CLB bóng bàn Tiên Yên Quảng Ninh

Songbien

Trung Sỹ
Chúc mừng các anh ở CLB BB Tiên Yên và anh ruoubakich đã có một cuộc giao lưu vui vẻ, họ đánh hay thế, có CLB đẹp, người đẹp, đánh hay, cảm ơn các anh có một bộ ảnh rất đẹp, thế các anh có thi hát Karaoke không? Rất nể các Bác.

nguyenminh

Đại Uý
Hòa sát thủ hát xong thì mọi người vỗ tay không còn nghe thấy gì nữa .
THÔNG TIN KẾT QUẢ GIAO LƯU LÀO CAI
Vậy là sau 3 ngày chu du Lào Cai với đội hình 11 người với 5 vợt dọc 6 vợt ngang đã đem đến Lào CAI nhiều điều thú vị lần dầu tiên các bạn Lào Cai mới thấy nhiều người đánh vợt dọc đến thế họ lạ lẫm ngạc nhiên thú vị khi được tiếp Tiên Yên về trình độ chuyên môn qua giao lưu với 2 CLB Lào Cai đó là BBC Và APT Tiên Yên cũng để lại ấn tượng tốt kết quả giao lưu 50 /50 Da số TIÊN yÊN chết với gai thêm vào đó thời tiết lại quá nóng làm TiênYên xuống sức nhanh những tay vợt chủ chốt Tiên Yên tuổi đã cao nên dễ xuống sức may mà có sự đam mê mà K làm hổ thẹn mọi người qua giao lưu Tiên Yên lại bổ sung được nhiều CLB mới Rất mong các bạn hãy đến với chúng tôi

phonghongBBC

Đại Uý
THÔNG TIN KẾT QUẢ GIAO LƯU LÀO CAI
Vậy là sau 3 ngày chu du Lào Cai với đội hình 11 người với 5 vợt dọc 6 vợt ngang đã đem đến Lào CAI nhiều điều thú vị lần dầu tiên các bạn Lào Cai mới thấy nhiều người đánh vợt dọc đến thế họ lạ lẫm ngạc nhiên thú vị khi được tiếp Tiên Yên về trình độ chuyên môn qua giao lưu với 2 CLB Lào Cai đó là BBC Và APT Tiên Yên cũng để lại ấn tượng tốt kết quả giao lưu 50 /50 Da số TIÊN yÊN chết với gai thêm vào đó thời tiết lại quá nóng làm TiênYên xuống sức nhanh những tay vợt chủ chốt Tiên Yên tuổi đã cao nên dễ xuống sức may mà có sự đam mê mà K làm hổ thẹn mọi người qua giao lưu Tiên Yên lại bổ sung được nhiều CLB mới Rất mong các bạn hãy đến với chúng tôi
Em xin lỗi anh Minh, anh Lương và mọi người trong đoàn TY, sáng chủ nhật do công việc đột xuất e ko xuống APT giao lưu cùng mọi người, vô cùng tiếc nuối, mong các anh thứ lỗi. Rất mong gặp các anh ở Sa Pa (a Lương hẹn tháng 7 ). Gia đình em và CLB có gì chưa chu đáo mong các anh ko trách. Lê Tân Phong

nguyenminh

Đại Uý
Em xin lỗi anh Minh, anh Lương và mọi người trong đoàn TY, sáng chủ nhật do công việc đột xuất e ko xuống APT giao lưu cùng mọi người, vô cùng tiếc nuối, mong các anh thứ lỗi. Rất mong gặp các anh ở Sa Pa (a Lương hẹn tháng 7 ). Gia đình em và CLB có gì chưa chu đáo mong các anh ko trách. Lê Tân Phong
GỬI PhonghongBBC
Trách Phong nhiều lắm đấy hẹn rồi xong lại K xuống Minh nhớ mãi Phong nói , Tiên Yên đánh hay nhưng uống kém thành ra đợi trận cuối với APT Tiên Yên sẽ mời Phong vậy mà Phong trốn, cho là Tiên Yên vô duyên đi ,nếu muốn bọn Anh tha lỗi chú phải xuống Tiên Yên nhé CLB bọn anh sẽ đơi và trờ doàn Lào Cai trong đó có vợ chồng chú còn anh nếu có dịp đi Sa Pa sẽ gọi điện cho chú vậy nhé chào và hẹn gặp. Minh Tiên Yên

ruoubakich

Trung Tá

Bình luận từ Facebook