CLB những người đánh mặt Tàu

Piing poong

Thiếu Uý
Chiều nay giải Ams đã diễn ra rất sôi nổi. Mà trong giải này thì có tới 90% VĐV là dân chơi mặt Tàu các bác ạ. Nhà tân vô địch là Quỳnh tipphono8x, runner-up là Phúc Tosido, 2 đồng giải 3 là Long com1603 và Minh kluxklax đều là dân dùng mặt Tàu cả.
Nhưng phấn khởi nhất là qua các trận đấu nhận thấy rất rõ là trình độ của anh em toàn đội đã được cải thiện rất nhiều so với 1 năm trước, đó sẽ là động lực để anh em tiếp tục tập và luyện vì còn rất nhiều điều cần làm. Nghĩ lại năm ngoái dám đăng ký tham gia giải diễn đàn thật là dũng cảm! Bia

Chiều nay CLB Ams còn được đón các bác Tú ping80, Trung say, trin_hoa_an đến chơi nữa :)

Ams có thêm Bình thì đủ mặt Tàu 100% (?)

Piing poong

Thiếu Uý
Tiếc quá anh ơi, em 2 hôm nay đều đánh nên k xin đi chơi được.
Đi đánh bóng bàn liên tục phụ huynh lại cứ hỏi đi thế kiếm người yêu ở đâu không biết trả lời thế nào...
Tuần sau lúc nào anh rỗi thì ới em sớm với anh nhé.

Em trả lời là: Đã giao trách nhiệm cho ae bóng bàn ;) Ae đâu rồi? Tiếp xúc rồi cho í kiến đê ;) Bia
NgocHip post số mobile ở Việt Nam đi để sang tuần ra Duy Hưng a ới ;) Bia

Piing poong

Thiếu Uý
Loa loa loa Thứ 7 này ae làm quả Tất Nhiên cái nhể? Làm từ sáng đến trưa? Không đủ thì đến tối! Duy Hưng Club.
Anhnt xếp bảng ae oánh vòng tròn 100K 1 trận gom vào đến trưa, tối đi tất niên?

1. Anhnt
2. PP
3. NgocHip
4. ThangRau
5. QuocAnh
6. Vodanh
8. Trungsay
9. Docmaorg
10. Golden fish
11. Bạch long
12. Long Thủ
13. Com1603
14. Trihoaan
15. Binhnguyen
16. Quynh Tipphono8x
17. Lamtanmai
18. Cuong. 84
19. ....
......

Ae nào ko phản đối coi như có mặt ;) Bia

anhnt

Trung Sỹ
Loa loa loa Thứ 7 này ae làm quả Tất Nhiên cái nhể? Làm từ sáng đến trưa? Không đủ thì đến tối! Duy Hưng Club.
Anhnt xếp bảng ae oánh vòng tròn 100K 1 trận gom vào đến trưa, tối đi tất niên?

1. Anhnt
2. PP
3. NgocHip
4. ThangRau
5. QuocAnh
6. Vodanh
8. Trungsay
9. Docmaorg
10. Golden fish
11. Bạch long
12. Long Thủ
13. Com1603
14. Trihoaan
15. Binhnguyen
16. Quynh Tipphono8x
17. Lamtanmai
18. Cuong. 84
19. ....
......

Ae nào ko phản đối coi như có mặt ;) Bia

ok anh! Nhưng cái quả 100k/trận em có ý kiến các bác xem có ok ko nhé! Người thua nộp khoảng 70k còn người thắng nộp 30k. Hoặc một con số nào đó để anh em lựa chọn nhưng người thắng cũng nên nộp tý lệ phí!BiaBiaBiaBiaBiaBia

Piing poong

Thiếu Uý
ok anh! Nhưng cái quả 100k/trận em có ý kiến các bác xem có ok ko nhé! Người thua nộp khoảng 70k còn người thắng nộp 30k. Hoặc một con số nào đó để anh em lựa chọn nhưng người thắng cũng nên nộp tý lệ phí!BiaBiaBiaBiaBiaBia

Ok cái đó ae cứ cho í kiến ;) theo a tỉ lệ 20:80 cho nó mãi Phát ;) Bia

Ttfan2012

Đại Tá
Ôi tiếc quá! Hôm đấy em lại có lịch về ngoại mất rồi. Tiếc quá anh Hạnh ơi, không được giao lưu Bia-Kiếm cùng ae rùi. :(

Piing poong

Thiếu Uý

Tỷ lệ thắng ko phải nộp, thua 50k 1 trận cũng được nhể? ;) Bia

docmaorg

Đại Tá
Tỷ lệ thắng ko phải nộp, thua 50k 1 trận cũng được nhể? ;) Bia

Cái này hợp lý này bác này chứ đánh vòng tròn 100k bác nào thua nặng thì cũng mỏi đấy. Đánh vừa phải thiếu thí ae campuachia vui hơn, cuối năm nội ngoại nhiều việc e ko dám hứa trước, nhưng sẽ cố gắng.

Piing poong

Thiếu Uý
Sang tuần mà e - ko trùng giải 9 X ;)

Ngày thứ 7 - 2/2 dưong lịch - 22 Tết nhé ;) Bia

Ae ai có thể tham gia thì đăng kí nhé :) Bia

Tuấn Anh xem nếu đông thì làm 3 bàn cạnh nhau được đấy nhi?

binhnguyen

Binh Nhì
Vụ tụ tập này hay đấy các bác ạ, nhưng có lẽ đợi đăng ký chắc chắn rồi tính toán cách thức thi đấu chứ cứ tổng lại rồi đấu vòng tròn thì nặng lắm. Ví dụ có 20 người tham gia (danh sách A. Hạnh lập đã 18-19 rồi) thì sẽ có tổng số 190 trận nếu đấu vòng tròn! Tính theo phí thu được, mỗi trận 50K, thì kha khá (10T), nhưng tính thời gian thi đấu, giả sử đánh 3 ăn 2, trung bình 7'/trận, có 3 bàn, đánh được liên tiếp (ko có tí thời gian nghỉ nào) thì mất tới 7 tiếng rưỡi rồi! Mà sáng T7 thì nhiều người hay dậy muộn (trong đó có em :D).

Thành ra A. Hạnh làm quả danh sách đăng ký dự chắc chắn đi để tính cho dễ ạ. Em đăng ký danh sách... trọng tài thôi vì kiểu gì sáng T7 cũng phải ngủ bù :rolleyes:

Piing poong

Thiếu Uý
Vụ tụ tập này hay đấy các bác ạ, nhưng có lẽ đợi đăng ký chắc chắn rồi tính toán cách thức thi đấu chứ cứ tổng lại rồi đấu vòng tròn thì nặng lắm. Ví dụ có 20 người tham gia (danh sách A. Hạnh lập đã 18-19 rồi) thì sẽ có tổng số 190 trận nếu đấu vòng tròn! Tính theo phí thu được, mỗi trận 50K, thì kha khá (10T), nhưng tính thời gian thi đấu, giả sử đánh 3 ăn 2, trung bình 7'/trận, có 3 bàn, đánh được liên tiếp (ko có tí thời gian nghỉ nào) thì mất tới 7 tiếng rưỡi rồi! Mà sáng T7 thì nhiều người hay dậy muộn (trong đó có em :D).

Thành ra A. Hạnh làm quả danh sách đăng ký dự chắc chắn đi để tính cho dễ ạ. Em đăng ký danh sách... trọng tài thôi vì kiểu gì sáng T7 cũng phải ngủ bù :rolleyes:

Hehe đang bàn mà e, tình hình là mấy người nghỉ rồi - Khả năng có một nửa ? Cách thức ae có ý kiến? Không thì oánh tới chiều? Đăng ký thêm bàn????? ;) Bia Bia Bia

Bình luận từ Facebook