CLB Cổ Nhuế- Hoàng

ltdung

Trung Uý
Bác ltdung đừng buồn nhé ! Bia say quá bác ạ. ka ka ka ka ka ...
Mời bác thường xuyên đến Trảm Phong Quán cho anh em được uống Bia miễn phí . ha ha ha ...
Bác chọc ơi ra về mà trong lòng vẫn nghĩ mãi không ra ai đặt tên cho Quán của bác là Trảm Phong vậy???? bái phục, bái phục!!!!! Lần sau cứ 1 tuần em lại ra thăm quán bác 1 lần. Bác có đồng ý không??? (chỉ sợ bác không còn bài để tiếp em thôi).kha...kha...kha..............

malongnb

Binh Nhất
cảm ơn bác cháu nhà e là DÊ ĐỰC.hjhj.lâu rồi k cầm vợt(do bị què chân) có lẽ bác phải chấp e 3 mới đánh được.đợt tới có khi phải xin đi học hn một thời gian nữa để tập huấn ở thôn hoàng mới được

Cổ Nhuế Hoàng hôm nay ngồi xem Đạm Phú Mỹ 2012 trông ngon đáo để, đặc biệt ngon là bác cả Đào, hehehe...

Anh cứ vào đi chứ thấy hàng ngon mà không vào để chén thì phí lắm anh ạ hihi!!!

cảm ơn bác cháu nhà e là DÊ ĐỰC.hjhj.lâu rồi k cầm vợt(do bị què chân) có lẽ bác phải chấp e 3 mới đánh được.đợt tới có khi phải xin đi học hn một thời gian nữa để tập huấn ở thôn hoàng mới được

Chúc mừng chú!!! Năm sau tham gia giải cùng đội rồi chịu khó thu xếp lên vói anh em nhé!!!!!!!!!!!

choctietlon

Super Moderators

Chân chú bị làm sao thế??? ngã xe hay bị vợ đánh???
Chú lên HN nhớ ghé qua Trảm Phong Quán uống bia của bác ltdung nhé ! Bia Bia Bia Bia Bia

malongnb

Binh Nhất
Anh cứ vào đi chứ thấy hàng ngon mà không vào để chén thì phí lắm anh ạ hihi!!!

Chúc mừng chú!!! Năm sau tham gia giải cùng đội rồi chịu khó thu xếp lên vói anh em nhé!!!!!!!!!!!

ok.sang năm e cố gắng tập thêm rùi tranh thủ thường xuyên lên đánh với ae.mà sang năm đội mình đánh hạng j vậy a?

malongnb

Binh Nhất
Chân chú bị làm sao thế??? ngã xe hay bị vợ đánh???
Chú lên HN nhớ ghé qua Trảm Phong Quán uống bia của bác ltdung nhé ! Bia Bia Bia Bia Bia

e mới đi tập huấn võ thuật nên bị chấn thương hơi nặng tí.khi nào lên hn chắc chắn là phải vào TRẢM PHONG QUÁN rùi.

Sobat

Trung Uý
CLB có lẽ năm nay nghỉ tết sớm dạo này gió mùa nhiều chim, cò bay đâu hết AE trẻ mất lối , trốn hết chỉ còn lại các cựu binh và các tuyển thủ trẻ hăng say tập luyện???????

TrungPY

Binh Nhất
Em dạo này mất lối các bác thông cảm,bạn cửu bỏ bóng có lẽ em cũng theo lối bạn em chỉ đi họp báo là chính đánh là chuyện nhỏ.bác nào làm trận bia thì em vẫn dám chơi....................

CLB có lẽ năm nay nghỉ tết sớm dạo này gió mùa nhiều chim, cò bay đâu hết AE trẻ mất lối , trốn hết chỉ còn lại các cựu binh và các tuyển thủ trẻ hăng say tập luyện???????

Anh chờ em đi Đà Nẵng về rồi em lại cho tất cả anh em vào lò luyện để chuẩn bị cho mùa giải năm sau! Chiều nay 5h em đi rồi!!!

Em dạo này mất lối các bác thông cảm,bạn cửu bỏ bóng có lẽ em cũng theo lối bạn em chỉ đi họp báo là chính đánh là chuyện nhỏ.bác nào làm trận bia thì em vẫn dám chơi....................

Anh ở nhà chịu khó vào clb chơi với anh em anh nhé, em ra đợt này thì anh em lại tập luyện!!!

Các chú các anh ơi hôm nào CLB tổng kết thế ? cho em xin góp mấy lon 333.....Thân!!!!

Vấn đề này em cứ alo cho bác cả hộ anh cái nhé vì anh đi về Đà Nẵng nên anh không nắm được!!! Nhưng anh thay mặt clb trân trọng mời em xuống giao lưu tổng kết cuối năm cùng clb!!!!!!!

tuannc18081988

Thượng Sỹ
Giải vừa rồi! thành tích thế nào anh Nam ơi, chia sẻ cho thằng em phần khởi cùng cái....Em đọc qua bài báo hà nội thấy quen mỗi 1 người là Đức Long (CA Phú Thọ) hay Long con Hà Đông, đánh hay thế mà bị quất cho 3-0 tròn xoe...hix thế mới biết em như mới cầm vợt anh nhỉ?????

Giải vừa rồi! thành tích thế nào anh Nam ơi, chia sẻ cho thằng em phần khởi cùng cái....Em đọc qua bài báo hà nội thấy quen mỗi 1 người là Đức Long (CA Phú Thọ) hay Long con Hà Đông, đánh hay thế mà bị quất cho 3-0 tròn xoe...hix thế mới biết em như mới cầm vợt anh nhỉ?????

Hic dạo này anh đang mất lối chưa tìm lại được chính mình nên tham gia giải lại càng mất lối hơn chuyển sang tự kỷ nặng rồi em ơi huhu!!!!!!!

Sobat

Trung Uý
Các chú các anh ơi hôm nào CLB tổng kết thế ? cho em xin góp mấy lon 333.....Thân!!!!
Ok chú, Hôm vừa rồi chú Tộ chủ nhiệm CLB định báo AE là trong tuần này tổng kết liên hoan tất niên nhưng có lẽ được nghỉ 4 ngày AE đi chơi, về quê, chú Nam trở về cố hương ; Điều quan trọng hơn cả là CLB đang nhờ bà con dân bản ở Yên Bái nuôi hộ 1 con lợn mán nhưng bây giờ mới chỉ được có 15 ký có lẽ phải đợi thêm khoảng tháng nữa em nó mới trăng tròn thì AE CLB mới thịt. Hôm đó sẽ mời chú xuống nhưng có lẽ phải góp thùng 333 chứ mấy lon K đủ đâu, lon chỉ tính chuyện thường ngày thôi. Từ hôm AE Vĩnh Yên xuống oánh cho chú Toàn mất lối chú Trung buồn theo CLB dạo này buồn quá....

Sobat

Trung Uý
Anh chờ em đi Đà Nẵng về rồi em lại cho tất cả anh em vào lò luyện để chuẩn bị cho mùa giải năm sau! Chiều nay 5h em đi rồi!!!

Anh ở nhà chịu khó vào clb chơi với anh em anh nhé, em ra đợt này thì anh em lại tập luyện!!!

Vấn đề này em cứ alo cho bác cả hộ anh cái nhé vì anh đi về Đà Nẵng nên anh không nắm được!!! Nhưng anh thay mặt clb trân trọng mời em xuống giao lưu tổng kết cuối năm cùng clb!!!!!!!

Chú Hoathuong lần này nhớ vào đúng địa chỉ nhé Phải vào chùa, hôm trước chú ấy đánh giải đạm Phú Mỹ BTC xếp đánh ở Nhà Thờ lên vào 1 lúc chú ấy ra ngay; Bảo vệ không thu tiền gửi xe hehehe..

Chú Hoathuong lần này nhớ vào đúng địa chỉ nhé Phải vào chùa, hôm trước chú ấy đánh giải đạm Phú Mỹ BTC xếp đánh ở Nhà Thờ lên vào 1 lúc chú ấy ra ngay; Bảo vệ không thu tiền gửi xe hehehe..

Anh nhớ đấy!!! Sau chuyến hồi hương anh là người đầu tiên đem ra thí nghiệm kỹ thuật cơ bản luôn, sai đâu sửa đấy hehe!!!

Bình luận từ Facebook