CLB những người chơi BTY Iolite!

mebb0101

Trung Tá
Chào cả nhà! E lập toppic này mong muốn a e vô chia sẻ thông tin ưu nhược điểm và sự kết hợp mút cũng như e nó phù hợp lối chơi nào cho hiệu quả tối ưu ak!
E đang chơi combo Iolite tem đồng no seri,cán ST với FH là H3nt ( hàng xuất Nhật) . Bh ten 05.thấy đánh khá uy lực cả trái và phải.nhược điểm duy nhất : nặng quá. Trên dưới 200gr nên k chiến liên tục dc lâu! Hic
Mời a e vô góp ý ,giao lưu học hỏi ak! Thanks a e

Dũng chuối

Trung Uý
A e k ai chơi cây này sao? Mời a e cho ý kiến với

mebb0101

Trung Tá
E k đủ trình để a ...đâu.hi
Vis thì e chơi it nen k cảm nhận hết dc.thấy vis đồng noseri đánh hay và cảm giác tốt hơn bạc. Tuy nhiên vis bạc đời đầu lựa e cán to và tl > 95g là ok k sợ lo bóng thiếu lực.Combo rakza 7.ten 05/05 fx rất hợp. Ngày xưa e chưa thử mặt tàu vô vis nên k bít.
Về so sánh speed
Vis<iolite . control và spin vis> iolite
Cùng là sợi alc nhưng do mặt ngoài là gỗ hinoki nên iolite cho tốc độ tốt và độ sát thương cao hơn vis
Cán iolite FL hơi nhỏ nên a e phải quấn cán.còn chơi ST dc thì tuyệt.công thủ toàn diện.
Cảm nhận cá nhân.có j k phải mong a e bỏ wa và góp ý để e học hỏi ak.thanks a e wan tâm

mebb0101

Trung Tá
OTE="Dũng chuối, post: 559636, member: 18119"]Cay này mình cũng có nhưng chưa chơi[/QUOTE]
Thử đi a.cho a e cảm nhận với.tuyệt đó.hi

sardius0114

Đại Tá
Mình 1 vé tham gia hội nhé. Cũng đang dùng cây Iolite Neo, như chữ ký. Đến giờ mình thấy cây này quá hay, cảm giác mềm, rung, khống chế tốt, tốc độ rất khá

Bình luận từ Facebook