CLB Bóng bàn Trường THCS Bế Văn Đàn HN - Ngõ 181 Nguyễn Lương Bằng

tangdung

Đại Tá
Hôm qua CLB có Đại cao thủ Cương Gai ghé chơi với AE, ban đầu nhìn bụng Cao thủ biết là Hội 3B. AE Gà chọi @DucCat @haitanqd và Quân Lùn được tiếp chiêu học hỏi tuyệt kỹ về Gai khỏi phải khen. Em trai Cao thủ Tùng Docimex đang là Thầy giáo ở sới Cao thủ thi thoảng sẽ ra sau khi mổ gót Asin 4 tháng AE có ai ra giao lưu thưởng ngoạn mãn nhãn luôn

sardius0114

Đại Tá
Chiều nay có Toàn mướp,Tuấn chùa hương, Tuấn anh , haitanqd ... sẵn sàng nghênh tiếp "Bác cương gai" . Đề nghị tổ truyền thông, thông báo Bác cương có mặt lúc 5h30 nhé! Có thể trận chiến chiều nay trở thành một cơn lốc bụi bay mịt mù chỉ toàn là "Gai" . Khán giả phải tự bảo quản, giữ gìn "long nhãn" nhé!
hợ,nghe đã thấy khiếp. đúng là chảo lửa BVĐ, ko dành cho những ai yếu tim.

@Tiến Thân Thiện đánh hay đấy: Giao bóng đa dạng, quả phải chắc mạnh. Ra sới thường xuyên hơn sẽ gặp nhiều rơ và cao thủ
Bác quá khen...e còn học hoỉ nhiều lắm. Bác giữ khách qúa...hqua bác về vội thế...chưa kịp giao lưu bia thì bác đã về rùi...thanks bác hnao e lại qua. Bàn bia chấp bác 2 phát trước hyhy

DucCat

Đại Tá
Bác quá khen...e còn học hoỉ nhiều lắm. Bác giữ khách qúa...hqua bác về vội thế...chưa kịp giao lưu bia thì bác đã về rùi...thanks bác hnao e lại qua. Bàn bia chấp bác 2 phát trước hyhy
Chiều nay chú có ra không?Đánh với anh một trận!Chú chấp anh 2-3 quả là đẹp đấy!anh đánh kém lắm!

Bình luận từ Facebook