CLB Bóng bàn Trần Quốc Toản và những hình ảnh sinh hoạt

StigaCC9

Binh Nhì
Chào em, a có thể biết tên e kg? sáng chủ nhật naỳ có giao lưu clb stiga nên a xin trường buổi sáng, vì sáng chủ nhật thường có cầu lông chơi, chiều chủ nhật thì chơi từ 2g, còn ngày thường là 5g

He he he.......em đánh bbàn dở lắm nên ko dám nói tên đâu,oke,em đã biết lịch sinh hoạt của CLB Trần Quốc Toản rồi,em sẽ tranh thủ thời gian đến sinh hoạt nhe,mà chắc chắn là CN 2/12 em sẽ có mặt để tham gia giao lưu với Stiga(em là fan của Stiga mà,,,hi hi hi..........):)

He he he.......em đánh bbàn dở lắm nên ko dám nói tên đâu,oke,em đã biết lịch sinh hoạt của CLB Trần Quốc Toản rồi,em sẽ tranh thủ thời gian đến sinh hoạt nhe,mà chắc chắn là CN 2/12 em sẽ có mặt để tham gia giao lưu với Stiga(em là fan của Stiga mà,,,hi hi hi..........):)
Cám ơn e đã quan tâm, rất vui được gặp e hôm giao lưu nhé

NTBB

Super Moderators
Nhìn những tấm hình các em học sinh rất vui và hào hứng bên người Thầy Bóng Bàn thì cảm nhận rằng Mr.Vinh đã thành công bước đầu trong "sự nghiệp gieo mầm" của mình. Có lẽ ít có chủ xới BB nào nhiệt tình quảng bá về môn TT này và về CLB của mình như Thầy Vinh. Xin chúc CLB TQT ngày càng phát triển và thu hút nhiều em nhỏ đến với BB.

Hôm qua NTBB có việc ghé qua 200 Cao Đạt - cửa hàng Stiga của Mr.Tài - và nhìn thấy mấy hộp bóng Stiga 1 sao, mỗi hộp có 4 quả với 4 màu khác nhau rất đẹp. Hỏi ra thì Mr.Tài nói: đây là bóng tập giành cho các em nhỏ, nó có màu như thế để tạo sự thích thú cho các em bé. Thế mới thấy cách nghĩ và cách làm của các hãng BB nổi tiếng thật là đơn giản nhưng có hiệu quả rất lớn. Tự nhiên mình nghĩ, nếu Thầy Vinh mua những hộp bóng này về cho các em trường Ng Thị Diệu tập luyện, biết đâu số lượng các em thích BB lại tăng lên trông thấy ! Sao không thử nhỉ ?

trin_hoa_an

Trung Uý
Nhìn những tấm hình các em học sinh rất vui và hào hứng bên người Thầy Bóng Bàn thì cảm nhận rằng Mr.Vinh đã thành công bước đầu trong "sự nghiệp gieo mầm" của mình. Có lẽ ít có chủ xới BB nào nhiệt tình quảng bá về môn TT này và về CLB của mình như Thầy Vinh. Xin chúc CLB TQT ngày càng phát triển và thu hút nhiều em nhỏ đến với BB.

Hôm qua NTBB có việc ghé qua 200 Cao Đạt - cửa hàng Stiga của Mr.Tài - và nhìn thấy mấy hộp bóng Stiga 1 sao, mỗi hộp có 4 quả với 4 màu khác nhau rất đẹp. Hỏi ra thì Mr.Tài nói: đây là bóng tập giành cho các em nhỏ, nó có màu như thế để tạo sự thích thú cho các em bé. Thế mới thấy cách nghĩ và cách làm của các hãng BB nổi tiếng thật là đơn giản nhưng có hiệu quả rất lớn. Tự nhiên mình nghĩ, nếu Thầy Vinh mua những hộp bóng này về cho các em trường Ng Thị Diệu tập luyện, biết đâu số lượng các em thích BB lại tăng lên trông thấy ! Sao không thử nhỉ ?

Học sinh thì là xếp thứ 3 ( Nhất quỷ nhì ma..) ^^! lấy lưới của máy bắn bóng bàn để làm cầu gôn, hậu quả gãy làm đôi cái máy bắn bóng .^^!.;););) Làm công việc này nguy hiểm lắm chú Út à. hì

Hôm qua mới biết bac Vinh là Hot boy của trường.... ;);););););););)

phongnhi

Binh Nhì
E khiêm tôn qua.bua đo a se giao luu voi e môt van dê biêt trinh dô em thê nao nhe.

a ơi cám ơn a quan tâm và chia sẽ thông tin nhé, e đã từng nghỉ đến những quả bóng đó rồi, cũng đã từng bàn với a tài về giá, nhưng hiện nay giá thành quá mắc nên e chưa thực hiện được, e còn định đầu tư returnboard nữa nhưng mắc quá nên trong dự án e còn thiếu 2 vấn đề này.

sadius

Binh Nhì
Thầy ơi ! em này đẹp đó, thầy giới thiệu về báo đi thầy

teen model việt nam vẫn là đẹp nhất châu á.
trước giờ sadius toàn mê mấy em hàn quốc với nhật bản. :(....thất bại thật.

Bình luận từ Facebook