CLB Cổ Nhuế- Hoàng

i_am_gulo

Trung Sỹ
Cổ Nhuế và Leoviz gặp nhau trận chung kết D, hai đội đúng là cân sức cân tài, chả biết nói gì hơn chúc Cổ Nhuế thi đấu với 200% phong độ dù kết quả có thế nào nhé :D. Leoviz rất mạnh nhưng vào đến cket thì cơ hội cho hai đội là 50-50 thôi, chúc đội Cổ Nhuế may mắn và chiến thắng

Sobat

Trung Uý
Cổ Nhuế và Leoviz gặp nhau trận chung kết D, hai đội đúng là cân sức cân tài, chả biết nói gì hơn chúc Cổ Nhuế thi đấu với 200% phong độ dù kết quả có thế nào nhé :D. Leoviz rất mạnh nhưng vào đến cket thì cơ hội cho hai đội là 50-50 thôi, chúc đội Cổ Nhuế may mắn và chiến thắng
Xin cảm ơn chú Lợi; Anh cứ tưởng trận chung kết sẽ là 2 Đội ở Bảng tử thần "Bảng Trắng" và sẽ phân thắng bại bởi vì qua hai loạt trận 3-6 6-3, Đội Duy Hưng cố lên làm cái huy chương Đồng.

Chúc đội nhà mình huy chương đổi màu!!!!!! Đang từ không xác định huy chương, chuyển sang có huy chương, lại từ huy chương đồng chuyển huy chương bạc rồi! Đây là một vấn đề vượt xa mong muốn rồi nhưng cả đội cố lên để thử sức mình thêm lần nữa " hãy vượt qua chính mình để làm nên kỳ tích cho clb"!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!
Anh em cố lên!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!

Dự kiến chung kết sẽ đánh vào 16 hoặc lâu hơn chứ không phải 9/11 các bác nhé.
Yêu cầu hôm đó đội ngũ quay phát mang đủ trang bị để tác nghiệp
Đội nhà được đánh giá là yếu hơn nên anh em sẽ phải cố gắng nhiều hơn nữa.

Cập nhật điểm của từng thành viên :

Phạm Hữu Quý 1800
Phạm Thanh Tú 1776 (Cao nhất hạng D )
Nguyễn Bắc Trung 1701
Nguyễn Xuân Hòa 1667
Nguyễn Văn Kiều 1651
Đoàn Văn Lương 1651
Lưu Quý Đào 1646
Nguyễn Mạnh Khang 1609
Nguyễn Tiến Sơn 1606
Bùi Văn Long 1606
Nguyễn Ngọc Sơn 1599

ltdung

Trung Uý
CO NHUE quyet chien quyet thang nhe .
Neu doat CUP VANG , minh se huy dong toan bo cac NHA THO BONG BAN viet bai TUNG CA ve cac ban , hihi .
Anh Sơn ơi, đội em chắc huy chương bạc rồi (em thấy huy chương bạc màu đẹp hơn huy chương vàng vì huy chương vàng nhìn giống màu đồng lắm, hi hi...), nói vậy thôi chứ đội Leovit mạnh lắm anh ơi..............

@All team CN: anh em cố gắng luyện tập nhé, vào tới đây là vui lắm rồi, thắng thua có quan trọng gì nữa đâu, hãy chiến đấu hết mình, bia... bia....bia....cheer!

TrungcanCH

Trung Uý
nghe đồn đại 3 tuần nữa mới đánh Trung kết giải D, nhưng 2 tuần nữa em được đánh giải E. em đang lo quá, 2 cái cúp vàng thì không biết cất giữ ở nơi nào trong CLB đây?,:zingme29:.

Sobat

Trung Uý
Đế chuẩn bị cho giải hạng E chào mừng ngày Nhà giáo. Các AE hạng E ngày đêm tập luyện hăng say kiếm cái huy chương để đền ơn đáp nghĩa các thầy. Chúc AE tiến bộ đem về tuyển tập huy chương cho CLB để theo kịp đàn anh.

nhap-mon

Trung Sỹ
THÔNG BÁO
Để chào mừng và hoà chung khí thế cùng ae tham gia giải hạng E và cũng để chuẩn bị cho trận chung kết của mùa giải,BLĐ đội bóng đã quyết định những vđv có tên sau sẽ thi đấu vòng tròn lượt đi và về để đánh giá về thực lực cũng như điểm giơi phong độ hiện tại cho trận chung kết,
1 Nguyễn Mạnh Khang
2 Nguyễn Ngọc Sơn
3 Nguyễn Tiến Sơn
sau 2 lượt đối kháng đi và về 1 trong 3 vđv trên vđv nào đạt điểm cao nhất sẽ có tên trong đh xuất phát chính của trận CK
lượt đi sẽ diễn ra vào thứ 5 tuần sau tức ngày 14/11/2013 lượt về sẽ cách ngày thi đấu ck 3 ngày
Để hưởng ứng và hòa chung khí thế cùng toàn đội 4 vđv tham gia hạng E là Dũnglt, Quyền ,Trung cận ,và Cường cận cũng sẽ đấu vòng tròn,để chuẩn bị cho giải sắp tới
Thay mặt BLĐ đội bb CN HOÀNG
ĐỘI TRƯỞNG đã ký

TrungcanCH

Trung Uý
Được Bác cả và Bác phó cũng như CLB quan tâm, tạo điều kiện cho anh em thế này thì cái Giải E, D chắc vào tay mình rồi. hôm trước ngồi uống bia, cuong_ars có ngỏ lời với e đánh trận 5 bia (vì lần nào gặp trungcanch thì cuong_ars cũng bị ngã ngựa nên trong lòng ấm ức,:zingme14:). nhân dịp này, em xin nhận 5 bia của cuong_ars cùng lời cảm ơn!

ltdung

Trung Uý
Được Bác cả và Bác phó cũng như CLB quan tâm, tạo điều kiện cho anh em thế này thì cái Giải E, D chắc vào tay mình rồi. hôm trước ngồi uống bia, cuong_ars có ngỏ lời với e đánh trận 5 bia (vì lần nào gặp trungcanch thì cuong_ars cũng bị ngã ngựa nên trong lòng ấm ức,:zingme14:). nhân dịp này, em xin nhận 5 bia của cuong_ars cùng lời cảm ơn!
Sáng nay chứng kiến Cường ars bị Trung cận nện cho 3 roi vào mông mà thấy thương...........he.he.he.........

Sobat

Trung Uý
THÔNG BÁO
Để chào mừng và hoà chung khí thế cùng ae tham gia giải hạng E và cũng để chuẩn bị cho trận chung kết của mùa giải,BLĐ đội bóng đã quyết định những vđv có tên sau sẽ thi đấu vòng tròn lượt đi và về để đánh giá về thực lực cũng như điểm giơi phong độ hiện tại cho trận chung kết,
1 Nguyễn Mạnh Khang
2 Nguyễn Ngọc Sơn
3 Nguyễn Tiến Sơn
sau 2 lượt đối kháng đi và về 1 trong 3 vđv trên vđv nào đạt điểm cao nhất sẽ có tên trong đh xuất phát chính của trận CK
lượt đi sẽ diễn ra vào thứ 5 tuần sau tức ngày 14/11/2013 lượt về sẽ cách ngày thi đấu ck 3 ngày
Để hưởng ứng và hòa chung khí thế cùng toàn đội 4 vđv tham gia hạng E là Dũnglt, Quyền ,Trung cận ,và Cường cận cũng sẽ đấu vòng tròn,để chuẩn bị cho giải sắp tới
Thay mặt BLĐ đội bb CN HOÀNG
ĐỘI TRƯỞNG đã ký
Đội tuyển Quốc gia mà họ cũng chỉ đánh có một lượt, đánh số 4 của Thôn mà bác lại bắt oánh lượt đi lượt về mai Đội tuyển lại học tập bác thì nhân tài bị loại hết.....????

giatraumuong

Binh Nhất
Đội tuyển Quốc gia mà họ cũng chỉ đánh có một lượt, đánh số 4 của Thôn mà bác lại bắt oánh lượt đi lượt về mai Đội tuyển lại học tập bác thì nhân tài bị loại hết.....????

Để động viên đội hạng D và E thi đấu như ý kiến của BLĐ đội, e đề nghị Bác Cả "Hồng" tiện thể tổ chức luôn giải nội bộ cho mấy chim mồi như nhapmon, sobat, Trung PY, giatraumuong, luong YB, hoathuong (-4)..để kiếm thêm tí rau dưa góp cho lễ ra quân của các đội.

TrungcanCH

Trung Uý
Sáng nay chứng kiến Cường ars bị Trung cận nện cho 3 roi vào mông mà thấy thương...........he.he.he.........
anh ơi tại anh cho cuong_ars ăn 3 quả "trứng" trước nên anh Cường mất lối. Nghe tin trên báo nói rằng: tối hôm trước anh cuong_ars đi đập đá, thác loạn qua đêm. là một thành viên trong đội E, đề nghị anh ltdung (Dũng lớp trưởng) lập ngay một tổ điều tra và có hình thức kỷ luật thích đáng đối với Học viên cuong_ars, để làm gương cho các học viên khác khi mùa giải sắp diễn ra. "nói nhỏ: em có thù cá nhân với cuong_ars,:zingme21:"

Khớp lệnh thông báo của bác cả Đào và CLB. Đúng ngày 14/11 cháu sẽ có mặt và thi đấu, dạo này cháu đang tập lái xe, 13 này thi lấy bằng, không sang chơi được với mọi người mong các anh,các chú thông cảm.
Giải hạng E sắp tới Đông Anh cũng có 1 đội gà vịt nhưng nói chung là đồng đều hơn đội nhà chút, anh em có gắng tập luyện và gặt cái giải về nhé !

cuong_ars

Trung Sỹ
Xin chào tất cả các thành viên CLB Thôn Hoàn!

Giải D của CLB thôn Hoàng (CLB) đã đạt được chỉ tiêu. Lần đầu tham dự giải E, mục tiêu của toàn Đội là giao lưu học hỏi. Được các thành viên CLB quan tâm và động viên, xin hứa sẽ cố gắng hết sức mình vào thành tích chung của đội. Viêc thi đấu của đội E trước giải là rất cần thiết để mỗi thanh viên cảm nhận về trình độ, sức khỏe, điểm rơi phong độ và tối thứ năm, ngày 14/11/2013, cũng mong anh em trong đội E có mặt đầy đủ để có thời gian chiêm nghiệm và rút kinh nghiệm bản thân. "Chúng ta cùng một ĐỘI - CLB Thôn Hoàng - Cổ Nhuế"

Best regard!

Sobat

Trung Uý
Xin chào tất cả các thành viên CLB Thôn Hoàn!

Giải D của CLB thôn Hoàng (CLB) đã đạt được chỉ tiêu. Lần đầu tham dự giải E, mục tiêu của toàn Đội là giao lưu học hỏi. Được các thành viên CLB quan tâm và động viên, xin hứa sẽ cố gắng hết sức mình vào thành tích chung của đội. Viêc thi đấu của đội E trước giải là rất cần thiết để mỗi thanh viên cảm nhận về trình độ, sức khỏe, điểm rơi phong độ và tối thứ năm, ngày 14/11/2013, cũng mong anh em trong đội E có mặt đầy đủ để có thời gian chiêm nghiệm và rút kinh nghiệm bản thân. "Chúng ta cùng một ĐỘI - CLB Thôn Hoàng - Cổ Nhuế"

Best regard!

Lâu lâu thấy cụ rùa nổi lên sửa lại đi sao lại đổi tên thành Thôn Hoàn thế. Đội E dạo này thấy hăng say tập luyện lắm (chỉ thiếu chú) Đội D giờ mất hết lối rồi???

Bình luận từ Facebook