Cliper cr professional

tuan_ho

Trung Sỹ
Đã test thử với Calibra sound 2 mặt . Bóng nảy hơn cr thường , đi rất vọt . Cảm giác bám xoáy rất good , âm thanh vào bóng nghe trong trẻo hơn cr thường giống như đàn làm bằng gỗ cao cấp với đàn làm bằng gỗ thường vậy . Test thêm vài ngày nữa sẽ review rõ ràng hơn !!!

tuan_ho

Trung Sỹ
Nghe a Tuấn Hồ tả mai lên lấy 1 cây clipper CR Pro thử cảm giác mới, hehe
Thay đổi để tìm cãm hứng chơi bóng,

Đã thử với Calibra đánh rất ok , có lẽ sẽ thử thêm với Tenergy xem sao nhưng chắc chắn cũng sẽ rất good !!!thèm Bia

baotien

Thượng Sỹ
sáng nay qua đó có tìm được cây nào không vậy T ? Để mình test thử cán FL 84 -85 gr xem sao nha Bia

Lấy rồi anh ơi 87gr cán ST, đang dán ter 05, 64 lát chiều bắt đầu chinh phục e nó đây.

trin_hoa_an

Trung Uý
Còn này không biết tốc độ so với hàng thường thế nào nhỉ các bác? tò mò quá, chắc cũng tính sắm 1 em về cảm nhận.

thangRau

Đại Uý
Có Cpen k bác?? Giá cả ntn vậy, rẻ rẻ có khi nhà cháu làm phát.
Nhớ ngày xưa, chú Hà - quân đội cũng có cây Pen như thế này.........

chúmập

Thượng Sỹ
Anh Tuấn Hồ đánh qua cả 3 cây : cr , cc , cr pro so sánh dùm em cả 3 cây này nhe. Cr pro giá cao hơn cả cc luôn rồi. Chắc là hay lắm đây. Bia Bia Bia

Hình như cây này rất phổ biến ở nước ngoài hay sao đó có người bạn người UKRAINA từng là lãnh đạo trong liên doàn bóng bàn UKRAINA con gái hiện là huấn luyện viên đội nữ cũng đang chơi 1 cây hiệu cliper cr kg biết có phải cấy mà các bạn nói kg?

tuankhoai

Đại Tá
hôm nay mới thời gian up ít ảnh em PRO này lên, vẫn là về ngoại hình của em nó thôi. cám ơn anh Tài rất nhiều vì đã rất nhiệt tình chọn hàng và chuyển hàng:)

Một số ngoại hình em nó (chụp bằng con điện thoại không có đèn nên không được rõ lắm)

Đây là cán cầm em nó: các bác để ý kỹ ở miếng nhựa phù hiệu nhé

Còn đây là độ dày đồng đều của các lớp gỗ

Last edited:

tuan_ho

Trung Sỹ
Hôm nay vừa test cốt Clipper CR Professional với 2 mặt FH và BH cùng là Calibra spin . Cảm giác quá tốt , rất tuyệt ! Cây này độ nảy tốt nhưng quan trọng là rất cảm giác , xoáy , âm thanh trong trẻo . Nếu ace nào thích cảm giác mềm hơn 1 tí thì có thể thay thế Calibra spin = Calibra sound hoặc magna TC , TS đều ok . Nhìn chung là rất ưng ý với CR professional mới về .

phuongntn

Binh Nhì
Hiện tại tôi đang đánh Stiga Rosewood v7 nay tôi định chuyển sang cốt vợt CLIPER CR Professional , A Taisport hoạc ai có thể so sanh 2 cây này được không .

Ttfan2012

Đại Tá
A Tài ơi, em có ông anh mua cây Clipper CR Pro về đánh rất hợp nhưng bị gặp khó khăn trong việc dán mặt vợt. Mặt vợt của ông ấy dán vào cốt này thường chỉ đánh được 1 đến 2 trận là bị bong. Ông ấy đã thử dán với keo sữa của Butterfly và keo tăng lực của Haifu nhưng đều gặp trường hợp như trên. Vậy nên em viết bài này để hỏi anh xem có loại keo nào đặc biệt để dán với cốt Clipper CR Pro này ko ạ? Thanks!

tuankhoai

Đại Tá
sao lại thế nhỉ:confused: em thấy dán mấy cây của Stiga này có bao giờ bị bong đâu, em dán bằng keo KTS dán cực mỏng mà cũng ko thấy bong. chắc là do cách dán keo không đúng rồi:(

Ttfan2012

Đại Tá
sao lại thế nhỉ:confused: em thấy dán mấy cây của Stiga này có bao giờ bị bong đâu, em dán bằng keo KTS dán cực mỏng mà cũng ko thấy bong. chắc là do cách dán keo không đúng rồi:(

Oh Hôm qua a và ông anh bạn anh dán đi dán lại 7 lần mà cái mặt Bluefire M2 và Sigma I Pro không dính vào cốt được (thử cả 2 loại keo sữa và tăng lực). :( Anh đã từng dùng hơn 10 cây vợt và Đa phần là tự dán. Không hiểu lần này nguyên nhân do đâu? Bạn nào có kinh nghiệm chia xẻ giúp mình với nhé. Thanks!

Bình luận từ Facebook