CLB những người đánh mặt Tàu

langngoi

Đại Tá
@Trainee chỉ vì kết cái form và độ bắn cũng như dễ điều khiển của cây Cornilleau Absolum mà phải đổi BH cho FH và ngược lại

Mấy hôm nay chấp nhận chơi H3 39 bên FH và H8 40 cho BH, BH mạnh hơn và xoáy hơn, FH đánh đỡ hơn trước, nhưng vẫn phải công nhận là em Absolum này cứng thật, đánh FH lại như bình thường rồi, nhưng nếu tụt xuống 38 độ chắc sẽ xoáy hơn rất nhiều và ác hơn. Bây giờ các cú mềm dẻo lại quay về. Chỉ có điều là kiếm H3 Market 38, theo lời @langngoi , khó hơn lên giời, mà các nguồn khác thì lại không tin tưởng lắm

Vẫn hy vọng em XO sẽ mềm hơn một chút để chơi được FH 39 độ là thỏa mãn lắm rồi.
hi ông lày lại nghe lộn roài, em bảo < hơn 38 chứ ko phải 38 hiếm :D, hôm trước em mới có 1 em h3 mk 38 @ducanhmh chén đó!

Trạng .... CÁ

Đại Tá
hi ông lày lại nghe lộn roài, em bảo < hơn 38 chứ ko phải 38 hiếm :D, hôm trước em mới có 1 em h3 mk 38 @ducanhmh chén đó!
Ớ, thế à, thế hiện tại mày có 38 market ở đó không ? Anh làm thử một em về dán Absolum, nếu mà đánh được thì quá ổn, bóng sẽ NHANH, CỰC XOÁY và DỊ DẠNG nếu đánh mềm :rolleyes:

TimoBoll Hồng

Thượng Tá
có tý show hàng:p
Miếng này đánh cảm giác thế nào anh nhỉ ??
Cho mình ít cảm nhận với anh. Thanks

Trạng .... CÁ

Đại Tá
giá đắt hơn 1 em H3 prov blue neo vài trăm khìn :D
Lâu lâu không tập, hôm nay tập ở cơ quan được 30 phút, có ông trình gà chặn hộ, cũng chặn được 3-4 quả cho mình

Bây giờ mới giật mình là dạo này mình giật có xu hướng giật ma sát nhiều, hôm nay sửa lại được rồi, lại bắt đầu ốp ép, thấy em Absolum đáp ứng khá tốt, mặt cốt cứng chơi ốp ép có vẻ ổn, vì nó thuần gỗ

Để mai sang chỗ @backhand-ghost tập thêm, nếu đánh lại được với 39 độ thì quá là ngon, dễ kiếm vừa miếng giá

langngoi

Đại Tá
Lâu lâu không tập, hôm nay tập ở cơ quan được 30 phút, có ông trình gà chặn hộ, cũng chặn được 3-4 quả cho mình

Bây giờ mới giật mình là dạo này mình giật có xu hướng giật ma sát nhiều, hôm nay sửa lại được rồi, lại bắt đầu ốp ép, thấy em Absolum đáp ứng khá tốt, mặt cốt cứng chơi ốp ép có vẻ ổn, vì nó thuần gỗ

Để mai sang chỗ @backhand-ghost tập thêm, nếu đánh lại được với 39 độ thì quá là ngon, dễ kiếm vừa miếng giá
tịu chung đọc mà chả hiểu ý cụ là sao?

Nikoli Pham

Thiếu Uý

Absolum đánh phài cực ngon. Anh đánh 40 độ là perfect. Absolum bên trái đánh hơi chán. Mặt vợt dùng keo sữa nhieu quá sẽ bị rộp lên. Biết thế, đưa cây của em cho bác đánh, kaka, mua chi cho phí. :D:D:D:D

Trạng .... CÁ

Đại Tá
Absolum đánh phài cực ngon. Anh đánh 40 độ là perfect. Absolum bên trái đánh hơi chán. Mặt vợt dùng keo sữa nhieu quá sẽ bị rộp lên. Biết thế, đưa cây của em cho bác đánh, kaka, mua chi cho phí. :D:D:D:D
Anh lại mua rồi.
Mà cảm giác lại hơi ngược với em. FH anh phải giảm độ xuống

Bình luận từ Facebook