CLB những người đánh mặt Tàu

Diem_ND

Đại Uý
mặt b2-729 bền thế nhưng b1 thì kém bền quá.em chơi ít mà 3 tháng đã sắp hỏng rồi.các bác tư vấn giùm e mút tàu nào bh tốt giới thiệu em với ạ.

docmaorg

Đại Tá
loại đời cũ chữ Skyline Tàu to đùng ở giữa như H3 đờicũ chứ ko phải TG2 untune topsheet mới giống hàng NEO nhé Phan
Em ko rõ nhưng em để ý thấy chữ trên Spong to đùng luôn, ko để ý cái mặt vợt.

Last edited:

nvh78

Đại Tá
Em thấy rồi, nhưng đang bận chuẩn bị cho chiều nay, cũng chưa thử nghiệm được, dù đã down :(
@langngoi đã có hàng của em trong tay, nhưng em chưa sang lấy được, dự cuối tuần hoặc đầu tuần sau là em xuống múc liền
Lại còn HT @backhand-ghost cũng vừa đạp vào sân bay Nội Bài nữa, em có đủ hàng dùng đến hết năm 2015 rồi, vì vậy, còn vài em NT, hoặc Pro, vì em dùng linh tinh nên cũng chả kiểm tra chắc chắn, đã hứa với anh @bachikho 1 em, anh em thân bằng cố hữu có ai có nhu cầu thử NT hoặc Pro, có thể có cả Nittaku H3, thì mes nhé, gửi địa chỉ để em gửi mặt, free nhé, vì em chuyển hẳn sang Market, cho nó bình dân, nên share cho anh em dùng nốt.:p
Haha.Đang muốn thử em Pro hoặc NT cũng đc đây.

lamtq

Đại Tá
ui bác đánh hại mút thế cơ à. em chơi h3 chợ ko tune 4 tháng mới bj nổi mụn bác ạ chắc Fh của bác mạnh quá đây mà
ko, mình giật nhẹ mà-ae qen ai cũng nói mình giật nhẹ hều sao phù, hỏng mặt nhanh thế. Sướng ích j, ko có điều kiện lắm, tốn tiền mút nên hay tận dụng ý mà. nhưng khả nặng nó vào 1 chỗ nhiều vì nó chỉ bị toàn 1 chỗ trên mặt. miếng nào cũng quanh chỗ đó thôi. hix
mút thì mình về quét keo sữa rồi tune lên 1 lớp paraffin+extreem booster mỏng

dathoang

Thượng Tá
ko, mình giật nhẹ mà-ae qen ai cũng nói mình giật nhẹ hều sao phù, hỏng mặt nhanh thế. Sướng ích j, ko có điều kiện lắm, tốn tiền mút nên hay tận dụng ý mà. nhưng khả nặng nó vào 1 chỗ nhiều vì nó chỉ bị toàn 1 chỗ trên mặt. miếng nào cũng quanh chỗ đó thôi. hix
A hướng dẫn e vụ này phát. Tune như thế tác dụng có lâu ko a ?

Last edited:

lamtq

Đại Tá
A hướng dẫn e vụ này phát. Tune như thế tác dụng có lâu ko a ?
hơn 2 tháng e
phải mua dầu tune, loại nào cũng đc. quét keo sữa 2 lớp, quét dầu cho đẫm lên sponge ép kính để qa 2 ngày cho ngấm.
xong qất thêm 1 lớp keo sữa rồi dán cốt chiến. 3 ngày cho e nó mềm và bão hòa quất thêm 1 lớp dầu mỏng, ép kính qa đêm, sáng sau thêm 1 lop keo sưa roi cu the ma chien den luc hong. thuong 2-3 thang là teo luôn roi

Diem_ND

Đại Uý
thế thì khẳng định là quả fh của bác đều và rất ổn định nên đánh bóng hầu hết vào một điểm trên mặt vợt.em mong đc như bác mà khó lắm.

docmaorg

Đại Tá
ko phải chữ to dưới sponge, chữ skyline = tiếng Tàu giữa mặt topsheet. chiều về mình chụp
Thế thì của em có lẽ đời mới thôi. Nhìn ko khác biệt với mấy mút vẫn đánh. Chỉ thấy khác là sao chữ nó to thôi

dathoang

Thượng Tá
hơn 2 tháng e
phải mua dầu tune, loại nào cũng đc. quét keo sữa 2 lớp, quét dầu cho đẫm lên sponge ép kính để qa 2 ngày cho ngấm.
xong qất thêm 1 lớp keo sữa rồi dán cốt chiến. 3 ngày cho e nó mềm và bão hòa quất thêm 1 lớp dầu mỏng, ép kính qa đêm, sáng sau thêm 1 lop keo sưa roi cu the ma chien den luc hong. thuong 2-3 thang là teo luôn roi
Tác dụng được 2-3 tháng và tuổi thọ cũng chỉ được 2-3 tháng thôi hả a :confused: chắc e chỉ dám chơi khi nào mút gần đi rồi thôi, chứ 2-3 tháng/1 miếng thì e ko chịu được nhiệt :confused:

nvh78

Đại Tá
Tác dụng được 2-3 tháng và tuổi thọ cũng chỉ được 2-3 tháng thôi hả a :confused: chắc e chỉ dám chơi khi nào mút gần đi rồi thôi, chứ 2-3 tháng/1 miếng thì e ko chịu được nhiệt :confused:
Đấy là bác đấy.chứ ae ta rẻ rúng cũng phải 6-7th đổ ra.Mình mua lại dùng thử cũng hơn 4 th rồi có vđ gì đâu

Bình luận từ Facebook