CLB những người đánh mặt Tàu

duc2024

Đại Uý
Hình như mặt tầu cần biết cách phát lực, giữ được thể lực lúc thi đấu ko dễ bị đuối đúng ko bác
Hiểu nôm na thì để chơi tàu.. biên độ vung vợt phải dài hơn so với mặt Nhât, Đức.. vậy nên mẫu chung là sẽ tốn sức hơn

Tuyen Chien

Trung Sỹ
Đánh mặt tàu sướng mà, kiểm soát bóng tốt. Giật bám bóng, xoáy tốt. Tóm lại mặt tàu đánh phê mà ngon hơn Đức Nhật nhiều, tàu xịn oánh còn phê nữa.

duc2024

Đại Uý
Đánh mặt tàu sướng mà, kiểm soát bóng tốt. Giật bám bóng, xoáy tốt. Tóm lại mặt tàu đánh phê mà ngon hơn Đức Nhật nhiều, tàu xịn oánh còn phê nữa.
Tùy lối chơi và sở thích nưqx chứ bác. Kể cả china team vẫn khối ông xài Ten của Butterfly mà

duc2024

Đại Uý
bác kể tên hộ em ai xài Ten trong china team với
Nhiều lắm, kể sao hết bác. Ví dụ điểm hình này bác

duc2024

Đại Uý
nhưng làm sao biết đây là vợt của đúng China team vậy bác?
Chủ đề này lâu rồi.. e trc cũng hiểu lầm Ma Long oánh 2 H3 nhưng ko phải bác ạ.. cả team China cũng oánh BH mặt Nhật nhiều lắm. Tàu BH thọt , thi đấu ko ổn.. nếu có thì chỉ oánh chơi giao hữu hoặc làm truyền thông thôi.
Top1, top 2 cũng oánh BH mặt Ten đây bác

mcfly

Thượng Tá
Chủ đề này lâu rồi.. e trc cũng hiểu lầm Ma Long oánh 2 H3 nhưng ko phải bác ạ.. cả team China cũng oánh BH mặt Nhật nhiều lắm. Tàu BH thọt , thi đấu ko ổn.. nếu có thì chỉ oánh chơi giao hữu hoặc làm truyền thông thôi.
Top1, top 2 cũng oánh BH mặt Ten đây bác View attachment 147570
thế hoá ra ML đánh Ten bên Bh à bác? sao coach của e, là bạn của FangBo nói là ML đánh H3 39 độ 2.1 bên Bh? khó cho em quá, ko biết tin ai!
em còn ko biết là đánh H3 bên trái để làm truyền thông, bác biết tin này ở đâu vậy ạ

duc2024

Đại Uý
thế hoá ra ML đánh Ten bên Bh à bác? sao coach của e, là bạn của FangBo nói là ML đánh H3 39 độ 2.1 bên Bh? khó cho em quá, ko biết tin ai!
em còn ko biết là đánh H3 bên trái để làm truyền thông, bác biết tin này ở đâu vậy ạ
Ma long BH xài Ten em khá chắc chắn vì nhiều diễn đàn thảo luận cho ra bằng chứng lắm r. Còn vụ làm truyền thông thì em suy đoán , nhưng đã từng xảy tlra trường hợp tương tự ở bên Cầu lông rồi, khi Lee Chong Wei xài 1 vợt, trong khi sơn lại cho giống ngoại hình của cây đang có hợp đồng quảng cáo.

M.Hoang

Đại Tá
Nhiều thời điểm nhiều mặt khác nhau mà. Có phải xài ten hay h3 mãi đâu bác

bachikho

Đại Tá
cnt h đánh 2 h3 rất nhiều (Ma Long, Chen Meng, Wang Chuqin, Sun Yingsha, Xiang Peng, Zhang Yudong), hình chụp vợt tụi nó trong trận đầy trên web

Last edited:

thanhibt

Thượng Sỹ
Dignic09c cứng tương đương với độ cứng bao nhiêu của mặt tàu các bác nhỉ. Sao các hãng ko thống nhất đo theo 1 phương pháp nhỉ

bachikho

Đại Tá
Ma long BH xài Ten em khá chắc chắn vì nhiều diễn đàn thảo luận cho ra bằng chứng lắm r
info này lạc hậu lắm roài, ML xài ten bh từ hồi xài tbs và tg506 kia, từ khi chuyển long v là xài h3 bh (người đầu tiên của cnt chơi 2 h3)

Bình luận từ Facebook