CLB những người đánh mặt Tàu

tien tai

Binh Nhì
Treiber Q hợp hơn nhé. Nếu muốn xoáy và kiểm soát nhiều thì K. Z đánh với mặt tàu hỗn banh và thiếu xoáy
Em thấy cốt này khá nẩy nên đánh với h3 nó xịt xịt thì khéo lại thành cân bằng hơn
Hiện tại đang đánh fh 05fx ạ

HungGL

Đại Tá
Dư 2 cây cốt chuyên đánh Tàu đây anh em. Ai thích zalo 0969578999 nhé.
Cấu tạo như W968 và đánh same same luôn nhé.

Attachments

2.6 MB · Đọc: 51
    2.8 MB · Đọc: 50

lamtq

Đại Tá
Em thấy cốt này khá nẩy nên đánh với h3 nó xịt xịt thì khéo lại thành cân bằng hơn
Hiện tại đang đánh fh 05fx ạ
h3 xịt nhưng cần cốt nảy vừa phải và quan trọng là đàn hồi tốt b nhé! Chứ cốt nảy nhiều mà cứng ngắc thì chưa chắc đánh với h3 bóng bay nhanh và có lực bằng cốt gỗ ko đâu

duc2024

Đại Uý
h3 xịt nhưng cần cốt nảy vừa phải và quan trọng là đàn hồi tốt b nhé! Chứ cốt nảy nhiều mà cứng ngắc thì chưa chắc đánh với h3 bóng bay nhanh và có lực bằng cốt gỗ ko đâu
chuẩn luôn bác. Em gắn H3 vào cốt cứng rồi.. Vừa không ôm bóng nên ít xoáy..vừa bị thiếu lực.. Nói chung rất dở.

tien tai

Binh Nhì
Treiber z có đàn hồi không nhỉ hay là cốt cứng hở bác

dammebongban

Trung Uý
Thêm ít thông tin ngoài lề tí với bạn "Tien Tai": mình lấy Ví dụ về độ "Cứng" và "Đàn hồi" vật liệu...
- Độ cứng/nảy là khả năng chịu lực mà một vật liệu có thể chịu được trước khi bị biến dạng,
- Độ đàn hồi là khả năng kéo giãn/kéo dài thành các hình dạng khác nhau của một vật thể,
--> khi bóng tác động vào mặt vợt đủ lớn Làm biến dạng, tiếp theo mặt vợt tác động trực tiếp lên Cốt...

tien tai

Binh Nhì
Thêm ít thông tin ngoài lề tí với bạn "Tien Tai": mình lấy Ví dụ về độ "Cứng" và "Đàn hồi" vật liệu...
- Độ cứng/nảy là khả năng chịu lực mà một vật liệu có thể chịu được trước khi bị biến dạng,
- Độ đàn hồi là khả năng kéo giãn/kéo dài thành các hình dạng khác nhau của một vật thể,
--> khi bóng tác động vào mặt vợt đủ lớn Làm biến dạng, tiếp theo mặt vợt tác động trực tiếp lên Cốt...
Em tính mua h3 neo 39 độ cho fh(treiber z )bác thấy có ổn không nhỉ

traicauvong_bg

Đại Tá
Em tính mua h3 neo 39 độ cho fh(treiber z )bác thấy có ổn không nhỉ
Mình đánh mặt tàu dc khá lâu, cũng tuỳ phong cách chơi, mình đang đánh Primorac carbon lắp H3 neo mk 39 độ thấy hợp, trước cũng từng lắp thử 41 độ thì cứng ko đánh được. Treiber Z cũng là dòng cốt dày và cứng. Nên theo mình Neo 39 độ thì hợp hơn

tien tai

Binh Nhì
Mình đánh mặt tàu dc khá lâu, cũng tuỳ phong cách chơi, mình đang đánh Primorac carbon lắp H3 neo mk 39 độ thấy hợp, trước cũng từng lắp thử 41 độ thì cứng ko đánh được. Treiber Z cũng là dòng cốt dày và cứng. Nên theo mình Neo 39 độ thì hợp hơn
Mình cũng nghĩ như vậy

Mr.N22

Binh Nhì
Chào các bác, em chơi môn này đc 3 năm,ngày nhỏ có động vào vợt một tg, chủ yếu đánh theo bản năng và tập theo video trên mạng, trình vẫn gà. Em dùng cốt FZD alc mặt tàu dùng mặt nào hợp ko giật ko mất sức, ko mất thể lực. mong các bác chỉ giáo. Thanks!

goker

Binh Nhất
Chào các bác, em chơi môn này đc 3 năm,ngày nhỏ có động vào vợt một tg, chủ yếu đánh theo bản năng và tập theo video trên mạng, trình vẫn gà. Em dùng cốt FZD alc mặt tàu dùng mặt nào hợp ko giật ko mất sức, ko mất thể lực. mong các bác chỉ giáo. Thanks!
Giật ko mất sức với thể lực thì bác đánh tàu làm gì

lhduy

Trung Uý
Lắp mặt nhanh vào kiểu Dignics 05 ấy rồi kê chặn thôi. Còn kiểu ác nữa thì chơi hai mặt Dignics 64 là nhanh nhất r ấy, bên kia giật mạnh mà mình kê lại khác j đối giật đâu :))

Bình luận từ Facebook