CLB Cổ Nhuế- Hoàng

giatraumuong

Binh Nhất
ờ, thấy bảo cứ sau một giai đoạn mất lối rồi lại hay lắm, nhưng cũng khoảng 1 vài tuần thôi chứ, như chú a thấy cả mấy tháng rồi đấy, cứ đà này xuống 0-2 là vừa miếng đấy.

Sobat

Trung Uý
ờ, thấy bảo cứ sau một giai đoạn mất lối rồi lại hay lắm, nhưng cũng khoảng 1 vài tuần thôi chứ, như chú a thấy cả mấy tháng rồi đấy, cứ đà này xuống 0-2 là vừa miếng đấy.
Chú nói ai đấy? tối còn ở đây hay về với.. có khớp lệnh K?

giatraumuong

Binh Nhất
Đánh đấm vẫn thế nhưng trình BiaBiaBiaBia thì lên hạng A rồi chú e ạ. Hôm trước Nam "trắng" có qua NB chỗ chú về kế sới ấy hiếu khách lắm, nhất định a e sẽ bố trí một chuyến về đấy giao lưu và tiện thế dọn bớt dê lang thang trên núi đá nữa, nghe đồn dạo này kinh tế khó khăn dân hết tiền ăn tươi rồi, dê đẻ đầy núi có ai bắt cho đâu.

giatraumuong

Binh Nhất
Anh ơi! Đi 2 tuần rồi ko về thì có mà mất cả lối về luôn đấy anh ạ hihi!!! Anh ko phải tìm lý do để trốn vụ khớp lệnh với anh Dũng đâu đấy! Tối về em làm trọng tài cho hehe!!!!

Anh ơi! Anh để anh Kiều họp báo thế à? Như em là em ứ có chịu đâu!!! Vụ này phải giải quyết ngay ko giang hồ khinh đấy anh ạ hehe~~~~

Dạo này a đang tập chuyên nghiệp bỏ lối đánh cổ điển giật dẹo rau muống vớ vẩn; tăng lực, nhiều xoáy hơn nên mấy cây vợt phủi Kiều, Trung được thể họp báo điên đầu quá Nam ạ? Hôm nay đi giao lưu, để mai vào sếp hàng lên lưới giải quyết từng đồng chí một lấy lại trật tự thôi. Đề nghị chú Nam trọng tài (bo nguyên âu trà đá) cho công bằng.

Thông báo:
Được sự đồng ý của bang chủ nhiệm clb và bác cả Đào,tối nay 8h sẽ diễn ra trận chiến không khoan nhượng của 3 đồng chí Kiều cơ bản, Toàn đẹp trai, TrungPY và phần thưởng là 2 nồi lẩu gà cộng với đồ nướng, ai về vị trí thứ 3 thì nộp 3\6 phần bữa nhậu, ai về nhì thì nộp 2\6 phần bữa nhậu, còn về vị trí thứ nhất thì ưu tiên nộp 1\6 bữa nhậu và đồng chí LTDung tài trợ rượu.
Kính mong anh em đến đông đủ để cổ vũ và đánh chén mừng chiến thắng cho nhà vô địch!!!
Lưu ý: Ai đi mà không cổ vũ đứng cửa cho trận đấu thêm sôi động và góp thêm quỹ vào bữa nhậu thì bị phạt 10 chén rượu khi mới nhập vào bàn nhậu!!!!

ltdung

Trung Uý
Dạo này a đang tập chuyên nghiệp bỏ lối đánh cổ điển giật dẹo rau muống vớ vẩn; tăng lực, nhiều xoáy hơn nên mấy cây vợt phủi Kiều, Trung được thể họp báo điên đầu quá Nam ạ? Hôm nay đi giao lưu, để mai vào sếp hàng lên lưới giải quyết từng đồng chí một lấy lại trật tự thôi. Đề nghị chú Nam trọng tài (bo nguyên âu trà đá) cho công bằng.
Hay lắm, nghe giọng của chú em đầy dũng khí, anh theo cửa em đấy. hi hi
Thông báo:
Được sự đồng ý của bang chủ nhiệm clb và bác cả Đào,tối nay 8h sẽ diễn ra trận chiến không khoan nhượng của 3 đồng chí Kiều cơ bản, Toàn đẹp trai, TrungPY và phần thưởng là 2 nồi lẩu gà cộng với đồ nướng, ai về vị trí thứ 3 thì nộp 3\6 phần bữa nhậu, ai về nhì thì nộp 2\6 phần bữa nhậu, còn về vị trí thứ nhất thì ưu tiên nộp 1\6 bữa nhậu và đồng chí LTDung tài trợ rượu.
Kính mong anh em đến đông đủ để cổ vũ và đánh chén mừng chiến thắng cho nhà vô địch!!!
Lưu ý: Ai đi mà không cổ vũ đứng cửa cho trận đấu thêm sôi động và góp thêm quỹ vào bữa nhậu thì bị phạt 10 chén rượu khi mới nhập vào bàn nhậu!!!!
Em ơi giờ anh vẫn đang trong tình trạng 23,5 độ đây này, hôm qua vui quá anh uống rượu mà cứ như uống philatop ấy. Nhưng chiều kiểu gì cũng mang 5l ra vui cùng anh em.

Sobat

Trung Uý
Thông báo:
Chiều nay lại có việc không biết có tham dự được hay K nhưng sẽ cố gắng hết sức về trước 20h. Các bác chia thế nó cứ lằng nhằng cứ 1-2-3 là xong chú Dũng có rượu Ae ngoài đứng cửa 1 thùng 333 là xong. em là rất khoái cái món 33 không có k chịu được.

ppt1964

Binh Nhất
LỜI CẢM ƠN
Gia đình chúng tôi xin chân thành cảm ơn toàn thể ae Clb Cổ Nhuế-Hoàng đã đến viếng thăm chia vui(các bác được)
và tiễn đưa (các bác thua) Clb Phú Thượng về nơi ăn nhậu cuối cùng .Trong lúc Bia Bia Bia đang bối rối có điều gì sơ suất gia đình chúng tôi xin được lượng thứ .Một lần nữa gia đình chúng tôi xin chân thành cảm ơn . Hẹn gặp lại ae sau 2 tuần nữa tại Clb Cổ Nhuế-Hoàng Bia Bia Bia......

Last edited:

ltdung

Trung Uý
Với tinh thần kết nối tình bằng hữu, CLB Cổ Nhuế- Hoàng đã giao lưu với CLB Phú Thượng vào ngày cửu trùng của năm. Phải công nhận các thành viên của CLB Phú Thượng rất tình cảm, dễ gần (nhất là anh Phú chủ nhiệm CLB). Các trận đấu mặc dù là giao hữu nhưng cũng rất căng thẳng (thắng nộp 2 bia, thua nộp 5 bia). Kết quả CLB Cổ Nhuế- Hoàng 11- 6 CLB Phú Thượng. Sau đây là 1 số hình ảnh trong buổi giao lưu:

ppt1964

Binh Nhất
Cảm ơn Lờ tê Dũng vì ảnh quá đẹp . Đúng là :Lờ tê lắm tiền , lắm tình lại lắm tài . Hôm nào lên Clb Cổ Nhuế-Hoàng a xin e chỉ giáo mấy đường kt chụp ảnh nhé .Nếu ko có gì thay đổi thì thứ 6 ngày 2/11 đội a sẽ sang nhé. Bia Bia ......... ........ ......

Bình luận từ Facebook