Toàn quốc close up.

Nam_HaiDuong

Đại Tá
Hôm nọ ra HC ướm thử 26.5 rất ôm chân. Để cho an toàn thì anh đi 27 là quá đẹp, hoặc nếu ko thì 26.5 đi cũng tạm, còn 27.5 thì chắc phải gia cố thêm miếng lót như em vậy!
Chân 26.5 nếu mua 26.5 thì ko đi nổi anh ơi. Đấy là thử còn di chuyển đánh sẽ kích chân lắm. Mua hơn 0.5-1cm là đẹp.

tosiosHD

Đại Tá
Chân 26.5 nếu mua 26.5 thì ko đi nổi anh ơi. Đấy là thử còn di chuyển đánh sẽ kích chân lắm. Mua hơn 0.5-1cm là đẹp.
Ok. Bình luận ở trạng thái tĩnh vậy thôi. Còn ở trạng thái động cuối tháng anh em mình tụ tập làm bữa Rươi rồi chém tiếp nhé! Đầu tháng diệt chuột, cuối tháng diệt rươi là ok hết!

Nam_HaiDuong

Đại Tá
Ok. Bình luận ở trạng thái tĩnh vậy thôi. Còn ở trạng thái động cuối tháng anh em mình tụ tập làm bữa Rươi rồi chém tiếp nhé! Đầu tháng diệt chuột, cuối tháng diệt rươi là ok hết!
Anh mua 27cm cho lót vào sẽ kích. Nếu 27.5 cho lót giảm chấn vào vừa zin và độ sướng êm tăng gấp đôi

hoangminhhau

Trung Uý
Em cũng giống bác, chân đi giày 42, đo chiều dài 26.5; được a e khác tư vấn mua 27.5 nên giờ thấy hơi rộng tí. Đang phân vân chưa biết nên làm ntn? Nên dùng tất dầy lên, cho thêm lót vào, bán đi hoặc giao lưu??? Phân vân quá. Sao đợt này mấy a e ta đều hoàn cảnh giống nhau thế???
Mình đã có chia sẻ bên bài của bác Lion về đôi mizuno mới ra, mình thấy các bạn đo thực tế là chân bao nhiêu thì mua đúng sz bấy nhiêu thôi việc j phải cộng cộng trừ trừ ra cho mất công bởi vì nhà sản xuất đã tính đủ đường cho các bác mọi kiểu chân, chân đi tất hết rồi.Cá nhân mình mua 2 đôi oder bên Nhật của 2 hãnh khác nhau đều vừa in đi thoải mái luôn

Giày sz 26.5 thực chất lót của nó đã 27.5 rồi nên các bác yên tâm đi. Nhiều bác cứ khuyên mua + thêm sz làm gì để người ta mua lại bị rộng.

tosiosHD

Đại Tá
Mình đã có chia sẻ bên bài của bác Lion về đôi mizuno mới ra, mình thấy các bạn đo thực tế là chân bao nhiêu thì mua đúng sz bấy nhiêu thôi việc j phải cộng cộng trừ trừ ra cho mất công bởi vì nhà sản xuất đã tính đủ đường cho các bác mọi kiểu chân, chân đi tất hết rồi.Cá nhân mình mua 2 đôi oder bên Nhật của 2 hãnh khác nhau đều vừa in đi thoải mái luôn
View attachment 67447 View attachment 67448 View attachment 67449
View attachment 67450 Giày sz 26.5 thực chất lót của nó đã 27.5 rồi nên các bác yên tâm đi. Nhiều bác cứ khuyên mua + thêm sz làm gì để người ta mua lại bị rộng.
View attachment 67451
Bài của bác hay quá! Hi vọng các a e đang chuẩn bị mua giầy sẽ đọc được bài này!

tosiosHD

Đại Tá
Bác có dám mua giày đúng cỡ chân của bác ko? Nếu bác dám thì bác hơi liều đấy. Ha ha. Mai bác ra chỗ thằng Hiên thử đôi đúng bằng chân bác xem tnao nhé.
Khi chưa biết rõ ntn thì người đi sau luoon học hỏi kinh nghiệm, lời khuyên từ người đi trước. Còn khi tất cả a e được sờ tận tay, ướm tận chân, dùng thử...thì chẳng ông nào phải hỏi ông nào nữa. Dám hay ko dám, thách đố gì ở đây hả em?!

Nam_HaiDuong

Đại Tá
Khi chưa biết rõ ntn thì người đi sau luoon học hỏi kinh nghiệm, lời khuyên từ người đi trước. Còn khi tất cả a e được sờ tận tay, ướm tận chân, dùng thử...thì chẳng ông nào phải hỏi ông nào nữa. Dám hay ko dám, thách đố gì ở đây hả em?!
Bác mới bị vợ cho ăn hành à mà bức xúc thế?

thinhnguyen

Đại Tá
Size bao nhieu thi ban phai noi bay nhieu chu Sao co kieu treo dau de ban that cay the dc. Chu thinhnguyen dao này hien nhi
.....
Ở đất sài gòn ko quá khó để e tìm đến nó a ơi. Ngày mai nó giải quyết với e ko xong thì tình yêu sẽ đến với nhau liền thôi.

Attachments

682.7 KB · Đọc: 0
    842.5 KB · Đọc: 0

baoquynh

Trung Uý
.....
Ở đất sài gòn ko quá khó để e tìm đến nó a ơi. Ngày mai nó giải quyết với e ko xong thì tình yêu sẽ đến với nhau liền thôi.
Chuyện phải giải quyết rỏ ràng nhưng có nên cho 2, 3 ngày gì đó không em. Nhiều khi có việc bận thiệt mà bạn ấy không thể giải quyết chuyện của em trong 1 ngày.

Bình luận từ Facebook