CLB Cổ Nhuế- Hoàng

ltdung

Trung Uý
Cuối năm có khác, anh em bận rộn với công việc, tiền long ... rồi còn tất niên, họp hội... Mang máy tính cộng xem năm nay mình đã bỏ vào rương bao nhiêu $$$, đi Tết sếp món đồ gì cho ý nghĩa.v.v.. rồi 1 ngày phải nhậu đến 2-3 tăng... Tất cả cũng thấy oải.
Hãy tạm quên tất cả, hãy ra sân cầm vợt lên và giật, giật, bạt... để con người mình trở lên cường tráng, tinh thần minh mẫn...khà khà..để ngày mai ta lại...làm việc và Bia.
Vài lời miên man..

Drhongson

Đại Tá
Cả clb Clb CỔ NHUẾ - THÔN HOÀNG mình mới đuoc gặp NAM HÒA THƯỢNG tại Đà nẵng open , Lê Tiến Dũng tại Saigon.
Hy vọng năm mới có thể rủ vài bác Hà trưởng bản , Út , Cường amti ...cùng ra đến tận nơi thăm các bác giao lưu tưng bừng 1 phen cho thỏa . hì

Cả clb Clb CỔ NHUẾ - THÔN HOÀNG mình mới đuoc gặp NAM HÒA THƯỢNG tại Đà nẵng open , Lê Tiến Dũng tại Saigon.
Hy vọng năm mới có thể rủ vài bác Hà trưởng bản , Út , Cường amti ...cùng ra đến tận nơi thăm các bác giao lưu tưng bừng 1 phen cho thỏa . hì

Vâng anh! Thế còn gì bằng, anh với các chú , các anh trong kia ra một phát thì em nghĩ các sới ở Hà Nội loạn luôn chứ không riêng gì clb em đâu hihi!
Cầu mong điều hy vọng của anh trở thành hiện thực để clb em nói riêng và bóng bàn Miền Bắc nói chung được tiếp đón các chú, các anh!!!!!!!!!!!!

ltdung

Trung Uý

Không phải là hy vọng mà chắc chắn anh nhé. Anh rủ bác Hà trưởng bản, chú Út, anh Cường anti, anh Thành Phú thọ, anh Hoàng tàu, Đạo ma... tạo thành trận sóng thần đánh bay các sới Hà nội đi anh ơi.
Một ngày đẹp trời mình sẽ được đón các anh, mới nghĩ tới thôi mà đã thấy rộn ràng, phấn khích.

Sobat

Trung Uý
Chào Bác Sơn! chỉ mới biết nhau qua DĐ mà đã cảm thấy thân thiết gần gũi nhau lắm rồi, AE CLB Thôn Hoàng cũng như AE chơi BB tại HN rất mong muốn được các Bác, các chú trong đó ra giao lưu với các CLB tại Hà Nội. Qua tết có giải Xuân An có mấy Đội trong đó ra ngoài HN thi đấu hay các Bác ra luôn 1 thể cho vui.

hieupq

Binh Nhất
Chào các cao thủ thôn Hoàng, ra tết ĐHVH HN lại xuống thăm nhé, đầu xuân nhẹ tay tí chút cho anh em đỡ sợ Bia.

Chào các cao thủ thôn Hoàng, ra tết ĐHVH HN lại xuống thăm nhé, đầu xuân nhẹ tay tí chút cho anh em đỡ sợ Bia.

Ok anh!!! Em Nam Đà Nẵng anh ạ, hay là anh em mình làm cái chương trình cả năm là mỗi tháng gặp nhau một lần, hai đội thay nhau đăng cai và ngoài ra mời thêm được đội nào nữa tham gia nữa cho vui luôn anh nhé!!!!!!

Sobat

Trung Uý
Các bác ơi cho em hỏi anh TrungPY đi đâu mà im hơi lặng tiếng quá....
Hôm trên Vĩnh Tường các chú đánh đấm thế nào để cho chú Trung đánh xong về CLB mất cả hình lẫn tiếng. Nói thế thôi chứ cuối năm ai cũng bận rộn hơn nữa toàn AE xa quê Tết đến Xuân về lại phải lo về quê ăn tết, giật Bia, Bạt rượu lắm nó cũng mệt. Có lẽ qu 15 tháng Giêng CLB sẽ sinh hoạt ổn định trở lại để chuẩn bị cho mùa giải mới.

Sobat

Trung Uý

Trường chú nghỉ Tết chưa? BB đã nghỉ chưa? Đầu năm xuân mới mời các chú xuống giao lưu khai Xuân cho nó có thêm tý Văn Hóa.

cuong_ars

Trung Sỹ
Cuối năm có khác, anh em bận rộn với công việc, tiền long ... rồi còn tất niên, họp hội... Mang máy tính cộng xem năm nay mình đã bỏ vào rương bao nhiêu $$$, đi Tết sếp món đồ gì cho ý nghĩa.v.v.. rồi 1 ngày phải nhậu đến 2-3 tăng... Tất cả cũng thấy oải.
Hãy tạm quên tất cả, hãy ra sân cầm vợt lên và giật, giật, bạt... để con người mình trở lên cường tráng, tinh thần minh mẫn...khà khà..để ngày mai ta lại...làm việc và Bia.
Vài lời miên man..

Gửi đối thủ "truyền kiếp"!

Thôi em cũng tạm gọi như thế chứ thực chất cũng chưa tra từ điển từ "truyền kiếp", thấy bác có vài dòng "miên man", em cũng phụ họa theo Bác chút: Năm nay Bác còn cộng xem bỏ được bao nhiêu $ vào rương, còn em năm nay đến bây giờ vào diễn đàn tổng kết lại thấy mình vẫn có $ để chơi bb năm 2012, không biết năm 2013 tính sao đây. "Áo cũ" lấy ra giặt sạch mặc cũng rách cả rồi, chờ tiền thưởng của Vợ để bảo mùng tuổi cho con Ter 05 đỏ không biết có đc k, "buồn như ly rượu cạn", buồn.... Cầu mong sang năm mới được một lời chúc "Bảo toàn được tài sản" dù chỉ còn một con Sad cũ, 02 mặt ter cũng cũ, 03 hộp nik để dành từ năm 2012.

Trân trọng!

Sobat

Trung Uý

Thôi em cũng tạm gọi như thế chứ thực chất cũng chưa tra từ điển từ "truyền kiếp", thấy bác có vài dòng "miên man", em cũng phụ họa theo Bác chút: Năm nay Bác còn cộng xem bỏ được bao nhiêu $ vào rương, còn em năm nay đến bây giờ vào diễn đàn tổng kết lại thấy mình vẫn có $ để chơi bb năm 2012, không biết năm 2013 tính sao đây. "Áo cũ" lấy ra giặt sạch mặc cũng rách cả rồi, chờ tiền thưởng của Vợ để bảo mùng tuổi cho con Ter 05 đỏ không biết có đc k, "buồn như ly rượu cạn", buồn.... Cầu mong sang năm mới được một lời chúc "Bảo toàn được tài sản" dù chỉ còn một con Sad cũ, 02 mặt ter cũng cũ, 03 hộp nik để dành từ năm 2012.

Trân trọng!

Các chú còn có $ mà cộng, cho vào rương anh tay trắng vẫn hoàn tay trắng, năm nay đầu tư thêm được 2 em "Vợ cả" và 1 em "vợ 2" vợ 3 thì không đầu tư được em nào???. Hơn nữa đang trong tình trạng tét thử mặt cho vợ cả (tìm phấn, sữa rửa mặt cho vợ cả mất 8 hộp) nhưng vẫn chưa ưng lắm lên cũng còn nhiều gian lao và tốn kém.
Từ nay đến tối 26 âm chú có rảnh qua CLB AE đi giao lưu tất niên tý chứ chắc đến 27 là Ae về quê hết.

Trân trọng!

Hic các anh còn có cái để mà dùng! Em năm hết tết đến rồi mà không có vợt để dùng đây này huhu!!!!!!!!!!!!

Các chú còn có $ mà cộng, cho vào rương anh tay trắng vẫn hoàn tay trắng, năm nay đầu tư thêm được 2 em "Vợ cả" và 1 em "vợ 2" vợ 3 thì không đầu tư được em nào???. Hơn nữa đang trong tình trạng tét thử mặt cho vợ cả (tìm phấn, sữa rửa mặt cho vợ cả mất 8 hộp) nhưng vẫn chưa ưng lắm lên cũng còn nhiều gian lao và tốn kém.
Từ nay đến tối 26 âm chú có rảnh qua CLB AE đi giao lưu tất niên tý chứ chắc đến 27 là Ae về quê hết.

Em đang dự định là tối thứ 5 anh em ra clb chơi một tý rồi đi tổng kết năm 2012 luôn anh ạ!!! Mai em sẽ nhắn tin từng người một để xin ý kiến!

Drhongson

Đại Tá
Happy New Year , năm mới Thôn Hoàng Cổ Nhuế ngày càng hăng hái bàn bóng bàn bia ,
tung hứng bàn phím nhịp nhàng phấn khởi mãi nhé anh em .
Chúc các anh em Sobat, Bac Cả Đào, Nam hoathuong , LeTien Dung và toàn thể anh em
một năm mới an khang thịnh vượng vạn sự như ý nhé .
Thân thật là thân , hihi.

Sobat

Trung Uý
CHÚC MỪNG NĂM MỚI 2013
Nhân dịp năm mới xuân Quí Tỵ 2013, Kính chúc toàn thể các Bác, các Chú, các AE CLB Thôn Hoàng Cổ Nhuế năm mới Sức khỏe, thành đạt, hạnh phúc dành nhiều thời gian cho BB hơn năm cũ.

Sobat

Trung Uý
AE Thôn Hoàng đi đâu hết rồi, Đã ăn tết xong chrưa? CLB đã mở cửa chưa? các chú đã khai đao chưa? Anh mùng 2 đã khai đao rồi, mùng 7 Âm lich(16/2) sẽ trở lại CLB anh em xem tập gặp nhau khai Xuân cái nhi?

Bình luận từ Facebook