CLB những người đánh mặt Tàu

linh729

Thượng Tá
show hàng tý hi. cây Vis 88gr

Quá nuột. 2 mặt gỗ đều tăm tắp.

Nhìn cây của bạn đẹp quá làm mình lại phải đem Vis nhà ra phơi nắng:

Sau khi soi kỹ thì lại thấy hơi hụt hẫng vì giờ cán Vis không còn sắc nét như xưa (mặc dù mặt thì vẫn đẹp lung linh). Dưới đây là 4 cây khác nhau, các bác chú ý vạch gỗ xanh, xám, ngà vàng hoặc trắng :

traicauvong_bg

Đại Tá
Quá nuột. 2 mặt gỗ đều tăm tắp.

Nhìn cây của bạn đẹp quá làm mình lại phải đem Vis nhà ra phơi nắng:

Sau khi soi kỹ thì lại thấy hơi hụt hẫng vì giờ cán Vis không còn sắc nét như xưa (mặc dù mặt thì vẫn đẹp lung linh). Dưới đây là 4 cây khác nhau, các bác chú ý vạch gỗ xanh, xám, ngà vàng hoặc trắng :

đổi cây 90gr của Linh đi hj. Cây 88 gr mình thấy hơi nheh hi

thuanlacsg

Đại Tá
Sự kết hợp giữa Booster loại TRF của BỈ (25ml) và H3 neo PRO Blue Sponge !!!

Độ cong hoàn hảo - đợi 24 tiếng sau phết keo FALCO của Pháp vào đánh thì tuyệt vời !!!

linh729

Thượng Tá
đổi cây 90gr của Linh đi hj. Cây 88 gr mình thấy hơi nheh hi

Chiều nay mình mới được đánh trận đầu tiên với cây Vis mới.
Bạn gọi hỏi take xem cây nặng nhất họ có là bao nhiêu, có khi phải đến 98gr ấy chứ. Mình nhớ lần đầu tiên mua Vis, lúc đấy Hùng Hà chỉ còn 1 cây duy nhất, 96gr. Hồi đấy gà, nghĩ chắc nó nặng quá không ai dám mua nên còn sót lại. Về đánh đúng 1 buổi rồi bán luôn. Đến giờ vẫn còn tiếc. Xong lại có bữa mua được 1 cây vẩy cá tràn ngập cả 2 bên, vẩy to đùng, thế nào lại bôi nghệ với tự thay má cán. Xong thì cũng nát cả cái vợt. Tiếc không gì tả hết được!

linh729

Thượng Tá
Bôi nghệ vào thì có ảnh hưởng gì hả bác? Mình mới bôi nghệ:(

Không ảnh hưởng gì, vì nghệ là chất sát khuẩn, nó sẽ giúp gỗ tránh bị mục và tránh bị tước. Mình nói ở trên là nói với cây gỗ vẩy cá, bôi nghệ vào nhìn vẩy cá nó không rõ bằng không bôi.
Vậy nên nếu cây nào có vẩy cá đẹp thì bác cứ để nguyên đừng bôi nghệ. Còn nếu không có vẩy thì bôi vào chống tước, chống hôi, chống mục.

Bạn đang chơi cốt gì? Đánh tốt chưa?

wikpt

Trung Uý
Mình đang dùng một em vis cu vá chằng vá đụp, hình thức siêu xấu. Trình gà của người già, chơi bóng muộn lại mới tập (>2 năm), đi qua TT Bần nhà bác suốt mà không có thời gian vào nhờ bác chỉ kỹ thuật được, vẫn hay theo dõi post của bác về kĩ thuật, nhất là mặt Tàu. :p

linh729

Thượng Tá
Mình đang dùng một em vis cu vá chằng vá đụp, hình thức siêu xấu. Trình gà của người già, chơi bóng muộn lại mới tập (>2 năm), đi qua TT Bần nhà bác suốt mà không có thời gian vào nhờ bác chỉ kỹ thuật được, vẫn hay theo dõi post của bác về kĩ thuật, nhất là mặt Tàu. :p

Bác cứ qua đi nếu có thời gian, CLB em có đủ cấp bậc để bác làm vài trận vui vẻ khỏe người.

mr rock

Binh Nhất
em vừa tậu combo mặt tàu Dawei UL 35. với UL 38. xin phép được gia nhập clb khựa với ạ. có ai dùng mặt UL rồi cho e xin tý review với ạ :D

lgnam

Thượng Sỹ
Sự kết hợp giữa Booster loại TRF của BỈ (25ml) và H3 neo PRO Blue Sponge !!!

View attachment 28128

Độ cong hoàn hảo - đợi 24 tiếng sau phết keo FALCO của Pháp vào đánh thì tuyệt vời !!!
View attachment 28129

Chơi blue thì it khi nguời ta boost lắm bác thuận ơi. Blue chân gai nhỏ nhanh phù, em sợ trình bác giã thì có khi 1 tuần ra đi luôn ấy.:p:p:D

Bình luận từ Facebook