CLB Văn kẹo QK4 TP Vinh

phuongphuong28

Binh Nhì
Dạo này a Hùng có tình yêu tình báo rồi toàn trốn về sớm có chịu ở lại cho anh em hành đâu!
GIang hồ đổ máu anh kô sợ chỉ sợ đang đánh bóng bàn người đi theo thằng khác./.

thiennam_T&T

Binh Nhì
Có anh Tùng hiphop (đại lý dụng cụ bb Hỏa Châu tại Vinh) hay ra Hà Nội đó anh nhưng thường đến CLB Linh Đàm. Hoàng Anh (học trog thầy Văn) đợt này cũng đang học đồ họa ở HN đó. Anh có lấy số Tùng and Hoàng Anh ko e pm cho.

Cho minh so Hoang Anh cai, rủ em nó tham gia hội BB Nghệ An ở Hà Nội cái

Vinh_xedua

Binh Nhì
Zanetti là Nghĩa à, anh Hung_tedi đây, gọi lại cho anh cái, anh mất số chú rồi. Tết về anh chấp chú 2 bóng làm trận tất niên nhé he.he...

Anh Hưng _tedi a. Em Vinh tedco4 đây. Lâu khỏe không Anh ? Em chuyển về Dk năm 2009 rổi. mất luôn cả số Anh rồi. dừ làm mô Anh ? khi mô nháy lại số cho Em cái nha, Em thay cái máy mất số Anh rồi ? số em 093. 44 16 777: Số Nghĩa 091. 6050 555; Nó bây giờ về BQLDA Khu Kinh tế Đông Nam ở Nghệ An rồi. khi mô tel nói chuyện nha.

phuongphuong28

Binh Nhì
Hỏi ý kiến các bạn trong clb thầy Văn, nhà ta có nên làm thêm 1 fum để chia sẽ video các trận bóng trong nội bộ và các trận giao lưu với bạn hữu không @

huy_baochi87

Binh Nhì
Cũng không để ý mấy, tên mình vẫn có trong danh sách, tưởng là nằm trong phần "..." chứ. Choáng quá. :p
Danh sach thanh vien CLB
1. Thầy Văn ( GV trường dạy nghề)
2.Bác Trâm ( GĐ sở điện lực Nghệ An)
3. Chú Hiền ( PGĐ sở điện lực Nghệ An)
4. Linh ( PGĐ Cảng Vũng Áng Hà Tĩnh)
5. Hùng (QK4)
6. Xuân ( BIDV Nghệ An)
7. Hiệp ( GĐ Cty Quảng cáo in ấn)
8 Hùng ( CA tỉnh Nghệ An)
9. Vinh ( CA tỉnh Nghệ An)
10. Trung ( Bảo hiểm dầu khí NA)
11. Hiền ( Vietcombank Nghi Xuân)
12. Đức ( K42 ĐH TDTT Bắc Ninh)
13. Hoàng Anh ( ĐH Sư phạm kĩ thuật Vinh)
14. Trung cận (ĐH Vinh)
15. Thái (ĐH Vinh)
16. Thủy Tiên
17. Kim Khánh ( CĐ kinh tế)
18. Lợi ( Sở kế hoạch đầu tư NA)
19 Trường ( Bưu điện NA)
20. Kiên (ĐH KTQD HN)
21. Huy ( Tỉnh đoàn)
22. Vinh xe đua
và một số thành viên mới tập khác...

huy_baochi87

Binh Nhì
Em ok bác ạ. Ngoài trận đấu còn có các video về kỹ thuật cơ bản, nâng cao khác như: Phát bóng, giật, bộ chân.... thì tốt!!!
Hỏi ý kiến các bạn trong clb thầy Văn, nhà ta có nên làm thêm 1 fum để chia sẽ video các trận bóng trong nội bộ và các trận giao lưu với bạn hữu không @

vietanhhatinh

Thượng Sỹ
có lẽ có đấy a à! thứ nhất là có video cho m.n xem, thứ 2 là cho có phong trào như các club khác, thứ 3 là để cho diễn đàn sôi nổi, ae vào chia sẻ kinh nghiệm, chém gió đủ các kiểu vs chơ, hì hì

huy_mitraco

Thượng Sỹ
Rất tuyệt vời, như thế là vừa giúp mọi người vừa giúp chính mình xem lại trận đấu và điều chỉnh động tác. Chúc clb thầy Văn ngày càng phát triển. Bữa mô phải ra clb học hỏi ace, mong được chỉ giáo.

phuongphuong28

Binh Nhì
Em ok bác ạ. Ngoài trận đấu còn có các video về kỹ thuật cơ bản, nâng cao khác như: Phát bóng, giật, bộ chân.... thì tốt!!!
chỉ những video đánh tại clb ta thôi Việt Anh àh. Vấn đề là ở chỗ máy ảnh of mình có dung lượng lớn quá, up lên youtube kô dc. Việc nj giao cho bạn Trung, Huy and Kiên cùng làm đi./.

Last edited:

Bình luận từ Facebook