CLB những người đánh mặt Tàu

long thủ

Đại Tá
H3pro blue 2nd vừa luợm của ông bạn phang đc 2 buổi thì phù như nàyView attachment 51344

Cách xử lýView attachment 51345

Em có miếng TG3 Blue xử lý hơi vụng về, đánh tập thì được chứ thi đấu thì nó bay lung tung cả, hê hê

anzippo

Đại Tá
Gởi @lamtq em thử lấy keo sữa làm theo cách này xem sao :
Chuẩn bị 1 ống tiêm ( kim hơi lớn ) hút khoảng 4 giọt keo sữa đó bơm vào chỗ phồng rồi dùng 1 miếng bìa cứng 5 cm x 5 cm đặt lên chỗ đó rồi lấy 20 quyển vở đặt lên , đi ngủ sáng mai lấy ra xem , chúc em thành công .

lamtq

Đại Tá
Gởi @lamtq em thử lấy keo sữa làm theo cách này xem sao :
Chuẩn bị 1 ống tiêm ( kim hơi lớn ) hút khoảng 4 giọt keo sữa đó bơm vào chỗ phồng rồi dùng 1 miếng bìa cứng 5 cm x 5 cm đặt lên chỗ đó rồi lấy 20 quyển vở đặt lên , đi ngủ sáng mai lấy ra xem , chúc em thành công .
Tks a. E cũng có thử nhiều lần khác rồi.nhưng vì chỗ đó gai bị gãy mà e tiếp xúc chỉ trong khoảng đónên đánh vào là bóng lung tung lắm a.Quay đầu kiểu này nhìn mất thẩm mỹ nhưng ok hơn a ah.

com1603

Thượng Tá
Tks a. E cũng có thử nhiều lần khác rồi.nhưng vì chỗ đó gai bị gãy mà e tiếp xúc chỉ trong khoảng đónên đánh vào là bóng lung tung lắm a.Quay đầu kiểu này nhìn mất thẩm mỹ nhưng ok hơn a ah.
Em đã bảo a đánh tránh cái chỗ đó ra mà ko nghe, cứ đánh vào chỗ phù làm gì ko biết. :D:p:cool:

com1603

Thượng Tá
Dcm, trình a kém nên éo đánh hết cả cái mặt vợt để đỡ phí mặt như chú đc. Hao đạn qá:confused:
Phải tập thôi a, em cũng tập mãi đấy :D
Mà anh đánh trúng được thì phải tránh được chứ, đánh thì hay mà mỗi việc đó cũng ko làm được? Thôi ko làm được thì chuyển hết mút rộp cho em, ghép tởm thế kia ghép làm giề :D:D:cool:;)

lamtq

Đại Tá
Phải tập thôi a, em cũng tập mãi đấy :D
Mà anh đánh trúng được thì phải tránh được chứ, đánh thì hay mà mỗi việc đó cũng ko làm được? Thôi ko làm được thì chuyển hết mút rộp cho em, ghép tởm thế kia ghép làm giề :D:D:cool:;)
Đang tập đánh tránh cái chỗ hay phù giống chú cho nó tiết kiệm đâyo_OXuống cmn mất mấy quả.:rolleyes:
Còn vụ ghép tởm thì kệ a. Tính A lại thik vợt bẩn,mút tởm mới dở người chứ:p

Bbtayninh

Thượng Tá
Em chuyển từ nhật qua tàu kết quả rất hài lòng và hiệu quả. Và xin các pro mặt tàu cho em hỏi là em đang xà h3mk nhưng thấy mềm. Em chưa hiểu là mặt tàu mềm và cứng khác nhau ntn?về tốc độ,độ dính,độ soáy. ..???cám ơn cả nhà trước .

Trạng .... CÁ

Đại Tá
giờ bọn Tây nó cũng chơi mặt tàu cho FH các bác ạ , chắc e cũng chơi tàu thôi , đây là trận đấu giữa sao trẻ Thái lan và sao trẻ Kzac , ông sao Thái Lan này seagame 28 nổi đây
Thấy cu này đánh học kiểu Ma Long, BH có sửa đổi chút ít, nhưng vẫn còn giống lắm, BH chưa chuyển sang kỹ thuật Ma Long mới, vẫn đời 2012

Bình luận từ Facebook