Clip em tự quay - các cao thủ chém nhẹ tay!

PoorPlayer

Thượng Sỹ
Sorry mọi người em vừa được lệnh gỡ bỏ clip vì có nội dung không lành mạnh =)))
Nhờ admin xóa topic dùm em. Cảm ơn!! :D

Last edited:

tieuthantien

Tiểu Phương Liều Mạng
Cái này quay ở đâu? ở CLB bb Đh Ngân Hàng hả bạn?

Châu , Sang ngân hàng chơi cho đỡ tốn tiền ! 6 bàn, 2 bàn trong cùng đạt tiêu chuẩn quốc tế 5 sao. trà đá thì ôi thôi : miễn phí ( Bách cô đơn bao hết ), chân dài nhiều vô số kể, vì clb nằm gọn trong khuôn viên kí túc xá nữ, các chị em sáng chiều mặc đồ mát mẻ lượn qua lại như cá cảnh, còn rất nhiều cái đặc biệt nữa, các bác muốn biết thì nhào vô nhào vô gặp em ,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,

PoorPlayer

Thượng Sỹ
Châu , Sang ngân hàng chơi cho đỡ tốn tiền ! 6 bàn, 2 bàn trong cùng đạt tiêu chuẩn quốc tế 5 sao. trà đá thì ôi thôi : miễn phí ( Bách cô đơn bao hết ), chân dài nhiều vô số kể, vì clb nằm gọn trong khuôn viên kí túc xá nữ, các chị em sáng chiều mặc đồ mát mẻ lượn qua lại như cá cảnh, còn rất nhiều cái đặc biệt nữa, các bác muốn biết thì nhào vô nhào vô gặp em ,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,

PR vãi thật =))))))
Cao thủ mà không có đối thủ thì thiệt là uổng quá. Hôm nào mời cả đội hình bên Nông lâm qua trường luôn đi. Em sẽ lên tiếp chiêu :D

Pearl

Thượng Sỹ

Nghe thích quá :), CLB bóng bàn của trường mà như vậy là đẳng cấp lắm rồi, niềm ao ước của nhiều trường khác, chả trách bb Ngân hàng lúc nào cũng mạnh.

tuannn

Đại Uý
Nghe Bách nói mà A thấy thích qua bên NH chơi thế? Trình bb thì kém nhưng thích cái vị trí của CLB. hehe. A qua có đc miễn trà đá ko ?

Bình luận từ Facebook