Toàn quốc Close all đã tìm đc mấy thằng hay móc cống ad đóng vài dùm

trainingbb

Binh Nhì
Em thấy dd rao bán rất nhiều tenergy có ghi sách tay nội địa nhật. Theo em nghĩ khi vdv muốn đổi mặt thì phải mang vào kho rồi mới đổi mặt mới đồng yên nhật tính ra nếu có sách tay thật thì về Việt nam bán thì những mặt cũ đã qua sử dụng làm gì có giá 600-650k
Theo em nghĩ hàng fake qua sử dụng rồi bán lãi chứ nhật nội địa đâu
Anh chị nào có kiến thức thâm sâu xin lí giải giúp con gà đỡ thắc mắc ạ tks all
Gạch đá em nhận hết

Fake mà chất lượng được như vậy, giá cả lại bằng nửa "hàng thật" thì lập hãng khác, lấy tên khác mà cạnh tranh cam đoan "hàng thật" chết.

Cattuan

Trung Sỹ
Em thấy dd rao bán rất nhiều tenergy có ghi sách tay nội địa nhật. Theo em nghĩ khi vdv muốn đổi mặt thì phải mang vào kho rồi mới đổi mặt mới đồng yên nhật tính ra nếu có sách tay thật thì về Việt nam bán thì những mặt cũ đã qua sử dụng làm gì có giá 600-650k
Theo em nghĩ hàng fake qua sử dụng rồi bán lãi chứ nhật nội địa đâu
Anh chị nào có kiến thức thâm sâu xin lí giải giúp con gà đỡ thắc mắc ạ tks all
Gạch đá em nhận hết
Đồng quan điểm với chủ thớt. Nhưng theo e biết và nghĩ thì chỉ 1 vài tiểu thương thôi. Bản thân dính miếng ten 05 mua lại 650k về chơi một thời gian thấy khác những miếng 05 khác. Mang ra so sánh thấy lót màu nhạt và dại hơn. Chơi cứng và bì bì. Đặc biệt có mùi hôi kiểu cá mắm.

Cattuan

Trung Sỹ
Đồng quan điểm với chủ thớt. Nhưng theo e biết và nghĩ thì chỉ 1 vài tiểu thương thôi. Bản thân dính miếng ten 05 mua lại 650k về chơi một thời gian thấy khác những miếng 05 khác. Mang ra so sánh thấy lót màu nhạt và dại hơn. Chơi cứng và bì bì. Đặc biệt có mùi hôi kiểu cá mắm.
Mới thì còn phân biệt dk chứ qua sử dụng rồi thì lại càng khó phân biệt

Cattuan

Trung Sỹ
Mới thì còn phân biệt dk chứ qua sử dụng rồi thì lại càng khó phân biệt
Miếng 05 đen nhìn ai bảo là face. Thế mà e dính chưởng đó

Attachments

1.2 MB · Đọc: 0

Trainee

Đại Tá
Anh em mua hàng xách tay tại các mối có uy tín + thực tế sử dụng thấy chất lượng hài lòng. Còn suy luận chi nhiều cho mệt.
Ngoài ra sao lại phải cho vào kho rồi đổi mặt mới? Chắc đồng chí này nhầm là hàng tuyển phân phát như CNT? Đâu phải vậy?

Anh em mua hàng xách tay tại các mối có uy tín + thực tế sử dụng thấy chất lượng hài lòng. Còn suy luận chi nhiều cho mệt.
Ngoài ra sao lại phải cho vào kho rồi đổi mặt mới? Chắc đồng chí này nhầm là hàng tuyển phân phát như CNT? Đâu phải vậy?
Anh giao bán Long5 mãi không được. Ít người chơi Long 5 vì khó hay sao ấy.

trainingbb

Binh Nhì
Vậy hàng sách tay nhật nội địa là ntn em chưa hiểu anh giải thích dùm

Trainee

Đại Tá
Vậy hàng sách tay nhật nội địa là ntn em chưa hiểu anh giải thích dùm
Bạn cứ bỏ ra 700K làm một miếng và so nó với mieengs 1.4tr bán ở shop VN đi rồi khỏi thắc mắc chi cho mệt.
Còn kiến thức về hàng xách tay có thể tra google! :)

trainingbb

Binh Nhì
Bạn cứ bỏ ra 700K làm một miếng và so nó với mieengs 1.4tr bán ở shop VN đi rồi khỏi thắc mắc chi cho mệt.
Còn kiến thức về hàng xách tay có thể tra google! :)
Thắc mắc để trao đổi chứ bạn nói vậy thì k cần dd để thảo luận gg thì ai cũng có :))
Còn nếu thừa tiền thì mình cũng mua mấy chục miếng thử cho vui ;)

trainingbb

Binh Nhì
Toàn mấy bác binh nhì vs binh nhất :))
Các nác cứ thử mấy miếng QASP hay JSp là biết ngay :))
Nguồn nội địa nhật cứ chơi là biết ngay ý mà
Ngày xưa bạn cũng binh nhất binh nhì thôi
Bạn nói vậy coi thường binh nhất binh nhì quá

Bình luận từ Facebook