CLB bóng bàn Tiên Yên Quảng Ninh

hieucong11

Binh Nhất
mọi công tác chuẩn bị cho giải giờ phút này đã hoàn tất. Cờ, cúp, huy chương đang chờ ngày có chủ !

nguyenminh

Đại Uý
ĐÃ SẴN SÀNG CHO NGÀY KHAI MẠC :

Mọi công tác chuẩn bị cho ngày khai mạc cho đến giờ phút này đã hoàn tất, cúp , cờ huy chương đã có đủ chỉ chờ chủ nhân của giải năm nay rước về. Móng Cái từ trước đến nay vẫn mạnh. Tiên Yên luôn đánh giá cao về khả năng giành cúp của Móng Cái. Năm nay Móng Cái càng nuôi hy vingj lớn sau 2 lần để tuột cúp khỏi tay về với Tiên Yên. Chắc Móng Cái không muốn để mất lần thứ 3. Nhưng thể thao là vậy, khó mà nói trước được điều gì cứ âm thầm như Hải Hà cơ hội giành cúp không phải là không có. Với sựu tiến bộ của Sinh, Hiếu, Dân. Hoặc như Vân Đồn 1 ẩn số ai mà biết được điều gì sẽ sẩy ra. Mỗi mùa giải là hứa hẹn , đợi chở cũng như đón nhận. Còn Tiên Yên chúng tôi chỉ coi đây là 1 sân chơi thoải mái, vô tư và hết mình . Và khi những lần được nhận cúp về thì ngỡ ngàng trong sự vui sướng. Chúc mọi người trong các đoàn tham gia thi đấu giải lần này có nhiều kỷ niệm tốt cho mùa giải năm 2014.

ruoubakich

Trung Tá
Mình cố gắng sắp xếp thời gian đến dự theo lời mời và làm chân " phóng uế " phục vụ bà con chứ làm trọng tài thì không ổn . Chúc giải thành công mỹ mãn !

nguyenminh

Đại Uý
Mình cố gắng sắp xếp thời gian đến dự theo lời mời và làm chân " phóng uế " phục vụ bà con chứ làm trọng tài thì không ổn . Chúc giải thành công mỹ mãn !
gửi ruoubakich
yên tâm đi khách mời dự khai mạc sao ai lại để khách làm trọng tài, đến được với giải và chia vui với chúng tôi đã là niềm hạnh phúc cho tiên yên rồi. qua đó thể hiện trân trọng và quý mến nhau. ông nên hiểu trong miền tây danh sách mời có hoành bồ, hà khẩu, đoàn cứu hỏa là những đại diện cho những người bạn quý mên nhất và vô cùng thân thiết của tiên yên rồi. chúng tôi cũng hy vọng giải sẽ là một ấn tượng và sẽ thành công tốt đẹp!

trai_ub

Binh Nhì
nghe sơ qua mình thấy club Tiên yên tổ chức thật bài bản nếu có khoản mời trọng tài nữa thì giải đấu sẽ nâng cao tính chuyên nghiệp rất nhiều vì thực tế các giải nghiệp dư ở các tỉnh thành khác họ cũng hướng tới thi đấu đúng luật 1giai đấu thành công là cần tuân thủ theo quy tắc rõ ràng....chúc giải thành công

nguyenminh

Đại Uý
nghe sơ qua mình thấy club Tiên yên tổ chức thật bài bản nếu có khoản mời trọng tài nữa thì giải đấu sẽ nâng cao tính chuyên nghiệp rất nhiều vì thực tế các giải nghiệp dư ở các tỉnh thành khác họ cũng hướng tới thi đấu đúng luật 1giai đấu thành công là cần tuân thủ theo quy tắc rõ ràng....chúc giải thành công
gủi trai ub
cảm ơn bạn đã quan tâm nói đúng ra bọn mình có mời trong tài đàng hoàng hội ông lâm cẩm phả hay còn gọi là lâm kiềng là trọng tài kết hợp với tiên yên.mọi cuộc vui và chơi đều phải có trọng tài 1 trân đấu gồm 1 trọng tài chính và 1 trọng tài xướng điểm và lật số.hay bạn thử mạnh dan đến với chúng tôi thăm và xem miềm đông thi đấu xem như thế nào.ban phải thử 1 lần cho biết.

ruoubakich

Trung Tá
gửi ruoubakich
yên tâm đi khách mời dự khai mạc sao ai lại để khách làm trọng tài, đến được với giải và chia vui với chúng tôi đã là niềm hạnh phúc cho tiên yên rồi. qua đó thể hiện trân trọng và quý mến nhau. ông nên hiểu trong miền tây danh sách mời có hoành bồ, hà khẩu, đoàn cứu hỏa là những đại diện cho những người bạn quý mên nhất và vô cùng thân thiết của tiên yên rồi. chúng tôi cũng hy vọng giải sẽ là một ấn tượng và sẽ thành công tốt đẹp!

Ý tôi muốn nói , mình sẽ làm phóng viên chiến trường , đi chụp ảnh , quay video ( trận CK ) đưa thông tin giải đấu của các bác để những ai quan tâm theo dõi nên muốn là trọng tài cũng không được .

thanhchuatau

Đại Uý
Ý tôi muốn nói , mình sẽ làm phóng viên chiến trường , đi chụp ảnh , quay video ( trận CK ) đưa thông tin giải đấu của các bác để những ai quan tâm theo dõi nên muốn là trọng tài cũng không được .
Minh rat quan tam giai bb md . Neu ban quay video , nho gui cho minh xem ti nhe . Xin cam on nhieu

thanhchuatau

Đại Uý
gủi trai ub
cảm ơn bạn đã quan tâm nói đúng ra bọn mình có mời trong tài đàng hoàng hội ông lâm cẩm phả hay còn gọi là lâm kiềng là trọng tài kết hợp với tiên yên.mọi cuộc vui và chơi đều phải có trọng tài 1 trân đấu gồm 1 trọng tài chính và 1 trọng tài xướng điểm và lật số.hay bạn thử mạnh dan đến với chúng tôi thăm và xem miềm đông thi đấu xem như thế nào.ban phải thử 1 lần cho biết.
Chao anh minh . 20 ngay qua em luon theo doi su chuan bi cho giai bb mien dong to chuc tai tien yen . Nguyen Minh mot nha to chuc day kinh nghiem va qua chuyen nghiep . Ung su tren dien dam that kheo leo va day thien cam . Dung la con nguoi nhiet huyet day long dam me voi bo mon bong ban (neu tat ca cac clb bb tren toan quoc co mot Nguyen Miinh tien yen , chac chan bo mon bb se phat trien manh me) chuc giai thanh cong tot dep . (cho em xin 1 tam anh nhe)

nguyenminh

Đại Uý
Chao anh minh . 20 ngay qua em luon theo doi su chuan bi cho giai bb mien dong to chuc tai tien yen . Nguyen Minh mot nha to chuc day kinh nghiem va qua chuyen nghiep . Ung su tren dien dam that kheo leo va day thien cam . Dung la con nguoi nhiet huyet day long dam me voi bo mon bong ban (neu tat ca cac clb bb tren toan quoc co mot Nguyen Miinh tien yen , chac chan bo mon bb se phat trien manh me) chuc giai thanh cong tot dep . (cho em xin 1 tam anh nhe)View attachment 26468
gửi thanhchuatau
cảm ơn b đã quan tâm thực ra bạn quá khen mình đấy chứ mình còn phải cố gắng nhiều thêm vào đó là sự ủng hộ của ban bè trong câu lạc bộ thì làm mới thành công được.
thời gian này cũng bận thật nhưng bận để cho thành công thì đó cũng là niềm hạnh phúc , niềm vui .ban yên tâm ảnh và tin kết quả bọn mình sẽ thường xuyên cật nhật thông tin trên trang mạng.chào nhé

trai_ub

Binh Nhì
theo em thấy bác minh laˋ người tâm huyết nhiệt tình phong trào tiên yên vaˋ miền đông co´ bác thật đáng quy´ bác gây dựng tổ chức thêm.nhiều giải cho a e duoc cọ xát thiˋthật tốt maˋ trọng trách đo´ chỉ co´ ng như bác đứng lên mới ổn chucs bác thanhf công co´ dip e nhất định qua

nguyenminh

Đại Uý
theo em thấy bác minh laˋ người tâm huyết nhiệt tình phong trào tiên yên vaˋ miền đông co´ bác thật đáng quy´ bác gây dựng tổ chức thêm.nhiều giải cho a e duoc cọ xát thiˋthật tốt maˋ trọng trách đo´ chỉ co´ ng như bác đứng lên mới ổn chucs bác thanhf công co´ dip e nhất định qua
gửi trai ub
cám ơn các bạn đã có lời khen điều đó càng động viên mình phải cố gắng nhiều tâm huyết và nhiệt tinh là phương châm sống và chơi của câu lạc bộ nói thật từ năm 2008 mình mới chính thức gia nhập câu lạc bộ bóng bàn sau khi từ bỏ môn tenis cho nền sự va chạm và biết tên các cầu thủ trong làng bóng bàn quảng ninh còn han chế .mọi người thông cảm cho mình nhé có llex và có dịp chúng ta sẽ gặp nhau ở 1 giải nào đó hội tụ đủ các miên đông ,tây như ý tưởng của các bạn.rất mong và chân tình mới bạn và câu lạc bộ đến thăm câu lạc bộ của bọn mình .chào nhé

nguyenminh

Đại Uý
thông tin kết quả giải bóng bàn miền đông
vậy là giải đã kết thúc sau gần 2 ngày thi đấu rất mừng và phải nói giải đã thành công tốt đẹp mọi hình ảnh và lề khai mạc giải sẽ dược bọn mình chuyển tải lên trang mạng sớm nhất rất tiếc (phóng viên tác nghiệp) lương ba kích còn non kinh nghiệm trong việc xử dụng máy tính .phóng viên xin hứa là trong trưa nay sẽ dăng tải các hình ảnh lên .mình cũng bận nên sau thời gian tổ chức giải có diều kiện mình sẽ đăng tin cụ thể.chỉ thông báo nhanh là cúp năm nay đã về tay móng cái .điều đó cũng hợp lí thôi bởi móng cái đi với đội hình khủng >30 người đấu giải ở các nội dung cộng với lực lượng trẻ nên giành được cúp là điều tất yếu trong khi đó tiên yên lại vắng 1 tay vợt chủ chốt vì vắng bị mắc bệnh tim mạch thành ra mọi chiến thuật đã bị đảo lột và chỉ giành dươc giải 3 đồng đội ,giải 3 đơn trên 45t và mình được giải nhì đơn trẻ mặc dù tuổi k trẻ và giành được giải 3 toàn đoàn .đó cũng là cố gắng và thành công của đoàn tiên yên rồi .mĩnh tổ chức ra sân chơi để mọi người có dịp cọ sát để được vui nên k có gì luyến tiếc,tại sao cúp k ở lại tiên yên .có thời gian mình sẽ đăng tin chi tiết hơn mọi người thông cảm nhé.xin cảm ơn

Last edited:

thanhchuatau

Đại Uý
thông tin kết quả giải bóng bàn miền đông
vậy là giải đã kết thúc sau gần 2 ngày thi đấu rất mừng và phải nói giải đã thành công tốt đẹp mọi hình ảnh và lề khai mạc giải sẽ dược bọn mình chuyển tải lên trang mạng sớm nhất rất tiếc (phóng viên tác nghiệp) lương ba kích còn non kinh nghiệm trong việc xử dụng máy tính .phóng viên xin hứa là trong trưa nay sẽ dăng tải các hình ảnh lên .mình cũng bận nên sau thời gian tổ chức giải có diều kiện mình sẽ đăng tin cụ thể.chỉ thông báo nhanh là cúp năm nay đã về tay móng cái .điều đó cũng hợp lí thôi bởi móng cái đi với đội hình khủng >30 người đấu giải ở các nội dung cộng với lực lượng trẻ nên giành được cúp là điều tất yếu trong khi đó tiên yên lại vắng 1 tay vợt chủ chốt vì vắng bị mắc bệnh tim mạch thành ra mọi chiến thuật đã bị đảo lột và chỉ giành dươc giải 3 đồng đội ,giải 3 đơn trên 45t và mình được giải nhì đơn trẻ mặc dù tuổi k trẻ và giành được giải 3 toàn đoàn .đó cũng là cố gắng và thành công của đoàn tiên yên rồi .mĩnh tổ chức ra sân chơi để mọi người có dịp cọ sát để được vui nên k có gì luyến tiếc,tại sao cúp k ở lại tiên yên .có thời gian mình sẽ đăng tin chi tiết hơn mọi người thông cảm nhé.xin cảm ơn
Xin chuc mung giai bb mien dong thanh cong tot dep . Clb bb tien yen da thanh cong trong khau to chuc va doi ngoai

quyetmc

Binh Nhì
giải đấu tiên yên thật hoành tráng ngoài sức tưởng tượng của các đội chỉ có thể là tiên yên một mình bác Minh lo từ a-z thật đáng ngưỡng mộ có bác minh làm cho thương hiệu Tiên yên đã vang xa qua giải lại càng vang xa hơn nữa ..đúng như bác nói bác tham gia giải trẻ lại đạt giải nhì mà tuổi ko hề trẻ quả giao bóng tầm cỡ khiến đói phương khó chịu chỉ biết cười và nhìn theo bóng đã hạ guc không biết bao đối thủ thật đáng nể ..nói chung giải quá thành công nhờ bác minh các đoàn cũng học được Rất Rất nhiều kinh nghiệm tổ chức hẹ gặp lại tại Đầm Hà

Bình luận từ Facebook