CLB Văn kẹo QK4 TP Vinh

phuongphuong28

Binh Nhì
chiều qua đến xới.hehehe!lâu lâu mới tập luyện đúng bài bản.đôi công trái phải. tay như đi mượn của ai.may đc mấy cháu nương tay ko nỡ xẻ thịt. clb nhộn nhịp quá ha...
Chiều qua giao lưu với bác Nghĩa sướng đã tay quá, sảng khoái thật. Mà ae ở đây chỉ thua bác vài tuổi thôi nhá, kô cháu chắt chi đây môthèm Bia

Vinh_xedua

Binh Nhì
Ưh, Việt Anh chăm ngoan học giỏi, thỉnh thoảng nói ma ma đưa sang VInh đánh nhá. E là là tài năng bóng bàn đó, cố gắng phát huy ưu điểm bản thân.

Hùng bựa ni có cái Avata nhìn hấp dẫn nhỉ, chiều làm trận tay trái với Anh nha ? Cố găng tập luyện thêm em nha.

phuongphuong28

Binh Nhì
Hùng bựa ni có cái Avata nhìn hấp dẫn nhỉ, chiều làm trận tay trái với Anh nha ? Cố găng tập luyện thêm em nha.
e cũng muốn lấy vợ đẹp, có con ngoan như anh mà, hí hí. A xuống sơm đi, 16h e đến đánh vài trận với a Nghĩa. mấy hôm nhà ta đông ng tập quá.

zanetti

Binh Nhì
Chiều qua giao lưu với bác Nghĩa sướng đã tay quá, sảng khoái thật. Mà ae ở đây chỉ thua bác vài tuổi thôi nhá, kô cháu chắt chi đây môthèm Bia
hehehe!nhìn lại thấy mình xuống thê thảm quá. giờ chỉ ra đánh với mấy cu ở CLB thầy Văn cho ra mồ hôi thôi.Đúng là: "Đại bàng xưa ở trên cao, giờ đây thất thế thì theo đàn gà". hehehe!duy trì đc 2 hôm rùi đó. ko biết có đc lâu ko...ặc ặc...

phuongphuong28

Binh Nhì
hehehe!nhìn lại thấy mình xuống thê thảm quá. giờ chỉ ra đánh với mấy cu ở CLB thầy Văn cho ra mồ hôi thôi.Đúng là: "Đại bàng xưa ở trên cao, giờ đây thất thế thì theo đàn gà". hehehe!duy trì đc 2 hôm rùi đó. ko biết có đc lâu ko...ặc ặc...
Anh em kô cho anh Nghĩa tung cánh bay cao. Ai muốn đánh bóng với hổ vồ thì đắng kí bây giờ luôn đi, phuong sắp lịch chiều oánh bầy đàn cho a Nghĩa mệt luôn./.

Tmh

Binh Nhất
Cố gắng tìm lại cảm hứng đi e?k mỗi lần về quê k biết hò ai..Cố lên..

zanetti

Binh Nhì
Cố gắng tìm lại cảm hứng đi e?k mỗi lần về quê k biết hò ai..Cố lên..
bà chị cứ vác mẹt về đây. e chỉ cần điều mấy "cháu gái" của e tiếp. là chị đủ gãy hết gai rùi. Cần gì phải e ra tay.hehehe!!!

zanetti

Binh Nhì
Anh em kô cho anh Nghĩa tung cánh bay cao. Ai muốn đánh bóng với hổ vồ thì đắng kí bây giờ luôn đi, phuong sắp lịch chiều oánh bầy đàn cho a Nghĩa mệt luôn./.
Né vụ này thôi.ko quan hệ bầy đan nha! Gà còn nhúm lông để nuôi. Để mấy pác vặt hết thì a thành gà khỏa thân ah???

Tmh

Binh Nhất
bà chị cứ vác mẹt về đây. e chỉ cần điều mấy "cháu gái" của e tiếp. là chị đủ gãy hết gai rùi. Cần gì phải e ra tay.hehehe!!!
E ra Hn là phải alo đấy,để C điều bb dưỡng sinh tiếp e.hehe

Bình luận từ Facebook