CLB những người đánh mặt Tàu

CUONG.84

Thượng Sỹ
Bận quá nay e mới vào diễn đàn được. hôm trước ko tham gia với các bác được thật tiếc. thôi để ra tết làm một buổi khai xuân các bác ạ.

quanganh97

Binh Nhì
các bác giúp cháu ạ

cháu vừa mua cái PG7 , nghe nói là đánh vs mặt TG3NEO rất hợp
các bác tư vấn mặt đấy giúp cháu

Piing poong

Thiếu Uý
cháu vừa mua cái PG7 , nghe nói là đánh vs mặt TG3NEO rất hợp
các bác tư vấn mặt đấy giúp cháu

Mình chưa test PG7 với em nó nhưng có vẻ ổn đấy ;) Bia

Note:
TG3 neo "chợ" sponge có vẻ cứng hơn hàng chính hãng (D9, Sportmart, "bển", Binhnguyen) nhưng top sheet hình thức ban đầu thấy chắc chắn ko ngon bằng ;) Bia

Piing poong

Thiếu Uý
Của bác dư lày ah? bác cho ae chiêm ngưỡng đi nhá ;) Bia

T3VN

Binh Nhất
Em chụp tạm bằng di động để bác xem nhé.
Nếu đúng là mút Tàu thì các bác cho em tham gia hội với nhé.
Mút của em mua ở chợ, màu đỏ lại không nổi chân gai giống các bác không biết có được tham gia không :p

Em chụp tạm bằng di động để bác xem nhé.
Nếu đúng là mút Tàu thì các bác cho em tham gia hội với nhé.
Mút của em mua ở chợ, màu đỏ lại không nổi chân gai giống các bác không biết có được tham gia không :p

cái này thì bác hỏi lại í kín bác pongping xm sao,mà ko bít bác í có nhìn ra được mặt tàu ko ta,mình loay hoay mãi vẫn chưa bít mặt gì

T3VN

Binh Nhất
cái này thì bác hỏi lại í kín bác pongping xm sao,mà ko bít bác í có nhìn ra được mặt tàu ko ta,mình loay hoay mãi vẫn chưa bít mặt gì

Hu hu thế thì chết em rồi, chả là lên mạng thấy cái hội mặt Tàu này chém gió vui quá em cũng đú đởn ra chợ bảo cậu bán hàng bán cho cái mặt Tàu dán vào chơi.
Ai dè kiểu này khéo không phải mặt Tàu rồi, thảo nào từ hôm dán vào đánh toàn thua :D;)Bia

Hu hu thế thì chết em rồi, chả là lên mạng thấy cái hội mặt Tàu này chém gió vui quá em cũng đú đởn ra chợ bảo cậu bán hàng bán cho cái mặt Tàu dán vào chơi.
Ai dè kiểu này khéo không phải mặt Tàu rồi, thảo nào từ hôm dán vào đánh toàn thua :D;)Bia
hội này được cái đánh thì kém nhưng chém gió thành thần,bác muốn tham gia hội thì qua tết phải ọp ọp phát thì mới được.Mà muốn bác pongpong chấp nhận đơn gia nhập hội thì bác phải đánh mặt trung của cơ,ko đuọc đánh mặt hurri đâu

T3VN

Binh Nhất
hội này được cái đánh thì kém nhưng chém gió thành thần,bác muốn tham gia hội thì qua tết phải ọp ọp phát thì mới được.Mà muốn bác pongpong chấp nhận đơn gia nhập hội thì bác phải đánh mặt trung của cơ,ko đuọc đánh mặt hurri đâu

Cảm ơn bác, cái tiêu chí đánh kém mà chém gió hay là em ưng lắm đấy.
Bác nói em mới để ý hóa ra bán hàng nó bán đểu cho em hàng Đông Âu, tận Hungari thảo nào chả giống mấy.
Thôi thì có gì các bác chỉ bảo nhé.

Cảm ơn bác, cái tiêu chí đánh kém mà chém gió hay là em ưng lắm đấy.
Bác nói em mới để ý hóa ra bán hàng nó bán đểu cho em hàng Đông Âu, tận Hungari thảo nào chả giống mấy.
Thôi thì có gì các bác chỉ bảo nhé.
đấy bác thấy chưa,chơi hàng tung của cũng phải kì NAN KÌ NHÔNG ác lắm đấy,vì chả rõ là hàng xịn hay ko xin,tớ thì cứ hàng 4 lít chơi cho nó đúng với bản chất dân tộc của người ko có đạn

Piing poong

Thiếu Uý
Hẹ hẹ đúng là của bác là cũng giông giống Tung của dzồi hị hị ;) Bia

Piing poong

Thiếu Uý

Chú đỡ được giao bóng của Lâm gai dzồi? Là chê oánh kém ngay hở ;) Bia

Bình luận từ Facebook