CLB Bóng bàn Trường THCS Bế Văn Đàn HN - Ngõ 181 Nguyễn Lương Bằng

tangdung

Đại Tá
up up. Ko thay a e bàn ki thuat choi bong ban nhi. Neu muon len tay thi a e phai tang cuong giao luu.
Đừng up up @vuchithanh_hungyen ngại kiểu đó lắm. AE trình Gà Con chủ yếu đang giao lưu học hỏi và tập tành tí thôi, chưa có đủ trình để bàn kỹ thuật với lại đây chủ yếu mang tính đơn giản là hình ảnh sinh hoạt của CLB anh em nếu đến đông vui được giao lưu học hỏi nhiều hơn.

tangdung

Đại Tá
Anh em làm tí trực tiếp Bóng bàn Sea Games Singapore 2015, môn thi đấu được nước chủ nhà đặc biệt quan tâm và đầu tư

sardius0114

Đại Tá
CLB toàn người hay quá :) mình vào thua liểng xiểng may có cô chủ xjnh đẹp lên an ủi phần làoooo :D
hnay anh @phi hung@tangdung chưa giao lưu với nhau. cả chưa giao lưu với em nữa cơ đấy. anh @phi hung mải giao lưu với nhiều giơ quá. đến lượt em thì hết sức. :))))
hnao anh quay lại chơi, em giới thiệu giao lưu thêm, còn nhiều giơ vừa miếng anh lắm.
anh em trong clb nói chung vui vẻ, gần gũi, rảnh thì anh cứ xách vợt ra mà chiến, chỉ sợ ko đủ sức giao lưu hết :))))

phi hung

Đại Tá
hnay anh @phi hung@tangdung chưa giao lưu với nhau. cả chưa giao lưu với em nữa cơ đấy. anh @phi hung mải giao lưu với nhiều giơ quá. đến lượt em thì hết sức. :))))
hnao anh quay lại chơi, em giới thiệu giao lưu thêm, còn nhiều giơ vừa miếng anh lắm.
anh em trong clb nói chung vui vẻ, gần gũi, rảnh thì anh cứ xách vợt ra mà chiến, chỉ sợ ko đủ sức giao lưu hết :))))
Mấy chú có tuổi ở đó giật kill quá :) sức thanh niên vẫn choáng

tangdung

Đại Tá
Trận đấu giữa 2 trung lão có tiếng làng bóng bàn Huy Dao Phay và Hiền Cong 3-2

phi hung

Đại Tá
Chiều nay trên sân Bế Van đàn có trận đấugi ữa Hạng E Petrolimex với No.14C định Công
A hôm nọ mình ra gặp ngay Bác Hiền công,giơ mói biết Danh, cứ tưởng các bán nhìu tuổi oánh BT dơ thủ hoá ra mình toàn bị quại trước,hay thật :D

Bình luận từ Facebook