CLose

minhdi90

Thượng Sỹ
Nhìn cây tem bạc trông thanh thoát đấy thớt, vân gỗ già và khá đẹp. Mong được chiêm ngưỡng nốt cây team đồng. Up

Sao bác biết là hàng chuẩn hay ko ? Cấp kiện tướng vẫn dùng tem bạc new đấy thôi, cây này gỗ bị úa theo time ( do keo ngấm vào cốt ) chứ gỗ già bt , làm như tem đồng k seri ko bằng

hiepga

Đại Tá
Sao bác biết là hàng chuẩn hay ko ? Cấp kiện tướng vẫn dùng tem bạc new đấy thôi, cây này gỗ bị úa theo time ( do keo ngấm vào cốt ) chứ gỗ già bt , làm như tem đồng k seri ko bằng
Tùy bạn thôi, mỗi người có 1 cảm nhận khác nhau mà. Còn bây h đố bạn tìm thấy cửa hàng, web bên Nhật bán Sardius .

8xOnline

Trung Uý
Các bác chém em Sar bạc ghê quá, cây người ta còn mới thế cơ mà. Em nghĩ bác chủ nên hạ em Sar bạc chút đỉnh cho anh em...chém tiếp.
Cây Sar đồng cạnh vợt cũng k còn vuông thành sắc cạnh nữa phải không bác, em thấy nó tròn tròn... Up phụ bác thêm tốc độ...

hiepga

Đại Tá
Các bác chém em Sar bạc ghê quá, cây người ta còn mới thế cơ mà. Em nghĩ bác chủ nên hạ em Sar bạc chút đỉnh cho anh em...chém tiếp.
Cây Sar đồng cạnh vợt cũng k còn vuông thành sắc cạnh nữa phải không bác, em thấy nó tròn tròn... Up phụ bác thêm tốc độ...
Thanks bác, e đánh cây này rồi nên cũng biết chất nó ntn rồi mới đưa giá chứ k phải để giá bừa. Ai lấy có thể test luôn vì nhà có bàn. Cây này đã vào keo viền vợt nên k còn sắc cạnh được nữa .

Last edited:

o3ma

Đại Tá
Cây Sar bạc này cũng thuộc đời cổ rồi mà còn mới và nuột thế cũng là loại quý hiếm.
Huých phụ cái cho nhanh bay nào

tieuho_8x

Đại Tá
Chiều bạn hiepga có ghé clb Yên Hòa chơi,lúc mình đang dạy 1 chú lớn tuổi. Cây vợt đã đc cầm và ngắm nghía. Đẹp thì rất đẹp nhưng nó vẫn là...tem bạc. Giá đó quả là k ổn ^^

Bình luận từ Facebook