CLB Cổ Nhuế- Hoàng

Mhquang

Trung Uý
Em dạo này cũng ít chơi. Chỉ chơi được 2 buổi và 7h đã phải về đến nhà rồi nên vào đó hơi khó.
Hôm nào gặp anh ở Duy Hưng mới được.

Mhquang

Trung Uý
Em dạo này cũng ít chơi. Chỉ chơi được 2 buổi và 7h đã phải về đến nhà rồi nên vào đó hơi khó.

ltdung

Trung Uý
OK em, hôm nào rảnh cứ alo anh trước, anh em mình giao lưu nhé. Mà đội Hải hậu tại HN dạo này im ắng quá nhỉ.

TrungcanCH

Trung Uý
Tan là tan thế nào? vẫn giao lưu bình thường chuẩn bị lực lượng sang năm oánh Diễn đàn.
vẫn cho e làm đội trưởng đốt chứ anh????????????????? năm nay e hứa cố gắng hết sức để giữ danh hiệu: Trung đội trưởng đốt, để năm sau còn được anh em trong đội bầu bán nữa .............:)

Sobat

Trung Uý
Meorubi nói:
Chắc trọng tài chép nhầm, Cổ nhuế oánh hay quá nên đã thắng BK....:) Chúc mừng Cổ Nhuế, Thanh niên Cổ Nhuế phải thế chứ....
Thanh niên Cổ Nhuế phải làm sao đây các cụ ??????

TrungcanCH

Trung Uý
Meorubi nói:
Chắc trọng tài chép nhầm, Cổ nhuế oánh hay quá nên đã thắng BK....:) Chúc mừng Cổ Nhuế, Thanh niên Cổ Nhuế phải thế chứ....
Thanh niên Cổ Nhuế là phải đánh ............, tuần này CN1 đánh tại sân nhà, CN2 đánh sân khách. Chúc hai đội đoàn kết và thi đấu ở phong độ tốt nhất đem lại kết quả là: dành chiến thắng trước 2 đối thủ nặng ký này.:)

Hangruoi

Nộp bia khắp Việt Nam!
Staff member
Meorubi nói:
Toàn dân CN rởm mà gáy khiếp quá :D

nodoubt

Binh Nhì
Thanh niên Cổ Nhuế là phải đánh ............, tuần này CN1 đánh tại sân nhà, CN2 đánh sân khách. Chúc hai đội đoàn kết và thi đấu ở phong độ tốt nhất đem lại kết quả là: dành chiến thắng trước 2 đối thủ nặng ký này.:)

pác này ... đúng quá !!!...đương nhiên là phải vậy ! hì hì

Sobat

Trung Uý
Em rất mong năm sau được đánh diễn đàn. Hy vọng anh cố gây dựng phong trào cho anh em được nhờ.
Chú dạo này trình đến đâu rồi, lâu lắm rồi không gặp. Mấy hôm nữa AE Cổ Nhuế định về Hải Hậu chơi đây.

Mhquang

Trung Uý
Trình em thì vẫn gà gà vậy.
Bọn anh máu nhỉ, chắc giao lưu bóng bàn là ít mà Quất Lâm là nhiều nhỉ. 2 tuần nữa em mới về được quê.

TrungcanCH

Trung Uý
Trình em thì vẫn gà gà vậy.
Bọn anh máu nhỉ, chắc giao lưu bóng bàn là ít mà Quất Lâm là nhiều nhỉ. 2 tuần nữa em mới về được quê.
kết ông bạn rồi đấy, sau lượt đi mà các thành viên CN1 thi đấu tốt thì Lãnh đội và đội trưởng đồng ý cho đội về Quất luôn theo lời mời Dân (hải hậu). Hjhj

ltdung

Trung Uý
Lâu lâu ko có đối thủ, ngứa tay quá liền vác kiếm ra clb. Lớ ngớ thế nào Trung cận lại mò tới, thế là bị mình lùa cho 5 roi vào mông đành gọi điện cầu cứu Quyền rambo. Tưởng sẽ trả được món nợ, ai ngờ cũng chung số phận với Trung cận..... Mấy hôm nay ko thấy Trung cận và Quyền đâu, anh em diễn đàn nếu thấy 2 nhân vật trên xin thông báo cho ltdung, ltdung xin cảm ơn vs hậu tạ.hi.hhi..

bóng bàn online

Đại Uý
Lâu lâu ko có đối thủ, ngứa tay quá liền vác kiếm ra clb. Lớ ngớ thế nào Trung cận lại mò tới, thế là bị mình lùa cho 5 roi vào mông đành gọi điện cầu cứu Quyền rambo. Tưởng sẽ trả được món nợ, ai ngờ cũng chung số phận với Trung cận..... Mấy hôm nay ko thấy Trung cận và Quyền đâu, anh em diễn đàn nếu thấy 2 nhân vật trên xin thông báo cho ltdung, ltdung xin cảm ơn vs hậu tạ.hi.hhi..
Hôm qua em vừa thịt luộc anh Quyền rambo 2 chai Sting ành Dũng à, anh Trung Cận nhìn thấy em mặc quần áo dài lẳng lặng đi về!!! hihi

TrungcanCH

Trung Uý
em được cái bóng bánh trinh chiến trận mạc nhiều dẫn tới kinh nghiệm cũng nhiều, gặp ltdung (Dũng lớp trưởng) là tránh mặt ngay Không là ăn đòn - còn Cuong_ars thì gặp ở đâu là đánh cho nát hàng. anh em diễn đàn nếu thấy Cuong_ars xin thông báo cho TrungcanCH, TrungcanCH xin cảm ơn vs hậu tạ.hi.hhi.."Trích dẫn lời ltdung"

Bình luận từ Facebook