CLB Bóng bàn Trần Quốc Toản và những hình ảnh sinh hoạt

mika9967

Trung Sỹ
nếu chiều thứ bảy tuần này trời đẹp không mưa, mika sẽ lên ghé clb của a Vinh 1 chuyến nhé, hy vọng sẽ được gặp gỡ và giao lưu cùng anh và các bạn, anh Út (NTBB) và nhiều nữa, cảm ơn.

xitrumbb

Binh Nhất
Câu lạc bộ đẹp thật! Em trình gà thôi, đang muốn tìm một câu lạc bộ chơi cho khỏe và nâng cao trình độ nữa, em xin đăng ký sinh hoạt thường xuyên có được không ạ?

mika9967

Trung Sỹ
clb TQT lúc nào cũng thấy đông vui nhỉ..............hẹn ngày mai nếu trời không mưa, cả tuần nay mưa riết ở nhà cũng buồn tay.

mika9967

Trung Sỹ
Chú lên tâm 3h tới 4 h có mặt rồi gọi cho cháu nhé! nhà cháu ngay sát bên.

sáng nay nhận được tin em Vinh thông báo clb hôm nay không hoạt động do trường ngày mai thi cao đẳng, nên hẹn cháu thứ 4 hay thứ bảy tuần sau nhe.

mika9967

Trung Sỹ
tiếc là hôm qua ghé qua clb lao động, bàn đông nghịt người, nên không có thời gian giao lưu nhiều với em Vinh, anh Thắng ktt, các bạn Cambodia, thật là tiếc. mong dịp khác có thể giao lưu nhiều nhiều để vui và học hỏi.
Hôm qua, đánh với anh Tuấn-petrlomiex thua tả tơi, đi nhanh về nhanh, đúng là kinh nghiệm non kém quá chừng.....hic...hic

Thanh Tùng

Trung Sỹ
Cám ơn anh đã quan tâm và nói tốt về CLB

Cho cháu hỏi có Anh Huế Nghéo có phải làm ở Vietcombank Bình dương không vậy Bác, Và trong bức hình chụp tập thể các thầy đứng trước CLB có anh Huế không ạ ? Thầy đứng hàng thứ 2 bìa tay phải là thầy tên gì ạ ? cháu thấy trên mạng có nhiều video của Thầy đó !

mika9967

Trung Sỹ
Cho cháu hỏi có Anh Huế Nghéo có phải làm ở Vietcombank Bình dương không vậy Bác, Và trong bức hình chụp tập thể các thầy đứng trước CLB có anh Huế không ạ ? Thầy đứng hàng thứ 2 bìa tay phải là thầy tên gì ạ ? cháu thấy trên mạng có nhiều video của Thầy đó !

chẹp, chẹp.... cao thủ bóng bàn làm cho ngân hàng nhiều dữ ta hén, cái này chắc đặc cách vào làm phải không vậy ta, chúc mừng cho làng bóng bàn có công việc tốt

Thanh Tùng

Trung Sỹ
chẹp, chẹp.... cao thủ bóng bàn làm cho ngân hàng nhiều dữ ta hén, cái này chắc đặc cách vào làm phải không vậy ta, chúc mừng cho làng bóng bàn có công việc tốt

Dạ! có 1 số ngân hàng rất yêu thể thao chú ak ! tuyển anh em đánh bóng hay về làm việc gì đó, có giải toàn ngành sẽ tham gia, anh Huế vừa đạt HCV toàn ngân hàng tỉnh Bình Dương, nhưng không biết phải anh mà CLB TQT nói không nữa !

Chào Thanh Tùng,
cám ơn em đã quan tâm nha, Huế làm ở ngân hàng Bình Dương, còn các thầy hàng thứ 2 kg phải Huế. Thầy dạy ở Đại học kinh tế, thầy tên hưng

Last edited:

Thanh Tùng

Trung Sỹ
Chào Thanh Tùng,
cám ơn em đã quan tâm nha, Huế làm ở ngân hàng Bình Dương, còn các thầy hàng thứ 2 kg phải Huế. Thầy dạy ở Đại học kinh tế, thầy tên hưng

À ! chú hiểu nhầm rồi, còn hỏi anh Huế có phải làm Bình Dương không. Và hỏi thầy đứng thứ 2 tên gì chứ không phải hỏi thầy có phải là anh Huế không. thanks Chú nhé !

Bình luận từ Facebook