CLB Bóng bàn Trần Quốc Toản và những hình ảnh sinh hoạt

NTBB

Super Moderators
Có vài tấm hình gửi tặng thầy do mấy anh chị mới soạn ra để thầy làm kỷ niệm nhân dịp thi đấu giải Báo chí toàn quốc tại Đà Nẵng vì rất cảm động thầy vừa lo cho Báo Khăn Quàng Đỏ, Hội Nhà Báo TPHCM, Sở Thông tin Truyền thông của 3 đơn vị chạy xuôi chạy ngược vừa chuyên môn, chỗ ăn, chỗ ngủ...

Gửi thầy thêm 1 tấm :

Xin mạn phép edit giúp Thuý Nguyên 2 tấm ảnh tặng Thầy để Thầy nhìn cho rõ, hihi !

NTBB

Super Moderators
Anh làm sao chỉnh sữa được vậy? cám ơn anh đã giúp Nguyên

Rất đơn giản ! Bạn mở phần mềm Photoshop - mở file ảnh của bạn. Rồi trên thanh công cụ, bạn chọn thư mục Image, rồi xuống lệnh "Adjustments" - tiếp theo chọn lệnh "Curves...". Trong biểu đồ hiện ra, bạn dùng chuột gắp cái nét thẳng chéo kéo lên thì ảnh sáng ra, kéo xuống thì ảnh tối lại. Đến khi nào đạt yêu cầu thì thả chuột ra. Rồi lần lượt trở ra - nhớ là phần mềm có hỏi gì thì nhấp OK. Vậy là xong.

Anh Phạm Hưng Long bây giờ đã 49 tuổi thể lực không được như những năm trước nhưng nhìn a đánh vẫn hay, a đánh với a Trần Thanh Dũng tuy thắng 2/1,nhưng làm nhớ lại 1 thời a long chuyên tấn công, a Dũng chuyên phòng thủ banh qua lại từ 6 trái trở lên, 2 a đánh độ nhưng khán giả cảm giác như khởi động, vì banh qua lại qua nhiều và chuẩn

mika9967

Trung Sỹ
hẹn anh Vinh sau khi mika trị thương cái lưng nhe, bệnh cũ tái phát, chắc nghĩ cũng hơi lâu...........................

Drhongson

Đại Tá
hẹn anh Vinh sau khi mika trị thương cái lưng nhe, bệnh cũ tái phát, chắc nghĩ cũng hơi lâu...........................
Hôm rồi mình ghé TRẦN QUỐC TOẢN , nghe Vinh khen anh Mika woánh hay lắm ,
hôm nào anh em mình đến đó chơi nhé .

mika9967

Trung Sỹ
Hôm rồi mình ghé TRẦN QUỐC TOẢN , nghe Vinh khen anh Mika woánh hay lắm ,
hôm nào anh em mình đến đó chơi nhé .

hân hạnh được biết và làm quen với anh, anh Vinh nói cho vui chứ mika mà giỏi gì anh Sơn, trỉnh gà còi mà, giao lưu học hỏi thôi, mà sau đợt trị thương này, chắcd không dám đánh hăng nữa, hôm trước khom lựng cắt 1 trái bóng, bị đau lưng lại đây, chắc chỉ đánh nhẹ nhẹ thôi, bác chém em hay đánh đừng dí em chạy quá nhé, đau lưng em lại tội nghiệp em nhe.....

em từng bị đau lưng do tập quá độ nhưng khi đến bệnh viện y học dân tộc trên đường Nam Kỳ Khởi Nghĩa góc đường TQT chữa bệnh vì có châm cứu rất hay nên mau hết, e từng giới thiệu mấy người bạn CAMBODIA chữa hết bệnh, trong đó có 1 người ukraina hiện làm ăn tại cambodia từng là Chủ tịch Liên Đoàn Bóng bàn UKRAINA, 1 người là phó tổng giám đốc hạt điều, 1 người là bác sĩ của chính phủ cambodia, a thử đến đó chữa bệnh đi. Đây là những người bạn thân mỗi tháng qua thăm e 1 làn và chữa hết bệnh khi họ đến đó

Last edited:
hân hạnh được biết và làm quen với anh, anh Vinh nói cho vui chứ mika mà giỏi gì anh Sơn, trỉnh gà còi mà, giao lưu học hỏi thôi, mà sau đợt trị thương này, chắcd không dám đánh hăng nữa, hôm trước khom lựng cắt 1 trái bóng, bị đau lưng lại đây, chắc chỉ đánh nhẹ nhẹ thôi, bác chém em hay đánh đừng dí em chạy quá nhé, đau lưng em lại tội nghiệp em nhe.....

Anh khiêm tốn quá kỷ thuật a rất tốt,tấn công khó chịu vì tay trái và biết giao xoáy ngược nữa

mika9967

Trung Sỹ
em từng bị đau lưng do tập quá độ nhưng khi đến bệnh viện y học dân tộc trên đường Nam Kỳ Khởi Nghĩa góc đường TQT chữa bệnh vì có châm cứu rất hay nên mau hết, e từng giới thiệu mấy người bạn CAMBODIA chữa hết bệnh, trong đó có 1 người ukraina hiện làm ăn tại cambodia từng là Chủ tịch Liên Đoàn Bóng bàn UKRAINA, 1 người là phó tổng giám đốc hạt điều, 1 người là bác sĩ của chính phủ cambodia, a thử đến đó chữa bệnh đi. Đây là những người bạn thân mỗi tháng qua thăm e 1 làn và chữa hết bệnh khi họ đến đó

TRước kia, mika đã từng đi điều trị vật lý trị liệu tại BV này rồi, nhưng do bị thoạt vị đĩa đệm L5, nên chỉ giảm tình hình đau tức thời chứ không hết được, sau đó mika đi điều trị tại trung tâm ACC nằm trên đường Trương Định quận 3, đỡ được 80-90%, gần đây chơi bóng bàn lại, cũng hơi ỷ lại, nhiều khi mấy bạn đánh cũng ráng vớt banh hay đánh lại đường banh thấp, nên hay bị lại, những ngày bị lại, mika chỉ nằm 1 chổ chứ không nhút nhích gì được, hôm nay cũng đỡ 1 chút rồi, nhưng chưa tự đi xe được. buồn quá đi thôi, mà chịu.............

mika9967

Trung Sỹ
Anh khiêm tốn quá kỷ thuật a rất tốt,tấn công khó chịu vì tay trái và biết giao xoáy ngược nữa

nếu mà như vậy, trình độ anh Vinh chắc là cỡ kiện tướng rồi,.....he....he. mika đánh ở clb quận 9 thủ đức, này chỉ làm ngóe thôi hà......thua tơi tả,..... nhiều khi do cái lưng cũng không dám đánh nhiều, nhiều khi do trình mika nào giờ tự xem hình, xem người ta làm, bắt chước làm theo và có thời gian tập với máy nên chỉ biết căn bản thôi, còn cao quá chịu không nổi.

TRước kia, mika đã từng đi điều trị vật lý trị liệu tại BV này rồi, nhưng do bị thoạt vị đĩa đệm L5, nên chỉ giảm tình hình đau tức thời chứ không hết được, sau đó mika đi điều trị tại trung tâm ACC nằm trên đường Trương Định quận 3, đỡ được 80-90%, gần đây chơi bóng bàn lại, cũng hơi ỷ lại, nhiều khi mấy bạn đánh cũng ráng vớt banh hay đánh lại đường banh thấp, nên hay bị lại, những ngày bị lại, mika chỉ nằm 1 chổ chứ không nhút nhích gì được, hôm nay cũng đỡ 1 chút rồi, nhưng chưa tự đi xe được. buồn quá đi thôi, mà chịu.............
anh bị như vậy là nặng rồi, e tưởng anh chỉ bị đau lưng thông thường thì chữa ở đó rất hay vì có thêm châm cứu, chúc a mau hết bệnh nha, a và an thay phiên đau lưng ha?hihihi

mika9967

Trung Sỹ
anh bị như vậy là nặng rồi, e tưởng anh chỉ bị đau lưng thông thường thì chữa ở đó rất hay vì có thêm châm cứu, chúc a mau hết bệnh nha, a và an thay phiên đau lưng ha?hihihi

thì tôi và anh An là bạn hữu lâu năm rồi mà, kỹ thuật tôi phần lớn là tập với máy. chứ kinh nghiệm thi đấu thì rất nghéo nàn,

Bình luận từ Facebook