CLB Cổ Nhuế- Hoàng

cuong_ars

Trung Sỹ
OK chú khớp lệnh cứ gặp là chiến thôi. Tối nay có rảnh ra CLB chứng kiến cảnh tiền rơi Bia chảy chắc có nhiều trận hay đó, Alo cho chú Dũng mang máy ra tác nghiệp. Mà hình như từ hôm AE mình đi chới về sớm quá chú Dũng bị thu Vida rồi hay sao nhỉ?

Vang, chào anh Kiều, nếu không có gì thay đổi chiều em qua nhé, sáng em gặp anh Dũng rồi, em cũng đã nói chiều có trân thi đấu, nhưng anh alo cho anh Dũng để anh ấy mang máy ảnh nhé.

Trân trọng

Sau 3 lượt trận 1 sân nhà và 2 sân khách tuy nhiên kết quả vẫn chưa ngã ngũ. Tối qua vào hồi 22h00 (4/9/2012) tại quán Cây Sung Nghĩa Tân Cầu Giấy Một số kèo lại được đưa ra giữa Đội Ngân hàng Thăng Long " Thụ, Chiến, Hiền cong (Thuế HN) " và CLB Thôn Hoàng Cổ Nhuế " Toàn, Trung, Kiều" Thể thức thi đấu sẽ dược 2 bên quyêt định vào lúc 19h hôm nay tại CLB Thôn Hoàng. Xin mời AE CLB đến tham gia thi đấu cổ vũ và họp báo sau khi các trận đấu kết thúc.

OK chú khớp lệnh cứ gặp là chiến thôi. Tối nay có rảnh ra CLB chứng kiến cảnh tiền rơi Bia chảy chắc có nhiều trận hay đó, Alo cho chú Dũng mang máy ra tác nghiệp. Mà hình như từ hôm AE mình đi chới về sớm quá chú Dũng bị thu Vida rồi hay sao nhỉ?

Đúng là chú Chọc có khác, xin đính chính lại " xin mời tất cả AE yêu mến môn bóng nhựa tới để tham gia thi đấu và họp báo sau khi trận đấu kết thúc"

Bác Kiều nhà ta dạo này máu nhỉ!!! Hình như tham gia giải huyện ở Nam Định được giải tư nên húng liều hay sao ý hehe!!! Tối nay em đi tập về muộn một chút nên có gì các bác cứ oánh hết mình cho em nhé!!!
Không phải anh em CLB có được đến cổ vũ và họp báo không bác Sợ Bạt lại ơi???? thèm Bia

Anh chỉ được cái nói đúng hihi!!! Tối nay vào clb chơi cho vui anh ơi!!! Lâu lắm rồi anh chưa vào clb đâu nhé, anh vào để một số anh em còn giải quyết ân oán với!!!!!!!!!!!!!!

Kính chào bác Kiều:

Bác Kiều đợt này tham gia giao lưu nhiều thế chắc bb lên 5 - 7 quả nhỉ. Hôm nào vào chơi đc xin bác 4 nhé, 3 lon 333, không hơn và kém.
Đợt này thấy bác cả Đào ít xuất hiện quá, nếu gặp bác cả Đào, cho em gửi lời hỏi thăm, và thách đấu với bác Cả, mong bác cho 4-3-4, nhưng để tùy bác quyết định, phần thưởng vẫn thế nhé: 1 cô ca to.

Trân trọng, mong sớm được thi đấu.

Thế thì tối nay anh vào luôn và ngay cho nó nóng anh ạ!!! Tối nay em sẽ sắp xếp cho anh hihi!!!

Vang, chào anh Kiều, nếu không có gì thay đổi chiều em qua nhé, sáng em gặp anh Dũng rồi, em cũng đã nói chiều có trân thi đấu, nhưng anh alo cho anh Dũng để anh ấy mang máy ảnh nhé.

Trân trọng

Anh là chúa lằng nhằng!!! 666 vào xoong hihi!!!!

Chào thầy Nam!

hôm nay gặp anh Thắng, anh Dũng, 3 anh em chúng tôi thống nhất là từ tuần sau anh dậy chúng tôi nhé, 2 buổi / 1 tuần.

Ok anh!!! Lúc nào rỗi cứ gọi anh ạ! Nhưng chỉ buổi sáng thôi anh nhé vì tất cả các buổi chiều em giờ bận mất rồi hic!!!

giatraumuong

Binh Nhất
Bác Kiều hay thật, lúc họp báo sau trận đầu thì ko thấy đâu, giữa giờ trưa lại rủ nhau đi uống là thế nào, xin lỗi mình e ko đủ đâu, tối vào CLB mà xin lỗi tất cả a e mới được. À mà cho e gửi lới hỏi thăm bác Chọc và mong Bác ấy sớm vào để e giải quyết ân oán. Chúc các bác chém BiaBiaBiaBiaBiaBia từng bừng nhé.

Anh yếu lắm!
Cứ +666 là chú ở đâu anh đến xin chai cô ca thôi!

Em ở 374 Trần Cung, gần đường Hoàng Quốc Việt, anh vào đây đi rồi anh em mình giải quyết ân oán một thể hehe!!!

Bác Kiều hay thật, lúc họp báo sau trận đầu thì ko thấy đâu, giữa giờ trưa lại rủ nhau đi uống là thế nào, xin lỗi mình e ko đủ đâu, tối vào CLB mà xin lỗi tất cả a e mới được. À mà cho e gửi lới hỏi thăm bác Chọc và mong Bác ấy sớm vào để e giải quyết ân oán. Chúc các bác chém BiaBiaBiaBiaBiaBia từng bừng nhé.

Em bị dụ dỗ giữa trưa tưởng cái gì chạy lên đến giờ vẫn chưa về được đây này huhu!!!!

Sobat

Trung Uý
Chiều mai CLB sẽ thi đấu vòng cuối cùng trên sân nhà với đội Cafe Nhân xin mời tất cả các thành viên CLB16h có mặt để cổ vũ cho AE thi đấu. Các cao thủ trẻ có mặt sớm hơn để lo việc hậu cần sân bãi.
Thay mặt đội trẻ CLB

Đã ký

Bác cả Đào​

Drhongson

Đại Tá
Mến chúc Club Thôn Hoàng woánh hết mình , kết giao được nhiều hảo hữu bốn phương .
@ bác Sobat ơi , hôm rồi em có Lê Tiến Dũng vào , tụi em có cụng ly với 2 thầy trò Phong nhí , Nguyễn Linh .
2 tay này thường rất thân tình với em.

Sobat

Trung Uý
Mến chúc Club Thôn Hoàng woánh hết mình , kết giao được nhiều hảo hữu bốn phương .
@ bác Sobat ơi , hôm rồi em có Lê Tiến Dũng vào , tụi em có cụng ly với 2 thầy trò Phong nhí , Nguyễn Linh .
2 tay này thường rất thân tình với em.
Cảm ơn Bác Sơn rất nhiều, hôm nào ngồi cùng Linh cho em gửi lời hỏi thăm, hôm rồi chú đánh giỏi thế về quê thi đấu làm em mất cả giải. Hôm nào có điều kiện mời bác Sơn ra HN giao lưu với bọn em. rất hận hạnh được đón tiếp Bác tại HN. Chú Dũng qua chuyến Nam tiến được Bác dẫn đi giao lưu ngộ ra được rất nhiều về niềm đam mê, tình cảm với trái bóng nhựa.

cuong_ars

Trung Sỹ
Xin chào toàn thể thành viên clb Thôn Hoàng!

Hôm qua vì có công việc gia đình, không ở lại cổ vũ cho các anh em đc, cho me (mời mọi người tra từ điển anh - việt) gửi lời xin lỗi nhé. Khi đc anh Dũnglt thông báo, clb Thôn Hoàn thắng mà lại không đc ra clb giao lưu với mọi người thì lại càng buồn hơn, sáng nay đi làm phải ngay lập tức vào diễn đàn chia sẻ cùng mọi người. Thôi thời gian còn dài, còn nhiều cơ hội để xây dựng một tập thể clb vững manh, đoàn kết, thân ái và những điều tốt đẹp khác.

Xin chào!

Sobat

Trung Uý
Xin chào toàn thể thành viên clb Thôn Hoàng!

Hôm qua vì có công việc gia đình, không ở lại cổ vũ cho các anh em đc, cho me (mời mọi người tra từ điển anh - việt) gửi lời xin lỗi nhé. Khi đc anh Dũnglt thông báo, clb Thôn Hoàn thắng mà lại không đc ra clb giao lưu với mọi người thì lại càng buồn hơn, sáng nay đi làm phải ngay lập tức vào diễn đàn chia sẻ cùng mọi người. Thôi thời gian còn dài, còn nhiều cơ hội để xây dựng một tập thể clb vững manh, đoàn kết, thân ái và những điều tốt đẹp khác.

Xin chào!
Lâu lâu rồi AE CLB lại được uống Bia ngọt, và có những cảm xúc khó tả khi xem những trận đánh"điên" CLB Thôn Hoàng đã thắng Cafe Nhân với tỷ số 6-3.

ltdung

Trung Uý
Ngày 9/9/2012 là một mốc đáng nhớ của CLB Cổ Nhuế- Hoàng. Đáng nhớ bởi sau bao ngày luyện tập hăng say anh em đã tiến bộ nhiều, về cả trình độ bóng cũng như kinh nghiệm thi đấu trận mạc. Và kết quả thu được là trận thắng 6-3 trước đội Cafe Nhân. Trận gây bất ngờ nhất là đôi Tú+ Kiều gặp Dũng + Linh (đôi Tú+Kiều thắng 3-0). Trận mang lại nhiều cảm xúc nhất giữa Chú Hùng uốn gặp Linh (bằng sức trẻ Linh đã dẫn trước 2-0, nhưng với kinh nghiệm dày dặn Chú Hùng đã thắng lại 3-2). Chiến thắng này là kết quả của sự quyết tâm, khát khao và trên cả là sự đoàn kết của toàn thể anh em trong CLB.
Mong rằng còn trận cuối gặp CLB Khương Đình anh em sẽ cố gắng hết mình.

Last edited:

socmeo

Binh Nhất
Xin chúc mừng CLB! Vui quá!
Hôm qua xem thật là đã, Hoathuong hôm qua cũng đánh quá hay, mặc dù thua Linh sát nút...
Trận đơn thứ 4 của Tú cũng thắng quá ấn tượng, mặc dù có lúc căng thẳng như dây đàn!
Xin chúc mừng và mong CLB ngày càng lớn mạnh!

Drhongson

Đại Tá
Cảm ơn Bác Sơn rất nhiều, hôm nào ngồi cùng Linh cho em gửi lời hỏi thăm, hôm rồi chú đánh giỏi thế về quê thi đấu làm em mất cả giải. Hôm nào có điều kiện mời bác Sơn ra HN giao lưu với bọn em. rất hận hạnh được đón tiếp Bác tại HN. Chú Dũng qua chuyến Nam tiến được Bác dẫn đi giao lưu ngộ ra được rất nhiều về niềm đam mê, tình cảm với trái bóng nhựa.
@Bác So bat , tối hôm qua em có gặp và chụp hình Nguyễn Linh khi đến nhận giải HCM Pre .
Em có chuyển lời hỏi thăm của bác tới Linh rồi.
Muốn xem hình Linh , bác vào trang chung kết HCMPre , vào link hình ảnh em chụp là thấy ngay .

ltdung

Trung Uý
Em tranh thủ up bảng kết quả thi đấu giữa đội Cổ Nhuế với đội Cafe Nhân:

[url=http://www.upanh.com/upanh_dsc00036/v/crse9zbq4fv.htm][img]http://nq6.upanh.com/b5.s30.d1/41f39e28880d77d92d266e0fb6acfd93_48996126.dsc00036.jpg[/url][/IMG]

Sobat

Trung Uý
@Bác So bat , tối hôm qua em có gặp và chụp hình Nguyễn Linh khi đến nhận giải HCM Pre .
Em có chuyển lời hỏi thăm của bác tới Linh rồi.
Muốn xem hình Linh , bác vào trang chung kết HCMPre , vào link hình ảnh em chụp là thấy ngay .
Cám ơn Bác nhiều! đúng là cậu Nguyễn Linh đánh cho đội MITADO hình như là đoạt giải 3 bác nhỉ.

Drhongson

Đại Tá
Nguyễn Linh nhận giải 3 hạng B HCM pre

Bình luận từ Facebook