CLB những người đánh mặt Tàu

Piing poong

Thiếu Uý

Dũng Cửu

Đại Tá
Hẹn 10h - Hơn 11g - Giảm điểm đi vì D9 đọc thấy xương xẩu nhưng cũng ko cứu vãn được 5 chai Bia thơm ;) D9 đành sang gỡ gạc 2 trận với chủ sới ;)

Hôm nào làm trận lượt về với D9 tại sân D9 cho xôm ;)
Sân khách dưới hầm ko bị hầm - Hòa là ngon dzồi ;) Bia

hê hê bác về sới em em lại cho bác nộp bia thôi!:Dhôm nay đánh sới Duy Hưng mệt quá mất nhịp thở vì dưới hầm,sân nhà bác em phải đối ngoại thua 3-4 sát nút ,may mà kiếm lại được chủ sới Duy Hưng gỡ gạc lại được 2 trận nước thơm
Âu cũng là điều may ngày đầu ra quân thua 1 thắng 1 :D rình rập ở sân nhà vậy :D

docmaorg

Đại Tá
tốn mút quá bác ợ. bác cho em hỏi làm thế nào để đỡ bị gãy chân gai nhỉ. phí 2 mặt quá

Theo như bạn mô tả thì lực bóng và ma sát của bạn quá tốt. Nếu điểm tiếp xúc bóng của bạn ở giữa mặt vợt thì bó tay, còn nếu điểm tiếp xúc bóng của bạn ở nửa trên đầu vợt thì sau khi gãy chân gai, bạn có thể xoay miếng mút 180 độ và dùng thêm đc 1 tháng nữa.

long thủ

Đại Tá
tốn mút quá bác ợ. bác cho em hỏi làm thế nào để đỡ bị gãy chân gai nhỉ. phí 2 mặt quá

như em nếu hàng ngày đánh trận binh thường thì khó gãy, còn giai đoạn tập nhiều bóng thường xuyên thì khoảng 3 tuần là rộp, có lẽ vì áp lực lên chân gai lúc đó lớn và dồn dập trong khoảng thời gian ngắn nên vậy. em khuyên là bác sắm con hàng chợ nữa để tập, lúc thi đấu mới giở lót xanh ra

Piing poong

Thiếu Uý
Hôm nay bên Duy Hưng sân có nồm và trơn trượt gì không mọi người?

Lúc anh oánh thì thấy ko sao nhé - mặt vợt ko được ngon như phình phường thôi - D9 chấp 565 anh chén nhé - Hôm nào e rảnh? Ae sang sới D9 xới tung lên kiếm tí Bia nhể? ;)

Hóng vụ DHS cũng nhiều cái hay đới ;)

Last edited:

bachikho

Đại Tá
Theo như bạn mô tả thì lực bóng và ma sát của bạn quá tốt. Nếu điểm tiếp xúc bóng của bạn ở giữa mặt vợt thì bó tay, còn nếu điểm tiếp xúc bóng của bạn ở nửa trên đầu vợt thì sau khi gãy chân gai, bạn có thể xoay miếng mút 180 độ và dùng thêm đc 1 tháng nữa.
theo tui nghĩ thì ko phải do ma sát đâu mà thường là do bác táng vào bóng quá nhiều thì mới gãy gai chứ nếu ma sát nhiều thì chỉ nổi gai thôi chứ nhỉ?

nguyenthanhtuan8101986

Thượng Sỹ

vâng. e đang quay ngược mặt nè. nhưng trông nó xấu lắm. mấy bác clb cứ chê. mà em mới mua 2 mặt đấy bây giờ chưa có tiền để thay mặt khác. trước em chơi mặt nhật cũng thế toàn bị gãy chân gai. nge mọi người bảo chơi mặt tầu bền lắm. hic. em chơi mặt lâu nhất đc 2 tháng là gãy chân gai. e không dám tun mặt vì dễ gãy. kiểu này chắc mua mặt hàng chợ chơi cho đỡ tốn bác nhỉ.

nguyenthanhtuan8101986

Thượng Sỹ
như em nếu hàng ngày đánh trận binh thường thì khó gãy, còn giai đoạn tập nhiều bóng thường xuyên thì khoảng 3 tuần là rộp, có lẽ vì áp lực lên chân gai lúc đó lớn và dồn dập trong khoảng thời gian ngắn nên vậy. em khuyên là bác sắm con hàng chợ nữa để tập, lúc thi đấu mới giở lót xanh ra
thank bác! nhưng em dùng keo sữa dán mất nhiều time lắm. với lại em không biết con hàng chợ nào đánh được nữa. con lót xanh của em nó dày co 2mm thôi.e dán thử con 2.15mm em giật bóng cảm giác khó hơn.

tipphono8x

Trung Uý
Lúc anh oánh thì thấy ko sao nhé - mặt vợt ko được ngon như phình phường thôi - D9 chấp 565 anh chén nhé - Hôm nào e rảnh? Ae sang sới D9 xới tung lên kiếm tí Bia nhể? ;)

Hóng vụ DHS cũng nhiều cái hay đới ;)

5-6-5 a chén a Dũng làm e cũng thêm phần tự tin rồi. Hehe

T3VN

Binh Nhất
Hôm qua thấy bác Hạnh chém gió với Dũng cửu thế là mình cũng xách vợt ra Duy Hưng làm tí cho ra mồ hôi.
Mấy anh em đánh đấm 1 hồi thì bác Hạnh khao bia, buổi trưa trời mưa anh em chém gió mãi mới về. Bia

Dũng Cửu

Đại Tá
5-6-5 a chén a Dũng làm e cũng thêm phần tự tin rồi. Hehe

hê hê tự tin là thêm mấy phần chiến thắng rồi đấy em,hôm qua anh thất thủ 3-4 sát nút nhưng đến em thì không thế đâu nhé tập luyện dần đi ke ke:D

Last edited:

Bình luận từ Facebook