉ chuộng cốt stiga thôi, hàng bướm thì đắt nên ít đứa chơi, sinh viên mà ^^
cảm ơn bạn. chán long 5 báo mình nhé hihi. mìng đã chơi qua Long 3 rồi nên thích dòng dhs lắm. bên TQ nó lại chuộng stiga hơn ah. bạn để ý nó hay chơi Loại gì ko?

Bình luận từ Facebook