CLB Cổ Nhuế- Hoàng

Sobat

Trung Uý
Thắng đuoc Pluzzzz đâu phải dễ , đúng là hồi hộp quá đi , nhưng mà Tú đánh 3 trận đều hay , nhất là xếp đánh trận mở màn
thắng trận đầu lấy khí thế và trận chốt hậu quá hợp lý .
Cổ Nhuế có tính đồng đội cao hèn gì mấy trận đôi thắng ngon ơ . Chúc mưng chiến thắng thót tim , hihi .
Cổ Nhuế thi đấu không dành cho những cổ động viên yếu bóng vía, cao huyết áp, yếu tim. Mỗi trận đánh là 1 trận chung kết.

giatraumuong

Binh Nhất
Chuc mung a e, chuc mung cac lanh doi rat tinh tao, biet minh biet nguoi xep doi hinh hop tinh hop ly. Chuc mung a e ra quan toan thang. Chu Quy malong vua danh hay lai nhiet tinh, dac biet la ruou kim son cua chu lam chien thang cua doi them them du vi, chiu kho len deu voi a e nhe!

Sobat

Trung Uý
Chuc mung a e, chuc mung cac lanh doi rat tinh tao, biet minh biet nguoi xep doi hinh hop tinh hop ly. Chuc mung a e ra quan toan thang. Chu Quy malong vua danh hay lai nhiet tinh, dac biet la ruou kim son cua chu lam chien thang cua doi them them du vi, chiu kho len deu voi a e nhe!
Dân văn Phòng gì mà viết chẳng có dấu gì cả, lần sau nhớ viết có dấu không Ban quản trị cho đứt đó.

Anh Toàn dạo này có chơi đều không mà không thấy vào topic họp báo với anh em hết trơn? Anh ơi, cái anh nhỏ nhỏ cùng quê và hay đi với anh dạo này đâu mà không thấy vào họp báo thế anh hihi???

socmeo

Binh Nhất
Đọc tường thuật mà cũng hồi hộp vãi, tim muốn nhảy ra ngoài luôn ;)
Chúc mừng đội nhà đã chiến thắng một cách nghẹt thở,
cám ơn anh Chiến đã có liều doping đúng lúc đúng chỗ! Đề nghị anh Chiến tiếp tục phát huy nhá :cool: :cool: :cool:

cuong_ars

Trung Sỹ
Vòng 4: Sau 2 trận được thi đấu tại sân nhà, CLB Cổ Nhuế đến làm khách trên sân của CLB Pluzzs Gold.
Hai chiến thắng liên tiếp đã làm cho Cổ nhuế tưởng mình như ‘number one’, nhìn đối thủ bằng nửa con mắt. Đã không nghiên cứu kỹ đội hình Pluzzs Gold lại đưa ra đội hình tương đối lạ mắt. Tú được xếp ở vị trí số 1, tiếp theo là Khang, Sơn, Lương. Sau khi ráp tên các VĐV thì mới thấy sự cao tay, biết mình, biết đối thủ của Pluzzs Gold, Minh chơi hay nhất đội được đưa xuống vị trí thứ 2 để tránh gặp Tú ( mình lại liên tưởng đến kế của Tôn Tẫn bày cho Điền Kỵ thắng vua Uy Vương trong cuộc đua ngựa năm xưa ). Sự lo lắng hiện trên tất cả các gương mặt của VĐV và CĐV.
Đúng theo kế, Trận 1 giữa VĐV Dũng của Pluzzs đã bị Tú cho phơi áo rất dễ dàng: 0-1 cho đội khách.

Trận 2: VĐV Minh của Pluzzs gặp Khang: với kinh nghiệm và già dơ, Minh đã đẩy Khang vào thế ke cứng và mất tự tin trong thi đấu, và Khang đã bị hạ đo ván 3/0: tỷ số là 1-1.

Trận 3: Với tỷ số như trên, nhận định Đội chủ nhà sẽ xếp đôi mạnh nhất của mình ra hòng đưa tỷ số vượt lên, Ban lãnh đội đã quyết định đưa đôi mạnh nhất của mình ra nghênh tiếp: Tú+ Quý được xuất trận gặp đôi Minh+ Tiến Dũng của Pluzzs. Phải nói Quý càng ngày đánh đôi càng tốt, đã đưa Cổ nhuế lên dẫn trước, 1-2 cho đội khách.

Trận 4: VĐV Lê Hùng gặp Sơn. Ngay trước trận đấu Sơn đã nói hôm nay sức khoẻ không tốt xin chỉ đánh 1 trận nhưng không được. Và điều gì đến đã đến, Sơn không có phong độ như mọi ngày nên thua VĐV Lê Hùng nhan chóng. Tỷ số là 2-2.

Trận 5: VĐV Trung vợt dọc của Pluzzs gặp Mã Lương. Mã Lương sau 3 tháng bế quan ở ẩn để tu luyện cùng cao thủ, nay anh quyết định xuống núi. Và đẳng cấp được thể hiện ngay sec đầu, anh tung hoành ngang dọc bạt phải, móc trái, 1-0 nghiêng về anh. Với tinh thần thi đấu để giao lưu, anh đưa trận đấu vào sec 5, có lúc anh đã dẫn điểm rất sâu nhưng kết quả 2-3 nghiêng về đội bạn. Anh thua trong sự tiếc nuối của tất cả các anh em trong đội. Tỷ số là 3-2 tạm nghiêng về đội chủ nhà.

Trận 6: Nhận định đôi mạnh nhất đã xuất trận, đôi thứ 2 yếu hơn, đây là cơ hội để đưa trận đấu về vạch xuất phát, đôi Quý + Khang được xuất trận nghênh tiếp đôi Hùng+ Trung của Pluzzs. Đây cũng tạo tâm lý thoải mái cho Khang thi đấu trận tiếp theo. Đôi Quý + Khang đã giành chiến thắng 3/1 để đưa tỷ số lớn về trạng thái cân bằng: 3-3.

Trận 7: VĐV Dũng của Pluzzs gặp Khang. Sau khi cặp đôi với bậc đàn anh Quý, Khang đã lấy lại được cảm giác sát thủ của mình, anh đánh quyết liệt, mạnh mẽ nhưng gặp lại sự phản kháng cũng vô cùng khôn khéo của VĐC Dũng (đánh 1 mặt chuội, 1 mặt gai). Sec 5 mới phân định được thắng thua, tất cả anh em vỡ oà trong chiến thắng. Trận này là trận đấu 6 điểm. Tỷ số là 3-4 nghiêng về đội khách.

Trận 8: VĐV Minh gặp Sơn. Hai đấu thủ này đã rất hiểu nhau từ trước nên đã mang những sở trường của mình ra triển khai. Thật bất ngờ khi Sơn dẫn trước 2-0 nhưng do thể lực yếu nên đành ăn trứng vịt lộn 2/3. Tỷ số là 4-4.

Trận 9: VĐV Lê Hùng gặp Tú. Với liều thuốc doping của anh Chiến dành cho Tú (100k), Tú đã thắng Lê Hùng với tỷ số 3/0. Kết cuộc Pluzzs Gold 4-5 Cổ Nhuế. Chiến thắng đầy may mắn cho đội khách!!!

Sau trận đấu anh em về bàn bia để tổng kết, rút kinh nghiệm cho vòng sau. Vòng đấu này anh em trẻ của đội như Khang, Sơn đã học được rất nhiều và trưởng thành lên 1 bậc.

Cảm ơn anh em Pluzzs Gold đã đón tiếp chu đáo, hẹn gặp lại lượt về tại chảo lửa Cổ Nhuế.

Anh Dũng ơi!

Hôm nào bác dậy em làm nhiếp ảnh gia một hôm nhé. Được đứng từ xa nhìn tổng thể và lại được lưu giữ hình ảnh lại thì thích nhỉ.

cuong_ars

Trung Sỹ
cám ơn anh Chiến đã có liều doping đúng lúc đúng chỗ! Đề nghị anh Chiến tiếp tục phát huy nhá :cool: :cool: :cool:

Anh Tuân ơi.

Em còn cãi nhau với đội bạn bị anh Đào mắng cho một trân anh ah. Anh cũng phải tham gia cổ vũ nhé, xem trực tiếp mới có nhiều cảm xúc anh ah.

cuong_ars

Trung Sỹ

Ông cứ ở nhà đọc mạng thì có ý nghĩa gì. tình nghĩa gặp nhau mới hiểu. Hôm vừa rồi tôi lên face chúc mừng được 2 triệu người.

cuong_ars

Trung Sỹ
Bác sơ bạt dạo này trình họp báo lên một bậc, mỗi tội bóng hơi xuống. Em họp báo hơi ít nhưng bóng lại lên thế mới chết. Tối nay bác có vào CLB k? AE lam trận nhé.

Bác Giang nhận xét chuẩn, hôm vừa rồi đi đến CLB Plus, có mấy người bạn của anh Kiều nên anh Kiều có giám đánh đâu, chắc lại sợ thua. Thôi biết mình biết ta như thế là tốt....bác cũng nên động viên anh ấy vài câu không năm sau anh ấy cũng bỏ đội luôn đấy.

Sobat

Trung Uý
Anh Dũng ơi!

Hôm nào bác dậy em làm nhiếp ảnh gia một hôm nhé. Được đứng từ xa nhìn tổng thể và lại được lưu giữ hình ảnh lại thì thích nhỉ.
- Anh nhìn thích mỗi cái can Vàng vàng, hôm đó chú trốn sớm. anh với Quí, Trung, bác Chiến, Dũng ngồi làm hết có 2/3 mới về;
- Đã chưa được ra sân lần nào còn thêm tội nói xấu cán bộ, về mua thêm máy cái quần đùi dự bị đi không thì không còn mà mặc đâu.
- À mà trông mấy đĩa nem đầy thế, mình sang CLB C9 làm được có mấy quả về còn toàn thấy Thính không?

Last edited:

ltdung

Trung Uý
Bảng xếp hạng Bảng D trắng
XT Tên đội ST Điểm
1 Plusssz Gold 4 32
2 Cổ Nhuế 3 31
3 Ping pong Store 4 29
4 Duy Hưng 3 26
5 Lyon 4 26
6 Năng Khiếu HN II 3 19
7 TGU 3 17

Drhongson

Đại Tá
Nguyên văn bởi Sobat
Từ trước giờ em chẳng biết thơ ca gì, Nhưng vì quí mến Bác Sơn em làm mấy dòng tặng bác.
Không biết nó là Thơ, Văn hay Chuyện mong các bác đừng chê cười.
Bác đi, bác đến âm thầm
Khi đi, khi ở, khi về chẳng hay
Bác đi, bác đến thì hay
Không lời hẹn trước, khi chia tay ai lần
Anh em mong ngóng trông chờ
Mỗi khi bác đến, bóngbia ầm ầm.

Cho mình xin lỗi THÔN HOÀNG nhé
Vì hôm nọ chỉ ghé phút giây .

Gấp gáp chẳng kịp tăng hai
Anh em thông cảm chẳng nài ép nhau
Thôi đành hẹn bạn bữa sau
Mình ra ngoài đó mau mau đến liền .
Sẽ gặp đủ các bạn hiền
Sẽ đi thăm hết con chiên bóng bàn .

Bác Sợ bạt cho mình xin gởi
Một lời chào cả đội THÔN HOÀNG
Một lần đã đến lại càng
Mến yêu biết mấy những chàng chiến binh .
Bàn bóng dậy sóng cá kình
Bàn bia bàn phím nối tình pingpong .

Nam hòa thượng ở Sài gòn
Tuy xa Cổ Nhuế nhưng còn có moa
Bác Đào , Tiến Dũng chớ lo
Mình đưa hắn đến khắp lò ping pong
Hắn đã làm giang hồ dậy sóng
Đến nơi đâu cũng nóng cả lên
Khiến bao bại tướng kêu rên
Làm vẻ vang mãi cái tên THÔN HOÀNG

Chiều nay mình vừa dẫn Nam hòa thượng cùng Tuấn gỗ lên xới Đạt Đức Gò Vấp giao lưu hàng chục trận,
2 hảo hán này rất đuoc anh em bản địa quí mến , đôi dòng báo cáo các Bác Cổ Nhuế an tâm .

ltdung

Trung Uý
Tối hôm qua xem anh chơi thấy anh lên tay quá, đề nghị banh lãnh đội xem xét trường hợp này bổ sung vào danh sách thi đấu lượt về nhé:eek:. Mà mỗi khi CLB đi thi đấu sân khách đề nghị anh xin phép chị cho đi cổ vũ anh nhé, hôm trước CĐV đội khách cổ vũ nhiệt tình, lấn át CĐV đội chủ nhà nên mình mới thắng được đấy anh ạ!!!! (Em đang có ý tưởng viết 1 bài về CĐV Cổ Nhuế đấy anh ạ:cool::cool::cool:)
Chúc mừng Cổ nhuế hoàng...........
Cảm ơn bạn đã cổ vũ cho CLB, hôm nào rảnh mời bạn vào CLB anh em giao lưu bàn bóng bàn bia nhỉ!!! à mà chưa biết tên tuổi bạn để anh em còn giao lưu?????
Anh Dũng ơi!
Ấy chết, anh mà dạy chú biết thêm món này nữa thì anh thất nghiệp à! Trong bóng bàn anh và chú đang tranh nhau 1 chân của bác sobat, nếu anh thắng thì anh sẽ truyền lại cho làm nhiếp ảnh gia, còn nếu anh thua thì còn lâu anh mới dạy (dạy xong mình thất nghiệp à:cool:)
Nguyên văn bởi Sobat
Từ trước giờ em chẳng biết thơ ca gì, Nhưng vì quí mến Bác Sơn em làm mấy dòng tặng bác.
Không biết nó là Thơ, Văn hay Chuyện mong các bác đừng chê cười.
Bác đi, bác đến âm thầm
Khi đi, khi ở, khi về chẳng hay
Bác đi, bác đến thì hay
Không lời hẹn trước, khi chia tay ai lần
Anh em mong ngóng trông chờ
Mỗi khi bác đến, bóngbia ầm ầm.
Bác Sơn ơi, bác Sơn à
Bác Kiều Sobat viết bài
chẳng thơ, chẳng chuyện....
nhưng hay bác hề...
Cho mình xin lỗi THÔN HOÀNG nhé
Vì hôm nọ chỉ ghé phút giây .

Gấp gáp chẳng kịp tăng hai
Anh em thông cảm chẳng nài ép nhau
Thôi đành hẹn bạn bữa sau
Mình ra ngoài đó mau mau đến liền .
Sẽ gặp đủ các bạn hiền
Sẽ đi thăm hết con chiên bóng bàn .

Bác Sợ bạt cho mình xin gởi
Một lời chào cả đội THÔN HOÀNG
Một lần đã đến lại càng
Mến yêu biết mấy những chàng chiến binh .
Bàn bóng dậy sóng cá kình
Bàn bia bàn phím nối tình pingpong .

Nam hòa thượng ở Sài gòn
Tuy xa Cổ Nhuế nhưng còn có moa
Bác Đào , Tiến Dũng chớ lo
Mình đưa hắn đến khắp lò ping pong
Hắn đã làm giang hồ dậy sóng
Đến nơi đâu cũng nóng cả lên
Khiến bao bại tướng kêu rên
Làm vẻ vang mãi cái tên THÔN HOÀNG

Chiều nay mình vừa dẫn Nam hòa thượng cùng Tuấn gỗ lên xới Đạt Đức Gò Vấp giao lưu hàng chục trận,
2 hảo hán này rất đuoc anh em bản địa quí mến , đôi dòng báo cáo các Bác Cổ Nhuế an tâm .
Nam hoathuong được anh Sơn dẫn đi thi đấu giao lưu thì quá ngon rồi, trình bóng chắc thêm vài trái nữa. Thay mặt anh em Cổ nhuế xin cảm ơn anh, nếu em nó có điều gì không nên, không phải đề nghị anh cứ dạy thẳng tay anh nhéBia

Last edited:

Sobat

Trung Uý
Bác sơ bạt dạo này trình họp báo lên một bậc, mỗi tội bóng hơi xuống. Em họp báo hơi ít nhưng bóng lại lên thế mới chết. Tối nay bác có vào CLB k? AE lam trận nhé.
Chú dạo này bóng không chịu đánh, báo không họp thỉnh thoảng chọc bị thóc, thọc bị gạo tối muốn kiếm Bia 333 vào CLb anh cho 2 quả.

nhap-mon

Trung Sỹ
Dạo này vào clb vắng vẻ wa,em dạ này phong độ cao có bác nào làm máy lon 333 không.

Chúc mừng Trung py đã quay lại dd,dạo này chắc lên da non ở tay nên ngứa lắm đây,ngày mai là lịch tập của đội đề nghị các tv trong đội vào
khớp lệnh với a Trung py,mỗi trận 2 lon 33 trận 1
Đào-Trung
Trung-
Trung-
Trung-
Trung-
nếu TRung py đọc đc bài này mà thấy khg đủ sức để chiến đấu thì báo với a ngay nhé để a cho xe đưa e về quê với mẹ cu tý:confused::confused::confused:

Bình luận từ Facebook