CLB những người đánh mặt Tàu

TMT

Binh Nhì
Sao các bác phải khổ sở với em H3 thế nhỉ! Em đã 1 thời sống dở chết dở với em nó, học tuned mút đủ kiểu rồi thì cũng phải bỏ nó. Giờ em an bình với H8 rồi, không cần tuned gì cả mà giật bóng vẫn cắm vẫn xoáy, cai quan trọng là bền nữa
Em định dùng cho bh bác @thanh dai ca77 ah.

w96

Thượng Tá
chính xác là h3-60
Đánh TG3-60 BH dễ chơi, đánh phòng thủ dễ, moi công tốt, chặn đẩy không lo dư, tăng xoáy, đánh bằng xoáy rất an toàn, không lo về góc vợt, cứ 1/3 bóng trên đánh đều sang, trình gà thêm thắt

giaoluu

Đại Tá
E phiền các bác tí
E có Long 3 và Long 5 2 mặt FH là H3 Nation và H8 theo các bác nên ghép mặt nào làm FH cho cốt nào thì hợp hơn ạ?
E cảm ơn

thichanhanh

Trung Uý
E phiền các bác tí
E có Long 3 và Long 5 2 mặt FH là H3 Nation và H8 theo các bác nên ghép mặt nào làm FH cho cốt nào thì hợp hơn ạ?
E cảm ơn
Hôm gì em đọc trên diễn đàn có bác bảo combo H8 Long V tin arc gì gì đó là combo mà DHS đang pr bây giờ. Thế nên theo ngu ý của em thì H8 bác dán cho Long V ạ :p

seven25

Trung Uý
Sao các bác phải khổ sở với em H3 thế nhỉ! Em đã 1 thời sống dở chết dở với em nó, học tuned mút đủ kiểu rồi thì cũng phải bỏ nó. Giờ em an bình với H8 rồi, không cần tuned gì cả mà giật bóng vẫn cắm vẫn xoáy, cai quan trọng là bền nữa
H8 so với h3nt thế nào a ơi :D

thanh dai ca77

Đại Tá
H8 chỉ so với H3 market thôi. Ko so đc với PRO và NT.
Không so được về mặt nào bác???
Chứ mình thấy H3 Market thì không có cửa so với H8, còn nếu H8 so với H3 thì có thể là tương đương với H3 Pro đã tunde. Còn nếu lấy H8 mà tuned lên thì em nghĩ H3 NT phải xem lại

vietcan

Đại Tá
Không so được về mặt nào bác???
Chứ mình thấy H3 Market thì không có cửa so với H8, còn nếu H8 so với H3 thì có thể là tương đương với H3 Pro đã tunde. Còn nếu lấy H8 mà tuned lên thì em nghĩ H3 NT phải xem lại
Vãi nhể. Mai e làm miếng về thử xem đúng lời bác ko ha

Bình luận từ Facebook