CLB Cổ Nhuế- Hoàng

Drhongson

Đại Tá
Gà qué đi ăn trung thu hết rồi hay sao mà thấy ít người khớp lệnh với mình thế nhỉ? Hay là sợ mình quá nên không ai dám hết thế hihi!!!!!!!!!!!

Hòa thượng càn quét top giữa với tốp trên , còn top dưới của Dũng lớp trưởng thì để cho mềnh xiên chả nhắm rượu nhé , hihi .

TrungcanCH

Trung Uý
Hòa thượng càn quét top giữa với tốp trên , còn top dưới của Dũng lớp trưởng thì để cho mềnh xiên chả nhắm rượu nhé , hihi .
ấy ấy bậc tiền bối này lại cướp các đối thủ của e rồi, tốp của Dũng (tức lớp trưởng) em đã đăng ký với Sư phụ Nam ĐN.hihi, thôi nếu Bác có nhã ý & là bề trên, lại là khách quý của Sư phụ em: Bác thịt một nửa, nửa còn lại để em???:zingme69:

Drhongson

Đại Tá
ấy ấy bậc tiền bối này lại cướp các đối thủ của e rồi, tốp của Dũng (tức lớp trưởng) em đã đăng ký với Sư phụ Nam ĐN.hihi, thôi nếu Bác có nhã ý & là bề trên, lại là khách quý của Sư phụ em: Bác thịt một nửa, nửa còn lại để em???:zingme69:

OK , anh em mình cưa đôi .
Uả , nhưng mà hình như chú em cũng nằm trong tầm ngắm của anh mà , hay là sau khi anh em mình thịt xong mấy tên kia ,rùi ta lại mần thịt nhau ???. kkk

Docau

Binh Nhì
ông hoathuong đúng là Thầy Nam ĐN của e rồi, Sư phụ cứ ra Hà Nội đi học trò sẽ sát cánh bên thầy. em làm với mấy trận với các Đại sư huynh "mỗi trận 10 bia", xen kẽ cho Sư phụ có thời gian nghỉ giữa hiệp. nhất là Cuong_ars, ltdung, socmeo ... đã vào tầm ngắm chỉ còn đợi bóp cò, :zingme65:

Ghê quá ngắm vừa thui ko bắn trượt la chết dấy trung can ah hehehe.Tao xin thằng thầy 7 quả phần thưởng mệnh giá 100k thui :zingme41:

TrungcanCH

Trung Uý
Ghê quá ngắm vừa thui ko bắn trượt la chết dấy trung can ah hehehe.Tao xin thằng thầy 7 quả phần thưởng mệnh giá 100k thui :zingme41:
docau ơi bắn trượt là nghề của trungcanch mà, đeo kính khổ thế,hixhix. ông bạn docau không định gánh cho tôi trận nào nào à? cùng là đệ ruột của Nam ĐN gánh cho sư phụ tí chứ???

Ok!! Cái giá này được đấy, ai thua thì nộp bia nhé hihi!!! Lại 1 trận có vẻ sáng hehe!!!!!!

OK , anh em mình cưa đôi .
Uả , nhưng mà hình như chú em cũng nằm trong tầm ngắm của anh mà , hay là sau khi anh em mình thịt xong mấy tên kia ,rùi ta lại mần thịt nhau ???. kkk

Anh ơi! Anh thông cảm mấy thành phần bất trị tuyến dưới có vẻ bất trị này gáy quá nên em làm thịt trước anh nhé!!!!!!!!

docau ơi bắn trượt là nghề của trungcanch mà, đeo kính khổ thế,hixhix. ông bạn docau không định gánh cho tôi trận nào nào à? cùng là đệ ruột của Nam ĐN gánh cho sư phụ tí chứ???

Thôi không cần gánh đâu, ông định ks hàng của tôi đấy à?Mà Ông cũng trong tầm ngắm của tôi đấy keke!!!!!!

Last edited:

giatraumuong

Binh Nhất
Gà qué đi ăn trung thu hết rồi hay sao mà thấy ít người khớp lệnh với mình thế nhỉ? Hay là sợ mình quá nên không ai dám hết thế hihi!!!!!!!!!!!

Theo suy đoán thì khả năng có 2 lý do mà a e không vào khớp lệnh:
- 1 là: Các cây vợt cưới khểnh, ông này đi lâu quá không biết trình a e lên mấy bóng rồi hay sao mà dám chấp cao thế.
- 2 là: Gặp lại thầy cũ nên a e vui quá, tập trung lo đón tiếp vào ctrình 2,3 trên bàn bia là chính, nên chuyện trên bàn bóng chỉ là phụ.
P/s: Hoathuong cứ ytâm, kiếm của a e mài sắc rồi, mỗi người một trận ít nhất cũng phải 1 tuần mới xong được, cbị sức khỏe cho tốt vào! Riêng trận a e mình 4 bi vào đời nhé!

TrungcanCH

Trung Uý
thế này mình lại có nhiều hàng họ để chém đây, lâu rồi không được đánh trận mạc. phải tranh thủ luyện thêm tí mới được, khakha!

Theo suy đoán thì khả năng có 2 lý do mà a e không vào khớp lệnh:
- 1 là: Các cây vợt cưới khểnh, ông này đi lâu quá không biết trình a e lên mấy bóng rồi hay sao mà dám chấp cao thế.
- 2 là: Gặp lại thầy cũ nên a e vui quá, tập trung lo đón tiếp vào ctrình 2,3 trên bàn bia là chính, nên chuyện trên bàn bóng chỉ là phụ.
P/s: Hoathuong cứ ytâm, kiếm của a e mài sắc rồi, mỗi người một trận ít nhất cũng phải 1 tuần mới xong được, cbị sức khỏe cho tốt vào! Riêng trận a e mình 4 bi vào đời nhé!

HIc với anh thì chỉ 3 bi thôi chứ 4 bi giờ chắc ra đi không hành không tỏi mất!!!!!! Thôi 343 là ok nhận luôn anh nhé!!!!!!!!!!!!

thế này mình lại có nhiều hàng họ để chém đây, lâu rồi không được đánh trận mạc. phải tranh thủ luyện thêm tí mới được, khakha!

Cứ luyện đi 7 quả vào xoong hihi!!!!!!!!!!!

Chúc mừng đội nhà đã thi đấu và cổ vũ hết mình cho ngày hôm nay, hy vọng lượt về cũng rực rỡ như thế này thì tốt biết mấy :zingme14:

Đây là 1 vài tấm ảnh em chụp tranh thủ :

Còn đây là đoạn clip ghi lại những điểm quyết định đầy may mắn của đội nhà ở trận 5

[video=youtube;n3ZQDjOChDc]http://www.youtube.com/watch?v=n3ZQDjOChDc[/video]

Last edited:

nhap-mon

Trung Sỹ
Gà qué sợ mình về vặt lông đi trốn hết rồi hay sao mà không thấy ma nào vào trả lời khách thế hihihihi?

Chú khg phải gáy anh đã bảo mọi người đun nước sẵn rồi, chú cứ về nhà rồi ra clb là ae mỗi người 1 chân 1 tay,đến cái lông măng có khi cũng khg còn, cho nên chú cứ từ từ mà run hahaha:zingme65::zingme65:
Còn sau đây là kết quả của trận hôm qua
1TRungPy&CÔng 3/2
2 Tú & Hà 3/0
3 đôi 1 Hòa&Sơn-Quỳnh&Vân 2/3
4 Hòa & Toản 3/2
5 Khang & Văn 1/3
6 đôi 2 Tú&Sơn-Quỳnh&Toản 3/1
7 Tú & Công 3/0:
Còn bạn hỏi kết quả là ai đấy nhỉ? có thể cho ae biết quý danh đc khg :zingme40::zingme40::zingme40:

TrungcanCH

Trung Uý
chúc mừng chiến thắng của đội nhà, sắp tới là chiến thắng của e với các Đại sư huynh nhân ngày trở về của Sư phụ Nam ĐN. docau giờ đánh lên tay quá, toàn đứng đỡ bóng không cần phải đành e đã ra đi nhanh nên giờ tránh mặt cho lành, AMEN!!!!!

socmeo

Binh Nhất
chúc mừng chiến thắng của đội nhà, sắp tới là chiến thắng của e với các Đại sư huynh nhân ngày trở về của Sư phụ Nam ĐN. docau giờ đánh lên tay quá, toàn đứng đỡ bóng không cần phải đành e đã ra đi nhanh nên giờ tránh mặt cho lành, AMEN!!!!!

Nam ơi Quyền và Trung đánh lên tay kinh quá, anh thua te tua bọn nó đấy! Hu hu...
Hai thằng "ruồi muỗi" này giờ đã thành hổ báo cả rồi, chú cẩn thận nhé !!! :zingme52:

kiengiang76

Binh Nhất
Ông Hòa thượng này chưa ra đến nơi đã ỉnh ỏi rồi, kiểu này ra Bắc thì nhanh, vào Nam thì chưa biết thế nào?
Dạo này AE đều lên tay lắm rồi nhất là Anh và Toàn, C1 toàn chấp D1 02 bóng vất quá. :zingme14::zingme14::zingme14:

Chú khg phải gáy anh đã bảo mọi người đun nước sẵn rồi, chú cứ về nhà rồi ra clb là ae mỗi người 1 chân 1 tay,đến cái lông măng có khi cũng khg còn, cho nên chú cứ từ từ mà run hahaha:zingme65::zingme65:
Còn sau đây là kết quả của trận hôm qua
1TRungPy&CÔng 3/2
2 Tú & Hà 3/0
3 đôi 1 Hòa&Sơn-Quỳnh&Vân 2/3
4 Hòa & Toản 3/2
5 Khang & Văn 1/3
6 đôi 2 Tú&Sơn-Quỳnh&Toản 3/1
7 Tú & Công 3/0:
Còn bạn hỏi kết quả là ai đấy nhỉ? có thể cho ae biết quý danh đc khg :zingme40::zingme40::zingme40:

Thịt em dai khó nhằn lắm, các anh cứ cẩn thận haha!!!!!!

Cả 2 thằng cứ 7 quả vào xoong làm thịt một thể cho nó tiện hehe!!!!!!!! Không phải dọa nhé kaka!!!!!!!
Nam ơi Quyền và Trung đánh lên tay kinh quá, anh thua te tua bọn nó đấy! Hu hu...
Hai thằng "ruồi muỗi" này giờ đã thành hổ báo cả rồi, chú cẩn thận nhé !!! :zingme52:

Anh không chịu tập suốt ngày cứ ở nhà với bu nó thì làm sao mà không bị bọn nó bắt nạt hic!!!!!!

Ông Hòa thượng này chưa ra đến nơi đã ỉnh ỏi rồi, kiểu này ra Bắc thì nhanh, vào Nam thì chưa biết thế nào?
Dạo này AE đều lên tay lắm rồi nhất là Anh và Toàn, C1 toàn chấp D1 02 bóng vất quá. :zingme14::zingme14::zingme14:

Hic điểm số anh thế, thế thì em chỉ chấp anh 222 thôi nhỉ, thôi thì trận này em liều mình nhưng chẳng được chấp anh 444 làm cái lẩu nhé kekekekeke!!!!!!!!!!!

Bình luận từ Facebook