CLB Chém Gió

choctietlon

Super Moderators
Chú chọc có 2 nik rồi à??????????????????
Chuẩn rồi bác Rùa ạ, mọi người hay gọi em như vậy nên em làm luôn cái nick ấy cho nó ngắn gọn. ka ka ka ka
Mà bác vào Trảm Phong Quán em lập mà chỉ để hỏi mỗi vậy thôi à??? ka ka ka

choctietlon

Super Moderators
Mưa xuống nắng lên, hội chém gió có ai thích câu cá chiều ra Hồ Tây quang ba tiêu với em không?

Món câu cá anh cũng khoái nhưng quăng ba tiêu mệt lắm, khu đó lại nhiều phụ nữ đi lại sợ có khi lại móc vào cá khác...ka ka ka ka
Có vài anh em đang tập chung chém Bia ở chỗ anh, chú qua đây làm vài choác đê. Bia Bia Bia Bia

trungsay

Thượng Sỹ
Hôm em quăng được con chép vàng đầu ngô mình sở, có chị đi qua thích quá cứ muốn sờ cho bằng được.
Các bác cứ chém thoải mái đi ạ.

chuhi

Binh Nhất
Chào tất cả các bác !

Em xin tự giới thiệu tí cho nó máu:rolleyes:
-Em họ Nguyễn, tên gọi Hoàng Hải, nick choctietlon, anh em Diễn đàn vẫn thường gọi là Hải chọc..hic hic hic

Con đò dịch đít sang ngang
Bến sông có một cái làng...thò ra
(Đấy là quê hương em đây các bác ạ.:D)

- Sở thích: Yêu thể thao nói chung, đam mê bóng bàn (nhưng trình lại còi thế mới cáu chứ), khoái câu cá, thích thơ văn, nghiện uống Bia và chém gió...
Yêu mầu tím, thích mầu hồng, kính trọng thuỷ chung, ghét lòng giả dối...he he he

- Nghề nghiệp: Kinh doanh dụng cụ bóng bàn và các vấn đề của nó...hi hi hi

Nhân dịp bongban.org sang nhà mới, em mở topic này mời các bác có cùng sở thích cùng vào họi chém gió cho nó mát mẻ.

Hàng ngày từ 8h30 đến 17h30 em có mặt ở Trịnh Hoài Đức - HN, các bác rảnh mời ghé qua cửa hàng em bia, cà phê, trà đá chém gió về bóng bàn và các vấn đề của nó.

Giao du, kết bạn - một phần không thể thiếu của cuộc sống !
;)
Chào bác!!
Sao trên đời có lắm kẻ giống nhau nhỉ?
Em rất vui nếu được làm quen cùng bác
E: Huy 32T, Sở thích: Bóng bàn, câu cá, bi da, bóng đá (nhưng cái này thì thích xem và hò hét thôi kkk)
http://www.4so9.com/showthread.php?t=11504

Last edited:

ruoubakich

Trung Tá
Các hạ quả là vãi chưởng, mấy Bác làm chính trị mà cũng ngắn gọn thế này thì ích quá.
trungsay giờ tỉnh hay đang say ?
Thôi được gặp nhau cứ bắt tay
Vui vẻ cùng nâng dăm ba vại
Say rồi thôi kệ thả hồn bay !

choctietlon

Super Moderators
@ Ruoubakich

Trưa mai hẹn bác lại đây chơi
Trảm Phong Quán chủ gửi lời mời
Hà Nội, Quảng Ninh nào xa cách
Bia dăm ba vại nỗi buồn vơi

ndbachfuv

Binh Nhất
Bá cáo các pác, tình hình là em vừa lập "lích" và đây là bài viết thứ 2 của em :D Vào tới đây em thấy các pác đúng là "chém gió thành nước" chảy cứ tồ tồ, ham quá nên em mạo muội "phọt" bài này tham gia với các pác cho xôm tụ

Các pác chém tẹt đi

Ruahoguom

Thiếu Uý
Chuẩn rồi bác Rùa ạ, mọi người hay gọi em như vậy nên em làm luôn cái nick ấy cho nó ngắn gọn. ka ka ka ka
Mà bác vào Trảm Phong Quán em lập mà chỉ để hỏi mỗi vậy thôi à??? ka ka ka

Anh phải hỏi rõ vì nik đểu nhiều quá xá!
Thật giả lẫn lộn hết cả rồi!
Thế chú còn muốn anh hỏi gì nữa à?
Chém bia hay chém cà fê hay chém.........chuối??????????????????????????

Ruahoguom

Thiếu Uý
Bá cáo các pác, tình hình là em vừa lập "lích" và đây là bài viết thứ 2 của em :D Vào tới đây em thấy các pác đúng là "chém gió thành nước" chảy cứ tồ tồ, ham quá nên em mạo muội "phọt" bài này tham gia với các pác cho xôm tụ

Các pác chém tẹt đi

May là bác lâm tặc còn có hình và chữ ký antipower chứ ko cũng nghi lắm!
Nói dại có ông nào cắt ghép hình rồi lập nik đểu thì bó tay luôn.Phải gọi điện nhắn tin hỏi khổ chủ mất!!!!!!!!

choctietlon

Super Moderators
Anh phải hỏi rõ vì nik đểu nhiều quá xá!
Thật giả lẫn lộn hết cả rồi!
Thế chú còn muốn anh hỏi gì nữa à?
Chém bia hay chém cà fê hay chém.........chuối??????????????????????????

Bác qua đây thì cái gì cũng có, nếu chém chuối thì phải có bác mới chém được để cho vào nồi om luôn thể. ka ka ka ka
Chém món Rùa om chuối bác nhé ! :D :D

choctietlon

Super Moderators

Các pác chém tẹt đi

Lâu quá mới thấy bác, tình hình bên ấy bác vưỡn thường xuyên BBB không đấy??
Khi nào về VN đấy hả bác???

Sinh ra tính nết do Trời
Giao du, kết bạn một đời tự do
Diễn đàn, bàn bóng hẹn hò
Nghèo nhưng cũng chẳng chỉ lo kiếm tiền.

Cháu là thế đấy chú Lương ợ. hi hi hi :D:D
Bóng bàn - chém gió - hẹn hò
Đến giờ xách kiềm tò tò vào sân
Được thua chả có tần ngần
Bia rơi, tiền chảy.. kém phần ai đây ??​
Hụ hụ ... báo cáo các bác, sang nhà mới em cũng lập cái "ờ cao" mới "chém" cho tơi!!
Hề hề...:rolleyes::rolleyes:

ndbachfuv

Binh Nhất
Lâu quá mới thấy bác, tình hình bên ấy bác vưỡn thường xuyên BBB không đấy??
Khi nào về VN đấy hả bác???

Bá Cá chú CTL là tình hình của anh bên này rất là tình hình :mad: chỉ có chữ B cuối cùng là đều, còn 2 chữ B đầu tiên thì anh xin hẹn chú về VN sẽ bù :mad::mad::mad:

Sắp rồi, sắp rồi, chú cứ chuẩn bị tinh thần nhé

Bá Cá chú CTL là tình hình của anh bên này rất là tình hình :mad: chỉ có chữ B cuối cùng là đều, còn 2 chữ B đầu tiên thì anh xin hẹn chú về VN sẽ bù :mad::mad::mad:

Sắp rồi, sắp rồi, chú cứ chuẩn bị tinh thần nhé

Bác này từ ngày "đi Tây" nổ cứ gọi là lá la...
Cứ nghĩ như hồi đói kém ở SĐ không bằng, giờ mặt tiền lên giá cả rồi, anh về chỉ có "ăn đạn", hề hề ...
Thôi ứ coi như toi rồi tự uống hộ a e mấy quại bia Đức đi! À quên, bia Tây chứ!! hề hề ...

ndbachfuv

Binh Nhất
Bác này từ ngày "đi Tây" nổ cứ gọi là lá la...
Cứ nghĩ như hồi đói kém ở SĐ không bằng, giờ mặt tiền lên giá cả rồi, anh về chỉ có "ăn đạn", hề hề ...
Thôi ứ coi như toi rồi tự uống hộ a e mấy quại bia Đức đi! À quên, bia Tây chứ!! hề hề ...

Em mà ko đi thì làm gì có cơ hội cho pác chandatmattoet nổ cơ chứ :)) ha ha

Anh không biết em là ai nhưng về thì cứ phải giao lưu cái nhỉ, trên cả 2 mặt trận luôn :)

kimtuan2312

Thượng Sỹ
Em là member mới, đang tập tọe chém gió, xin phép các bác cho em tham gia một chân. Chân em là chân xịn chứ như mấy ông "chân đất mắt toet" mà lớ xớ gặp em thì em phang cho ợ caphe chém gió ra với em ngay chứ đừng đùa...:p

Bình luận từ Facebook