CLB bóng bàn Tiên Yên Quảng Ninh

nguyenminh

Đại Uý
Anh môn nào cũng hay. môn nào cũng giỏi.
Đó là cuộc sống của Anh thích khám phá thích tìm hiểu để thấy được cái mênh mông của nó khi đã hiểu rồi thì phải nắm vững 2 điểm trên và đi sâu vào điểm dưới có thế chúng ta mới hiểu hết được sự phức tạp của nó khi hiểu thì việc khống chế nó nhỏ như con thỏ . bóng bàn Anh học chú món này chú học anh vậy nhé

meoluoitmb

Đại Tá
Đó là cuộc sống của Anh thích khám phá thích tìm hiểu để thấy được cái mênh mông của nó khi đã hiểu rồi thì phải nắm vững 2 điểm trên và đi sâu vào điểm dưới có thế chúng ta mới hiểu hết được sự phức tạp của nó khi hiểu thì việc khống chế nó nhỏ như con thỏ . bóng bàn Anh học chú món này chú học anh vậy nhé
Em phải học anh tất cả bóng bàn lẫn mọi thứ, Bác phải thường xuyên chỉ bảo em bác nhé.

nguyenminh

Đại Uý
Em phải học anh tất cả bóng bàn lẫn mọi thứ, Bác phải thường xuyên chỉ bảo em bác nhé.
GỬI Meoluoimtb
có cái chú học anh như câu cá chẳng hạn chứ bóng nhất định anh phải học chú rồi hôm nào mát trời chú ra Tiên Yên anh cho chú đi câu một buổi cho chú thấy sự hấp dẫn của thú vui này dạo này anh đi câu suốt nghiện rồi chú ạ nghiện hơn ma túy nên thử cho xem

meoluoitmb

Đại Tá
GỬI Meoluoimtb
có cái chú học anh như câu cá chẳng hạn chứ bóng nhất định anh phải học chú rồi hôm nào mát trời chú ra Tiên Yên anh cho chú đi câu một buổi cho chú thấy sự hấp dẫn của thú vui này dạo này anh đi câu suốt nghiện rồi chú ạ nghiện hơn ma túy nên thử cho xem
Ok, hôm vào nhà anh được anh cho xem chiến lợi phẩm rồi, sát cá khủng khiếp cả về số lượng lẫn chất lượng, nao em ra trước đi câu với anh, chiều tướng tá ra sau oánh bóng.

nguyenminh

Đại Uý
Ok, hôm vào nhà anh được anh cho xem chiến lợi phẩm rồi, sát cá khủng khiếp cả về số lượng lẫn chất lượng, nao em ra trước đi câu với anh, chiều tướng tá ra sau oánh bóng.
OK Hay bao cao su cũng được anh trờ chú và Xe Lu . K nó lại trách anh em mình ăn mảnh

thangRau

Đại Uý
THÔNG TIN KẾT QUẢ THI ĐẤU TẠI HẢI PHÒNG
Vậy là chuyến đi du đấu đã hoàn tất Mục đích đi đợt này nhằm cọ sát cho 2 cây vợt trẻ nhưng K thành công Tiên Yên bị loại ngay từ vòng bảng với các lý do sau
1- tay vợt trẻ còn non quá lần đầu tiên tham gia giải nên bị ngợp và bị tâm lý nặng nên thi đấu dưới mức bình thường
2 -Tiên yên quá thật thà nên để Hiếu 15 tuổi đánh C Trong khi đó đội bạn nhiều tay cơ đủ trình C thậm chí Trình B2 nhưng họ lại đăng ký D
Vậy đó đây cũng là bài học trong thể thao phải có chút tnh quái mới được qua giải tay cơ trẻ mới thấy được kinh nghiệm và bản lĩnh của lớp già qua giải mọi người đều nhìn nhận lớp trẻ này sau vài mùa giải sẽ thấy hiệu quả của nó đành vậy phải nuôi dưỡng để rồi gặt hái sau . vây nên Tiên Yên cũng chẳng buồn vây là K được khao Thắng VÀ Meoluoi rồi tiếc quá

Thi đấu lúc được lúc thua mà anh... vui là chính

thangRau

Đại Uý
Ảnh 2 a e Qni và HN tại Hải Phòng

nguyenminh

Đại Uý
View attachment 54149 Ảnh 2 a e Qni và HN tại Hải Phòng
GỬI ThangRau
OK Trong thi đấu anh đâu đặt chỉ tiêu phải thắng mà muốn qua thi đấu mình học được gì rút ra được khuyết điểm gì để hoàn thiện nó Anhtraan trọng mời chú cùng một số anh em trong giới đam mê bóng bàn đến CLB bọn anh chơi chú hứa lâu rồi đấy Nếu chú ở CLB chỗ Minh bảo hiểm Hải Dương thì cùng ra Tiên Yên đi Nếu K mời bọn mình vào đấy được chứ cho các chú 2 lựa chọn Chào trân trọng

meoluoitmb

Đại Tá
Anh Minh ơi. Với toa thuốc anh kê, đến nay em đã khỏi được 90% rồi. Đầu tháng 8 sẽ lại kéo quân ra miền đất hứa Tiên Yên để gặp anh. Chốt luôn ngày 01/8/2015.

nguyenminh

Đại Uý
Anh Minh ơi. Với toa thuốc anh kê, đến nay em đã khỏi được 90% rồi. Đầu tháng 8 sẽ lại kéo quân ra miền đất hứa Tiên Yên để gặp anh. Chốt luôn ngày 01/8/2015.
Gửi Meoluoitmb
OK Nhưng đúng với đội hình đã hứa vì anh em chơi trò bốc thăm gặp quái kiệt chú đừng để anh em thất vọng . chào

nguyenminh

Đại Uý
Vâng, không được hưởng ân xá đâu anh ạ. hết án mới về.
GỬI Meoluoimtb
Biết là chết vẫn cứ liều đó là cảm tử quân nhưng các chú hãy cẩn thận đấy khi K có gì để mất thì đánh như điên . có sợ K . hãy đợi đấy và hãy trờ đấy

nguyenminh

Đại Uý
Lu pakechi.
GIAO LƯU BÓNG BÀN
Để chuẩn bị tiếp các quái kietj trong giới bóng bàn tỉnh QN CLB Bóng bàn Tiên Yên có trận đón tiếp với các cao thủ bóng bàn Móng Cái hy vọng đây sẽ là trận thử sức cuối cùng để tiếp các quái kiệt Hy vọng Meoluoi vàThắng Xelu sẽ bị ngã ngựa tại vòng đấu này chảo lửa dã nhóm chỉ trờ và chế biến món khoái khẩu nữa là hoàn thiện

Bình luận từ Facebook