CLB những người đánh mặt Tàu

mcfly

Thượng Tá
Góc xin tư vấn.
Các bác chơi Tàu kinh nghiệm cho giúp em lời gợi ý với ạ
Trong 3 cốt Butter Mazunov, Yinhe Pro01 và DHS PG9 , thì với hai mặt H3 tỉnh ( đen lót xanh, đỏ lót cam) sẽ hợp với cốt nào nhất ạ.
Em sắp về hai mặt H3 kia mà đang phân vân quá, xin các cao nhân chỉ dẫn ạ.
Em cảm ơn
muốn biết phải thử, ko có cách nào khác vì có ai biết bác đánh thế nào đâu - hỏi thế khó trả lời lắm

langngoi

Đại Tá
Góc xin tư vấn.
Trong 3 cốt Butter Mazunov, Yinhe Pro01 và DHS PG9 , thì với hai mặt H3 tỉnh ( đen lót xanh, đỏ lót cam) sẽ hợp với cốt nào nhất ạ.
Em cảm ơn
thông thường thì loại em Mazunov, thử 2 em kia :) thôi cụ nhỉ

Changanuong

Thượng Sỹ
Vậy nếu là một ng chơi tâns công hai càng thì bác sẽ tư vấn gì ??!
Tấn công cũng có rất nhiều rơ, người rơ giật moi, giật xung, bạt, người mạnh quả Bh, người FH. Chỉ có tự bác thử rồi nghiệm ra thoai =))) hoặc người trình cao dạy bác đánh or người đánh cùng bác hàng ngày có khả năng nhìn nhận khả năng của bác tư vấn thì mới chuẩn đc

duc2024

Đại Uý
Tấn công cũng có rất nhiều rơ, người rơ giật moi, giật xung, bạt, người mạnh quả Bh, người FH. Chỉ có tự bác thử rồi nghiệm ra thoai =))) hoặc người trình cao dạy bác đánh or người đánh cùng bác hàng ngày có khả năng nhìn nhận khả năng của bác tư vấn thì mới chuẩn đc
Bác có thể cho em lời khuyên theo đặc tính của từng cốt vợt cũng đc !!

ducanhmh

Đại Tá
Mình tìm hiểu ms chỉ biết mặt tàu nó hơi kén cốt hơn so vs mặt Nhật và mặt Tây.. nhưng hợp với mặt ntn thì em chưa biết.
Tsao lại loại ngay Mazunov vậy bác
B sợ tốn keo hay sao mà k dán vào từng cốt mà thử? Sau đó tự b biết cái nào là tốt nhất cho b. Lên đây hỏi 9ng 10 ý, như đẽo cày giữa đường ấy b. Thường ng ta chỉ xin lời khuyên khi chưa mua cốt, hoặc sẵn sàng đổi cốt mới theo lời tư vấn thì hãy tham khảo. B có 3 cốt, có 2 mặt, k mua thêm, k cho bớt ai, thế thì mất gì mà b k thử hết 1 lượt rồi tự m trả lời đi.

duc2024

Đại Uý
B sợ tốn keo hay sao mà k dán vào từng cốt mà thử? Sau đó tự b biết cái nào là tốt nhất cho b. Lên đây hỏi 9ng 10 ý, như đẽo cày giữa đường ấy b. Thường ng ta chỉ xin lời khuyên khi chưa mua cốt, hoặc sẵn sàng đổi cốt mới theo lời tư vấn thì hãy tham khảo. B có 3 cốt, có 2 mặt, k mua thêm, k cho bớt ai, thế thì mất gì mà b k thử hết 1 lượt rồi tự m trả lời đi.
Chắc do em.kỹ tính á bác.. mặt dán rồi mà chuyển qua cốt khác nó thiếu xíu là nhìn đã ngứa mắt rồi :p:p
Cho nên đã cắt.dán.vào đâu thì là cố định luôn. Những chiếc mặt em mua chưa có cái nào nằm trên 2 cái cốt cả. ;)

ducanhmh

Đại Tá
Góc xin tư vấn.
Em cảm ơn
Cùng 1 cốt vs 2 mặt như nhau, với ng khác là hợp nhất, nhưng với bác thì chưa chắc. Còn tuỳ lối chơi của b nữa. Thế nên tự b phải test thôi.

ducanhmh

Đại Tá
Chắc do em.kỹ tính á bác.. mặt dán rồi mà chuyển qua cốt khác nó thiếu xíu là nhìn đã ngứa mắt rồi :p:p
Cho nên đã cắt.dán.vào đâu thì là cố định luôn. Những chiếc mặt em mua chưa có cái nào nằm trên 2 cái cốt cả. ;)
Thế thì phí cốt b. Cốt là để trải nghiệm mà. Tốt nhất b mua 2 mút cũ, rồi lần lượt lắp vào 3 cốt, rồi tự b kết luận. Sau thấy cái nào tốt nhất, b mua đôi mới tinh cắt cho nó là xong

duc2024

Đại Uý
Thế thì phí cốt b. Cốt là để trải nghiệm mà. Tốt nhất b mua 2 mút cũ, rồi lần lượt lắp vào 3 cốt, rồi tự b kết luận. Sau thấy cái nào tốt nhất, b mua đôi mới tinh cắt cho nó là xong
Hay quá bác. Cũng có một cách chơi trải nghiệm hay. .
H3 có nhiều loại độ cứng, từ 37-42 độ. Mềm nhâtd của H3 là 37 độ thì cũng thuộc hàng trung bình cứng so với các dòng khác r
Em thấy Ma Long hay nhiều vdv TQ đều chơi BH với độ cứng thấp hơn FH. Bác biết lý do ko ??!!

Bình luận từ Facebook