CLB những người đánh mặt Tàu

nvh78

Đại Tá
Siêu vũ khí Doublefish CO-119g
Thông số kỹ thuật : bản vợt 152x158. Kiểu cán : conic
Fh h3-50
Bh 64 1.9
Tổng trọng luợng 212g
Rất kết kiểu cán này của DF.

dathoang

Thượng Tá
Siêu vũ khí Doublefish CO-119g
Thông số kỹ thuật : bản vợt 152x158. Kiểu cán : conic
Fh h3-50
Bh 64 1.9
Tổng trọng luợng 212g
muốn hỏi a tí cảm giác nhưng cốt này mỗi mình a có, nên có hỏi cũng chẳng làm gì được :p
e chỉ muốn hỏi thêm là trọng lượng của nó là bao nhiêu thôi ạ ? có đúng là 119 g ko ạ :eek:

QuangHung

Đại Tá
Ốm nhưng không yếu. 1 vợ 2 bồ ko cần tập quay tay e ơi:cool::p
e trông a đeo kính, thư sinh yếu ớt còn hơn cả @Trạng .... CÁ mà sao a chơi cái cốt nặng thế :eek: a vừa đánh bóng bàn vừa tập quay tay ah:rolleyes:
A Lâm toàn luyện bóng 90+ nên cốt hơn 100 gr là bt..còn quay tay lại là thứ quá xa xỉ khi mà "ăn đớt toi" đầy gầm bàn mà toàn hàng khủng..ha ha :D

langngoi

Đại Tá
Em này nhiu vậy bác? NÓ có tương tự như H3-50 ko bác?
Hì bạn zoom ảnh đọc đoạn nó mô tả ở bao bì. Mình vừa nhặt về show cho nóng sốt chứ cũng chưa kịp thưởng thức :D, H3-50 thì là H3 lót thế hệ #50
còn TG3-60 tức là TG3 lót #60
như kiểu H3 prov lót cam thì là H3 lót #20, lót xanh thì mã là #22 chẳng hạn

QuangHung

Đại Tá
Hì bạn zoom ảnh đọc đoạn nó mô tả ở bao bì. Mình vừa nhặt về show cho nóng sốt chứ cũng chưa kịp thưởng thức :D, H3-50 thì là H3 lót thế hệ #50
còn TG3-60 tức là TG3 lót #60
như kiểu H3 prov lót cam thì là H3 lót #20, lót xanh thì mã là #22 chẳng hạn
E thấy mấy thằng Tây chơi tàu khen miếng này ngon hơn H3-50.. Hóng view của Bác ;)

hoangthinh

Đại Uý
Bác mà tính ra tiền chắc đầu tư vào cốt vợt chắc gần tỷ rồi nhỉ ?

OTE="lamtq, post: 531412, member: 86"]từ lúc bắt đầu chơi đc- khoảng 1 năm sau khi cầm vợt,2002 đến nay, tớ thử qua khoảng hơn 500 loại cốt mút đếm ko nổi.
CỐt từ Sar xuống đến loại chuyên phòng thủ cắt xa bàn, mút từ loại cực nảy đến Tàu, gai công, gai trung gai thủ các loại. thành ra b g mặc dù chuyên tâm về tàu chứ rơ mình cũng thuộc loại tổng hợp, giật, đôi công, chặn đẩy, cắt xa bàn, lốp bổng xa bàn như Jun clgcb nên g đánh vẫn phọt phẹt chả clgrclg. kkk[/QUOTE]
Bac

hoangthinh

Đại Uý
Mình có một người bạn vừa mua h3 NT lót blue đánh được 2 lần đang cần bán .
UOTE="tenor89, post: 532207, member: 2375"]2bac tả xung hữu đột quá.ma bac lamtq có nt hay pro nào thanh lý ko ạ.[/QUOTE]
Mi

lamtq

Đại Tá
Bác mà tính ra tiền chắc đầu tư vào cốt vợt chắc gần tỷ rồi nhỉ ?

OTE="lamtq, post: 531412, member: 86"]từ lúc bắt đầu chơi đc- khoảng 1 năm sau khi cầm vợt,2002 đến nay, tớ thử qua khoảng hơn 500 loại cốt mút đếm ko nổi.
CỐt từ Sar xuống đến loại chuyên phòng thủ cắt xa bàn, mút từ loại cực nảy đến Tàu, gai công, gai trung gai thủ các loại. thành ra b g mặc dù chuyên tâm về tàu chứ rơ mình cũng thuộc loại tổng hợp, giật, đôi công, chặn đẩy, cắt xa bàn, lốp bổng xa bàn như Jun clgcb nên g đánh vẫn phọt phẹt chả clgrclg. kkk
Bac[/QUOTE]
Hồi còn phong độ thì mua mới rồi đổi.lỗ cũng nhiều.sau khó khăn thì hàng luớt.lỗ cũng ít.sau này khủng hoảng thì thik qá thì mua hàng cũ, khấu hao cũng chẳng đáng bao nhiêu. Nói chung e g thuộc dạng con buôn.lèm nhèm nên dùng hàng vớ vẩn.hàng tốt e bán cmn luôn nên chả lỗ mấy.khẹc khẹc

lamtq

Đại Tá
Vô tình luợm đc bí kíp.
E này 5 lớp.mặc dù speed Medium, nhưng độ đàn hồi cực cao. Phang mút Tàu xoáy, speed2 vọt như đi bộ đội 10 năm mới gặp vợ:rolleyes:
Kính mời ace xem chơi

Proximang

Đại Uý
Mút và cốt vợ XUXIN từng chơi khi lột ra sẽ như này:

Còn đây là của một siêu cao thủ khác không rõ tên: :confused:

Last edited:

Bình luận từ Facebook