CLB Tám Râu - Giải bóng bàn mừng xuân 2013

NTBB

Super Moderators
Đôi bác Quân "rượu" và Mừng (người trẻ hơn). Đặc biệt bác Quân không hề kỵ gai, giật bóng rất uy lực. Rất tiếc là đôi này lại bị loại sau vòng bảng.

NTBB

Super Moderators
Ban tổ chức (bác Nhật "trưởng ban kỹ thuật") làm việc rất nhiệt tình và nghiêm túc.

VĐV nào hết "pin" thì thoải mái nạp.

NTBB

Super Moderators
Mr. Dũng "SH", cựu vô địch B2. Giải này ko bảo vệ được chức vô địch.

Bác này NTBB không biết tên.

Bác Cương, đứng cùng đôi với NTBB.

Bác này không biết tên luôn.

Hai "con dê cụ" bắt tay trước khi tỷ thí giành ...dê cái, hihi !!

NTBB

Super Moderators
Mr. Lợi "dê cụ" chính hạng

Linh "ủi" có rơ đánh rất khó chịu và dai hơn đỉa, đã cùng bác Đạt photo giành giải nhì hạng B3.

Thầy Hòa, thuộc hạng "cụ"

Cú giao bóng sở trường của Thầy Hòa

Trận Thầy Hòa VS bác Duy anti ở hạng "dê cu ... nặng"

Hùng Coc - nhưng có lẽ gọi là Hùng "nhái" (bé tí tẹo) thì hợp hơn, hehe ! Trình cao nhưng lại khiêm tốn oánh ở hạng "dê tơ" (B4)

Last edited:

NTBB

Super Moderators
Cu Trường,một chú dê tơ dễ thương, cũng là năng khiếu của TPHCM

Bác Lộc - Nguyên CTHĐQT Đạm Phú Mỹ - một VĐV "dê tơ" rất ...máu và là một nhà tài trợ hào phóng.

Bác Đạt, với quyết tâm và sự kiên trì tậpluyện, lần đầu tiên lên hạng "dê xồm" là giành ngay hạng nhì.

Cặp đôi "hoàn hảo" Tiến 8 Râu và Hiếu An Lộc

Last edited:

baotien

Thượng Sỹ
bác Nghề chủ nhiệm clb An Lộc.

Bác Đoàn Việt kiều Mỹ, Nghe nói có giải MX Tám râu lật đật mua vé bay về tham dự giải, hehe.

Last edited:

NTBB

Super Moderators
Bác Hà trưởng bản, thành viên của đàn Gà SG vừa mới ở Đà Nẵng trở về, tham gia Giải Tám Râu với nhiều vai :

Phóng viên

Diễn viên (người mẫu bóng bàn)

Và - đương nhiên - là vận động viên (dê tơ - Quên, dê xồm chứ, hihi !). Tiếc là cả 3 đội trong bảng cùng điểm và kết quả bốc thăm chọn 2 đội vào bán kết lại không có đội của bác.

Last edited:

NTBB

Super Moderators
Một gà cứng cựa khác giả làm dê xồm.

Đặc biệt dê này hình như "làm việc" nhiều nên háu đói, ăn luôn tùng tục, hihi !

NTBB

Super Moderators
2 cao thủ không bao giờ "được" tham gia ở các hạng từ B2 trở xuống. Một số giải chỉ "được" đánh biểu diễn.
Giải này các anh ngồi ... quan sát và làm trọng tài. (Áo vàng đeo kính là Phương nobita, áo khoác là Phúc - hình như thường gọi là Phúc "ngoéo" thì phải)

Bình luận từ Facebook