CLB những người đánh mặt Tàu

HungGL

Đại Tá
@HungGL @langngoi thì em không dám phán, chứ @docmaorg nó đi off với em cách đây mấy tháng vẫn đánh 02 Ten mà bác, mới chơi Tàu đạo thôi, có điều kiện chơi hàng xịn hơn, chứ am hiểu về Tàu đạo thì em không dám chắc lắm

Tks bác! Em tầm hiểu biết vẫn còn nông cạn. Có điều đã đang và sẽ sử dụng mặt Tàu, đồng thời đánh qua hết các loại mút Tàu roài nên cũng biết chút ít về cảm giác, phân biệt, hàng xịn hàng lởm có thể phân biệt được để góp vui chém vài câu với anh em! hi

Tackebong

Trung Uý
Mon men thử qua mặt tàu, các bác cao thủ Tàu có thể phân tích một chút về mặt H3-50 và H8 cho em mở mang tầm mắt với nhé! Đa tạ!
Hiện tại em mới thử mấy mặt tàu lai (Venus, Globle) , chưa đánh thử H3 bao giờ :D

Mon men thử qua mặt tàu, các bác cao thủ Tàu có thể phân tích một chút về mặt H3-50 và H8 cho em mở mang tầm mắt với nhé! Đa tạ!
Hiện tại em mới thử mấy mặt tàu lai (Venus, Globle) , chưa đánh thử H3 bao giờ :D
H3-50 và H8 là thế hệ mới. Mặt topsheetvẫn tacky mà spobge nảy hơn h3 thông thuờng nên dễ sử dụng hơn mà bóng vẫn độc và dị lại ko fải tune b nhé

Trạng .... CÁ

Đại Tá
Như bác nói, H8 chỉ là H3 tune sẵn từ nhà máy chứ không có cải tiến gì ghê gớm để hợp với 40+ thì lại không thích H8 rồi, vì em đánh H3 blue/orange đều không tune, không keo tăng lực mới cảm thấy thích.
Lại phải cân nhắc về H8 rồi.

Tien Sy

Thượng Sỹ
em đang tính chuyển sang tàu đạo mà không biết nên chơi H3 market hay 729 battle trước, các bác tư vấn và hướng dẫn em về khâu bảo quan với ạ :3 em định đánh xong dùng lọ yinhe clean có giữ dc độ dính k ạ ?

Tien Sy post: 506245 said:
em đang tính chuyển sang tàu đạo mà không biết nên chơi H3 market hay 729 battle trước, các bác tư vấn và hướng dẫn em về khâu bảo quan với ạ :3 em định đánh xong dùng lọ yinhe clean có giữ dc độ dính k ạ ?
Sau khi đánh b lau sạch mặt vợt rồi dủng miếng film nhựa dán lên bảo qản.

Laminator

Trung Sỹ
Các bác toàn tìm vis tem đồng còn e lại thấy zj dùng vis bạc các bác ợ
tuy là tem bạc nhưng nếu hàng chuẩn thì khác j đồng - bởi vì nó có nguồn hàng chuẩn nên nó sử dụng. còn ae mình ko tìm đc nguồn uy tín và tin cây nên đành phải dùng hàng cũ thôi.
Tem bạc từ đời L ngc trở về trc và các dòng tem đồng thì chắc chắn từ Nhật sx b o75h - chất lượng ổn định.

Quẻtarh

Binh Nhì
Moi choi mat tau ma muon gan vao gatien pure danh FH thi choi mat nao ha bac, combo cu FH rakza 7
Hehe, Hàng dạt thôi anh ơi, ham hố thử nên thằng em nó bấm bụng! kakaka
View attachment 36320 View attachment 36321[/QUOTE
Em kg chơi mút Tàu nên không biết NT là gì bác @bachikho ơi, thấy nó xanh xanh cũng hay hay nên ham hố thử thôi bác ợ.
View attachment 36344 View attachment 36345 View attachment 36346 View attachment 36347

docmaorg

Đại Tá
tuy là tem bạc nhưng nếu hàng chuẩn thì khác j đồng - bởi vì nó có nguồn hàng chuẩn nên nó sử dụng. còn ae mình ko tìm đc nguồn uy tín và tin cây nên đành phải dùng hàng cũ thôi.
Tem bạc từ đời L ngc trở về trc và các dòng tem đồng thì chắc chắn từ Nhật sx b o75h - chất lượng ổn định.
Hiện nay em cùng langngoi, ducmn là đang dùng VIS hàng "chuẩn tem bạc" chẳng khác tem đồng.
Từ cái cán cho đến kích thước cán, ngoại quan + sự ổn định. Vì em có may mắn test cả đồng = bạc chuẩn # bạc Take. Nếu để hai cốt cạnh nhau về size mặt vợt in ấn thì ko nói còn, cái cán vợt thì người trần mắt thịt nhìn cũng thấy ko nói là người chơi bb.

langngoi

Đại Tá
Như bác nói, H8 chỉ là H3 tune sẵn từ nhà máy chứ không có cải tiến gì ghê gớm để hợp với 40+ thì lại không thích H8 rồi, vì em đánh H3 blue/orange đều không tune, không keo tăng lực mới cảm thấy thích.
Lại phải cân nhắc về H8 rồi.
hehe nếu bác đến với mặt DHS để tìm kiếm chữ dị thì nên bỏ qua các dòng mặt thế hệ mới của nó, còn nếu bác đến với nó để mong muốn phát triển kỹ thuật thì ko nên bỏ qua.
H8 thì mình tìm hiểu thấy dính hơn nhanh hơn h3 , sponge ko phải bọt khí, ko biết phải vậy ko? Cái này bác Phan docma nói chính xác hơn vì đã dùng rồi
H8 ko dính = H3, sponge theo kiểu cổ điển của DHS nhưng đàn hồi tốt hơn rất nhiều cách xử lý cao su có khác biệt đâm ra lót ko còn mùi cá mực như H3 trước đây.

Quẻtarh

Binh Nhì
hehe nếu bác đến với mặt DHS để tìm kiếm chữ dị thì nên bỏ qua các dòng mặt thế hệ mới của nó, còn nếu bác đến với nó để mong muốn phát triển kỹ thuật thì ko nên bỏ qua.

H8 ko dính = H3, sponge theo kiểu cổ điển của DHS nhưng đàn hồi tốt hơn rất nhiều cách xử lý cao su có khác biệt đâm ra lót ko còn mùi cá mực như H3 trước đây.
Cot gatien pure

Gatien pure choi dc H8 ko bac , em dag choi FH rakza 7

Bình luận từ Facebook