CLB Bóng bàn Trường THCS Bế Văn Đàn HN - Ngõ 181 Nguyễn Lương Bằng

tangdung

Đại Tá
Đi công tác mấy ngày mà cứ hắt xì hơi suốt mồm miệng nhạt phếch nên chắc lại có nhiều ông đang chờ để nộp bia cho mình đây. Chiều nay đúng 5.30 sẽ có mặt tại sới mang theo một số đầu trâu mặt ngựa để chinh chiến. Mấy ông Tân thiếu tá, Quân lùn cứ chuẩn bị 10 nút một trận mà nộp nhé. Mấy anh em bên hội nhà báo chuẩn bị loa đài họp và báo đặt chỗ bên Hoàn béo là vừa đấy. Bất cứ cao thủ vùng miền nào trình từ A đến D đều đựơc tiếp đón nồng nhiệt.
Chuẩn bị ra sân thôi. Để Em mượn cái Bảng tỷ số lật cho nó Pro

tangdung

Đại Tá
Bạn @doccothankiem_hp nhỡ cơ hội gặp gỡ. Tối qua vẫn Gương mặt thân quen Bóng Bàn Bia (3B) 10 nút (nude) và thêm 1 cao thủ trái tay giao bóng cắm xoáy đỡ sang là làm cái Pắc giật ma sát Xong. Kết thúc kẻ thua người thắng đều đc nhậu, người thua cố uống gỡ vậy (Oánh tùy rơ & Uống tuỳ cơ)

Last edited:

doccothankiem_hp

Thượng Tá
Bạn @doccothankiem_hp nhỡ cơ hội gặp gỡ. Tối qua vẫn Gương mặt thân quen Bóng Bàn Bia (3B) 10 nút (nude) và thêm 1 cao thủ trái tay giao bóng cắm xoáy đỡ sang là làm cái Pắc giật ma sát Xong. Kết thúc kẻ thua người thắng đều đc nhậu, người thua cố uống gỡ vậy (uống tuỳ cơ) View attachment 37018View attachment 37019 View attachment 37020
Bàn và sân bãi của các Bác đẹp quá,Bác cứ luyện tập chăm chỉ vào nhé,khi nào em sắp xếp lịch em alo cho các Bác sớm luôn,em thời gian này cũng bận quá ạ

spy

Thiếu Uý
Chiều nay có trân tuấn chùa hươngtuấn anh 20 bia, các trận còn lại 10 bia. Đề nghị BTC chuẩn bị sân bãi và hệ thống cameera dưới nhiều góc độ khác nhau.

Trận này rất hay vì có nhiều nợ máu trong quá khứ. Cửa Tuấn Anh "dọn bể" là rất sáng nhưng Tuấn chùa Hương chắc cũng lên đấu pháp hợp lý để trả thù. Đặt cửa Tuấn Anh trận này 10 bia có ai theo không ?

meorubi_nittaku

Thượng Tá
Máu lửa quá nhỉ? ngày nào ở BVĐ cũng có độ to như thế này cơ a?:):):):)
Anh Tuấn Anh và anh Tuấn Chùa Hương giờ nhập hộ khẩu về BVĐ rồi a?

spy

Thiếu Uý
Theo BBC Quân lùn sẽ ra sân chiều nay với trang phục hết sức ấn tượng nhằm chinh phục quả bóng tròn trươc huy dao phay, Đức cắt thì mang theo 10bia để nộp sẵn trc THTQD ko phải bàn cãi. nếu chiều nay laplaitratu có mặt thì đức cắt nhận nhiệm vụ tiên phong làm 3 phát cho hết trật tự!
Thông báo này đc gửi tới diễn đàn BB trên toàn Quốc!

Hôm nay a đi công tác giao nhiệm vụ cho chú Đức cắt là nếu LLTT ló mặt ra thì táng ngay cho 3 phát tắt loa luôn nhé. Chi phí hết bao nhiêu anh lo.

laplaitrattu

Chuyên đi diệt quái
Clb toàn thấy cánh ú ớ loa đài. Bực mình sang nện nát loa hết bi giờ. Cán bộ đang sống bình yên chym hót cứ nhắc tên gọi đòn. Liệu cái thần hồn đừng để cáu. Ngày xưa chỗ này đã bị đô hộ ko đối thủ dồi.

Bình luận từ Facebook