Close topic................

tiachop

Thượng Tá
nhìu bác hẹn hò quá, vẫn ko giao dịch được, up phát nữa................................
Bác Nam Lion đâu rồi nhỉ, sao không nhảy vào, hê hê. Bác Nam cứ thích các em chân dài mới cứng cơ, theo em chân dài mới cứng chưa chắc bằng em này đâu.

thethao

Đại Tá
Em đang ko biêt mua cây ZJK ALC hay mua cây innerforce của bác đây?
Mình cũng có test cây zjk alc của người bạn cùng tập với minh, nói chung cả 2 cây độ kiểm soát và tốc độ đều tốt, cây innerforce zlc đánh có lực hơn chút, bù lại cây zjk alc có độ control nhỉnh hơn

tiachop

Thượng Tá
Mình cũng có test cây zjk alc của người bạn cùng tập với minh, nói chung cả 2 cây độ kiểm soát và tốc độ đều tốt, cây innerforce zlc đánh có lực hơn chút, bù lại cây zjk alc có độ control nhỉnh hơn
Thêm một điều là nếu chơi H3 thì nên chọn Zjk ALC.

xadieu

Trung Sỹ
Em đang ko biêt mua cây ZJK ALC hay mua cây innerforce của bác đây?
khuyen ban nen chon cay inerfoce zlc. no la cay vot toan dien hon nhieu cay vot dong zlc. so voi dong alc cac ban dung quan niem toc do cao hon la kiem soat kem hon alc...hay thu choi zlc trong khoang hon 1 thang xem...se thay hoan hao

Hinoki_Co

Trung Tá
khuyen ban nen chon cay inerfoce zlc. no la cay vot toan dien hon nhieu cay vot dong zlc. so voi dong alc cac ban dung quan niem toc do cao hon la kiem soat kem hon alc...hay thu choi zlc trong khoang hon 1 thang xem...se thay hoan hao
Ôi,1 tháng sẽ thách thức sự kiên nhẫn của nhiều ae, e chỉ đánh có 2 tiếng và chịu lỗ cho ra đi luôn

Bình luận từ Facebook