CLB những người đánh mặt Tàu

lamtq

Đại Tá
lớp thứ 2 nó thay đổi nhiều mừ anh!
Thì a nói lớp limba thứ 2 thay = spruce còn sợi Cá nó nói khác. Theo a sợi vẫn là Alc y chang. Đánh cảm giác cây inner alc cũ và layer alcs gần như ko khác biệt trừ bóng bắn hơn chút đỉnh và độ ôm bóng kém đời cũ

Trạng .... CÁ

Đại Tá

lần đầu tiên

docmaorg

Đại Tá
S.Jun đánh Tàu ngon mà, nhưng chắc ngta ko chụp đc chứ a nghĩ thể nào chẳng có thằng fang.
ZLC đánh TÀu ngon luôn e. A hiện đang dùng Boll limited, Inner zlc, Barricio(cũng là 1 dạng zlc 1 bên),Jun thường. cực ổn . cứ tầm 39,40 độ khỏi tune tiếc gì
còn con ALCs thực ra nó là Inner ALC bản cũ design lại thôi, a đánh r, gần như ko cảm nhận sự khác biệt gì
TMB -ZLC limited đánh Tầu ngon vì bản chất nó tương đương với Super ZLC. Chứ em đã từng đánh ZLC thường với H3-PRO - 40 đánh cảm giác hơi oải.

lamtq

Đại Tá
TMB -ZLC limited đánh Tầu ngon vì bản chất nó tương đương với Super ZLC. Chứ em đã từng đánh ZLC thường với H3-PRO - 40 đánh cảm giác hơi oải.
a dùng cả Innerforce zlc, jun thường, jun2015, bthg e ah. Quan trọng là góc vợt và thời điểm tiếp xúc thôi. bóng ko cắm bằng nhưng uy lực hơn hẳn dòng alc
H3 pro loại mới ít tacky a ko thích lắm g dùng market loại tốt hoặc h3pro Nittaku thôi

vthoang1986

Trung Uý
Chào các bác, e mới quay lại với bóng nhựa.
Hiện e chơi Leoviz Liberty với FH Ten80fx, giờ e muốn chuyển rơ Tàu đạo thì nên xài mặt nào ạ?
Các bác có thể so sánh H3 với 729 Battle-II cho e đc ko?
E đánh rơ 1 càng giật moi xong xông lên bạt :)

Bình luận từ Facebook