CLB Cổ Nhuế- Hoàng

ltdung

Trung Uý
Chào cả nhà!
Sau khi bắt xong trận đấu giữa đội mình với đội Lyon em ốm mất 3 ngày, đến hôm nay mới dậy để mò vào diễn đàn. Nói như thế không phải bởi sức khỏe em yếu hay tinh thần kém, mà bởi anh em hai đội đã tạo nên những trận đấu đầy kịch tính, mà không, phải nói là đẩy lên tới tận cùng của sự kịch tính.:). Em đã chứng kiến mấy bác trung trung tuổi huyết áp thấp và mấy chị yếu bóng vía có lúc phải ra ngoài, không dám xem trận đấu.
Trở lại trận đấu kinh điển giữa Chủ nhà Cổ Nhuế gặp đội Khách Lyon. Phải công nhận những tiếng gầm rú của những con Sư tử (trên cả Diễn đàn lúc trận đấu chưa bắt đầu, cũng như trong trận đấu) có lúc đã làm cho anh em đội Cổ Nhuế nao núng. Cộng với chảo lửa Cổ Nhuế đang hừng hực cháy bỗng nhiên có trận mưa rào làm giảm đi phần nào nhiệt độ. Tuy nhiên với kinh nghiệm 1 năm thi đấu Pre 2012, với bản lĩnh của mình, anh em Cổ nhuế đã thuần hóa được những mãnh hổ. Xin chúc mừng anh em đội nhà (phải công nhận là em chưa bao giờ uống bia ngon như hôm đó). Và cũng chia buồn cùng đội Lyon của chị Mai oldamultat nhưng cũng rất khâm phục tinh thần thi đấu của cả đội. Chúc chị cùng đội chiến thắng ở những vòng sau.Bia

@ cả đội: Nhìn thấy gì sau trận đấu:
-Thứ nhất: nhận định vòng này gặp đội mạnh nên anh em đã đổ rất nhiều mồ hôi, công sức để luyện tập kỹ chiến thuật.
-Thứ hai: anh em đã nghiên cứu tình hình đội bạn tương đối chính xác, đề cao tinh thần cũng như sức mạnh của đối thủ. Từ đó anh em thi đấu lỗ nực, hết mình, không 1 chút tâm lý chủ quan.
-Thứ ba: Tú thi đấu ổn định và Quý malong_nb lên sát cánh cùng anh em tạo tâm lý tự tin cho cả đội.
Túm lại: anh em cả đội cứ thế phát huy với các vòng đấu tiếp theo.:eek:

Sobat

Trung Uý
Sau 1 tuần căng thẳng mệt mỏi nóng nực, tuần sau Đội mình xuống chỗ đ/c Lê Hùng uống xê sủi.
- Mục đích thắng thua không quan trọng vì vậy Đội hình 2 sẽ ra quân, AE chưa thi đấu 2 vòng trước tích cực tập luyện, chuẩn bị tinh thần thi đấu vòng tới.

Sobat

Trung Uý
Thông Báo
Tối nay tại CLB Thôn Hoàng lại có 1 trận thách đấu giữa 2 VĐV :Long (Cổ Nhuế) VS Tuấn (Nghĩa Tân)+2
- Phần thưởng là 1 nồi lẩu
- Hôm nay là ngày tập của Đội vậy AE có mặt đông đủ để cổ vũ, tập luyện sau đó thi đấu để kiếm đồ uống.
@ Báo cáo AE tối em phải trông thi lên có mặt hơi muộn nếu không thi đấu được em sẽ góp 10 Bia.

giatraumuong

Binh Nhất
Thông Báo
Tối nay tại CLB Thôn Hoàng lại có 1 trận thách đấu giữa 2 VĐV :Long (Cổ Nhuế) VS Tuấn (Nghĩa Tân)+2
- Phần thưởng là 1 nồi lẩu
- Hôm nay là ngày tập của Đội vậy AE có mặt đông đủ để cổ vũ, tập luyện sau đó thi đấu để kiếm đồ uống.
@ Báo cáo AE tối em phải trông thi lên có mặt hơi muộn nếu không thi đấu được em sẽ góp 10 Bia.

Một nồi lẩu cho trận tâm điểm mà chưa nghe thấy đồ uống cho a e đâu cả thế nhỉ? A e mình làm trận rau dưa 10 Bia góp vui nhé! Sobat- giatraumuon (+2). Khớp lệnh bác.

cuong_ars

Trung Sỹ
Một nồi lẩu cho trận tâm điểm mà chưa nghe thấy đồ uống cho a e đâu cả thế nhỉ? A e mình làm trận rau dưa 10 Bia góp vui nhé! Sobat- giatraumuon (+2). Khớp lệnh bác.

Bác kiều ơi, cho em đi cửa anh, công cho Toàn đẹp trai +5 anh nhé

Sobat

Trung Uý
Tối chú vào trước thịt hàng cỏ trước đi, tối anh về muộn có khi chỉ đi uông Bia thôi;
Đang định đưa chú vào danh sách bổ sung mùa đông nói thế thì mất hết khách.

tegiacmotsung

Trung Sỹ
Thợ săn xóm thôi nhưng bắt Sư tử kinh nghiệm lắm, hôm nào mời cô ghé qua Thôn Hoàng giao lưu.

Kinh nghiệm thợ săn xóm còn hơi non a Sobat ợ! Muốn bắt Sư Tử HĐ phải có dùng đến "nghệ thuật uốn dẻo" cơ, chứ dùng 2 mặt đen đỏ và quả "Tam ca 3 A" nữa thì còn lâu anh ạ! Dù sao cũng thanks lời mời của anh, e cũng hẹn Tú từ năm ngoái là sẽ đến gặp lại trận bb zui, thía mừ thấm thoắt đã hơn 1 năm, sẽ có ngày gần nhất e đến giao lưu xem ai thu phục đc e nhé! :)))) sẽ có quà tặng nho nhỏ ... Hihi.

Sobat

Trung Uý
Kinh nghiệm thợ săn xóm còn hơi non a Sobat ợ! Muốn bắt Sư Tử HĐ phải có dùng đến "nghệ thuật uốn dẻo" cơ, chứ dùng 2 mặt đen đỏ và quả "Tam ca 3 A" nữa thì còn lâu anh ạ! Dù sao cũng thanks lời mời của anh, e cũng hẹn Tú từ năm ngoái là sẽ đến gặp lại trận bb zui, thía mừ thấm thoắt đã hơn 1 năm, sẽ có ngày gần nhất e đến giao lưu xem ai thu phục đc e nhé! :)))) sẽ có quà tặng nho nhỏ ... Hihi.
Thế thì sẽ tốn quà lắm cô ợ, có lẽ cả Thôn Hoàng sẽ thu phục được hết..rất mong gặp 1 ngày gần nhất.

Chiều nay em rủ Tài Đông Anh và Nam Tài Chính đến giao lưu với CLB nhằm cọ sát chuẩn bị trước vòng đấu sau, hy vọng các anh đến sớm và đông đủ.
Dự kiến 6h30 là hai cao thủ này có mặt tại Thôn Hoàng, kính báo !

ltdung

Trung Uý
Chiều nay em rủ Tài Đông Anh và Nam Tài Chính đến giao lưu với CLB nhằm cọ sát chuẩn bị trước vòng đấu sau, hy vọng các anh đến sớm và đông đủ.
Dự kiến 6h30 là hai cao thủ này có mặt tại Thôn Hoàng, kính báo !
Tối qua được chứng kiến Tài Đông Anh 1 mình khuấy đảo CLB thấy thật bái phục, tuy đã dàn trận luân xa chiến nhưng đa số anh em kẻ bỏ mang, người rơi đao, có 1-2 tay kiếm coi mình như không có đã ngoan cố chiến đấu, thật bất ngờ cho Tài ăn bưởi 3 roi. hihi..
Rất mong được đón tiếp Tài thường xuyên tại CLB để anh em được học hỏi, cọ sát. Thanks.
Từ ngày Sư Phụ 'hoathuongthichbongban' Nam tiến mấy học trò tan tác, hix.
Thầy nói đi 2 tháng, 3 tháng đã qua vẫn không thấy sủi tăm.hihi
Chào mừng Trung cận đã gia nhập diễn đàn, hãy chém gió để thành bão nhé. he he. Sư phụ bị mấy em Út Sài gòn bắt cóc rồi, không về nữa đâu. hu.hu......

socmeo

Binh Nhất
A Trung cận đã có nick rồi, chịu khó vào chém tí nhé
Cho hỏi kmfirecat có phải là nick của Tú ở CLB mình ko nhỉ?? :confused:

ltdung

Trung Uý
A Trung cận đã có nick rồi, chịu khó vào chém tí nhé
Cho hỏi kmfirecat có phải là nick của Tú ở CLB mình ko nhỉ?? :confused:

Cũng là Tú nhưng không phải Tú của CLB mình mà là Tú Phúc Yên thỉnh thoảng vẫn vào chơi ở CLB mình (bạn của Trung PY). Anh dạo này chơi hay ghê, lần sau cho em xin 2 trái nhé. ok?

Drhongson

Đại Tá
Happy Birth Day SOBAT TIÊN SINH , sinh nhật vui vẻ ,hăng say bóng banh mỗi ngày , cùng đội Cổ Nhuế chiến đấu thật hăng nhé
bác Kiều ơi .

ltdung

Trung Uý
Chúc mừng sinh nhật anh Kiều, chúc anh và gia đình sức khoẻ và hạnh phúc! Chúc anh cùng anh em lđưa ra các đấu pháp hợp lý và giành chiến thắng qua từng vòng đấu.BiaBiaBia. Tối nay vào CLB làm vài trận chào mừng sự kiện này nhỉ? đề nghị anh em vỗ tay hưởng ứng...

Bình luận từ Facebook