CLB bóng bàn Tiên Yên Quảng Ninh

nguyenminh

Đại Uý
cám ơn rượu ba kích đá đăng ảnh những cuộc vui luôn là những ký niệm đẹp mỗi một lần giao lưu ta lại có thêm những người bạn mới nhưng ấn tượng tốt sẽ cùng ta đi suốt quãng đời cón lại giao lưu là để nhớ để quý mến nhau

thanhbg

Thượng Sỹ
cám ơn rượu ba kích đá đăng ảnh những cuộc vui luôn là những ký niệm đẹp mỗi một lần giao lưu ta lại có thêm những người bạn mới nhưng ấn tượng tốt sẽ cùng ta đi suốt quãng đời cón lại giao lưu là để nhớ để quý mến nhau
Chào A nguyenminh nhé xem DĐ clb Tiên yên mạnh quá ,phong trào bb TY rất khí thế đáng để ae bb các tỉnh học tập,tôi xin tự giới thiệu tên Thành ở Bắc Giang đã một vài lần gặp A ở trên Lạng Sơn nhưng chưa được tỷ thí nhìn A đánh vợt dọc hay quá mong có một lần nào đó được giao lưu với A

nguyenminh

Đại Uý
Xin chào! Thành BG.
Cảm ơn anh đã quan tâm và theo dõi trang diễn đàn của bọn mình. Rất hân hạnh và vinh dự được đón tiếp anh cùng CLB của anh tới thăm và giao lưu cùng CLB TIên Yên. Anh thu xếp và cho ý kiến nhé !. CHúng ta phải kết nối để thêm gắn kết anh nhé!
Chào và hẹn gặp lại !.

nguyenminh

Đại Uý
Bác Minh và phong trào Tiên Yên mạnh quá
Chào Thắng Râu
Lâu lắm K gặp và ít thấy nhau trên diễn đàn Giair vợt dọc năm nay lại K thấy rồi buồn quá bọn mình lại mới quá chứ K
Bác Minh và phong trào Tiên Yên mạnh quá
Chào Thăng Râu
Lâu lắm K gặp và ít gặp nhau trên diễn đàn .Giair vợt dọc năm nay lại K thấy rồi buồn quá Bọn mình lại quá mới chứ K tôi đã đứng lên tổ chức giải rồi tiếc rằng kinh phí K có nếu tổ chức phải huy động đóng góp xã hội hóa theo tôi nên duy trì thương niên để anh em vợt dọc có dịp cọ sát nhưng tay vợt rất ít còn sót lại trong làng bóng bàn chú thấy thế nào có gì chú và anh em vợt dọc cho ý kiến cùng tham khảo nhé .Chào

hungvotdoc

Thượng Tá
Chào Thắng Râu
Lâu lắm K gặp và ít thấy nhau trên diễn đàn Giair vợt dọc năm nay lại K thấy rồi buồn quá bọn mình lại mới quá chứ K

Chào Thăng Râu
Lâu lắm K gặp và ít gặp nhau trên diễn đàn .Giair vợt dọc năm nay lại K thấy rồi buồn quá Bọn mình lại quá mới chứ K tôi đã đứng lên tổ chức giải rồi tiếc rằng kinh phí K có nếu tổ chức phải huy động đóng góp xã hội hóa theo tôi nên duy trì thương niên để anh em vợt dọc có dịp cọ sát nhưng tay vợt rất ít còn sót lại trong làng bóng bàn chú thấy thế nào có gì chú và anh em vợt dọc cho ý kiến cùng tham khảo nhé .Chào
Đội Tiên yên có đăng ký tham gia giải Việt Nam OPEN 2014 không bác ? Em thấy nhiều đội ở các tỉnh đăng ký tham gia rồi đấy !

nguyenminh

Đại Uý
Đội Tiên yên có đăng ký tham gia giải Việt Nam OPEN 2014 không bác ? Em thấy nhiều đội ở các tỉnh đăng ký tham gia rồi đấy !
Chào Hungvotdoc
Bọn mình rất muốn tham gia giải Việt Nam OPEN nhưng khi đọc điều lệ thấy thời gian thi đấu dài quá 4 ngày nên K thể tham gia đươc nêu 2 ngày thì còn có thể rất tiếc đấy nhưng đành chịu vậy để dịp khác nếu có thể tôi sẽ lên xem một ngày các đội thi đấu xem trình độ clb bọn mình đang ở tầm nào trong lang bóng bàn VN Chào nhé

nguyenminh

Đại Uý
Chào Hungvotdoc
Bọn mình rất muốn tham gia giải Việt Nam OPEN nhưng khi đọc điều lệ thấy thời gian thi đấu dài quá 4 ngày nên K thể tham gia đươc nêu 2 ngày thì còn có thể rất tiếc đấy nhưng đành chịu vậy để dịp khác nếu có thể tôi sẽ lên xem một ngày các đội thi đấu xem trình độ clb bọn mình đang ở tầm nào trong lang bóng bàn VN Chào nhé
GỬI MEOLUOI
Chú hẹn với tiên yên lâu lắm rồi mà trờ mãi chẳng thấy tin gi của chú cả bố trí ra chơi đi bọn anh đợi

trai_ub

Binh Nhì
bác Minh ơi tham gia vn open đâu dễ đâu giải chỉ giới hạn đến hạng D,trong đó các vdv hạng A quảng ninh mình trừ ku Vương được đánh B còn lại có tham gia cũng chỉ được xếp C hoặc D mà giải điều lệ theo tiêu chuẩn đúng luật ko che bóng,đục,chọi còn bắt huống chi không tung bóng như bác em cũng thử nhưng ngta bảo e đánh đúng luật thì được nhưng giải ko có hạng F thế mới cay bác ạ,trình như a e mình thì chắc làm khán giả thôi bác ơi

nguyenminh

Đại Uý
bác Minh ơi tham gia vn open đâu dễ đâu giải chỉ giới hạn đến hạng D,trong đó các vdv hạng A quảng ninh mình trừ ku Vương được đánh B còn lại có tham gia cũng chỉ được xếp C hoặc D mà giải điều lệ theo tiêu chuẩn đúng luật ko che bóng,đục,chọi còn bắt huống chi không tung bóng như bác em cũng thử nhưng ngta bảo e đánh đúng luật thì được nhưng giải ko có hạng F thế mới cay bác ạ,trình như a e mình thì chắc làm khán giả thôi bác ơi
GỬI TRAI UB
Nếu tham gia giải VN OPEN thì sẽ đánh hạng D phong trào vì một số tay cơ từng đánh giải năm trước đánh hạng C và D phong trào đều đã đánh với bọn mính rồi họ đọng viên bọn mình nên tham gia còn thi đấu theo luật thì mình phải đánh theo luật tung bóng đủ để trọng tài K bắt được là OK TRONG THỂ THAO LÀ VẬY ĐÓ phải mạnh dạn tự tin K sợ thua để qua giao lưu càng hiểu nhau hơn kể cả làm khán giả đến để xem các đoàn thi đấu cũng là niềm vui của người cầm vợt

docmaorg

Đại Tá
Đưa Tenergy nội địa xách tay giá tốt đến người tiêu dùng

nguyenminh

Đại Uý
cho ae biết tên người liên lac gửi tiền cám ơn
CHÀO NĂM MỚI
CLB Bóng bàn Tiên Yên xin gửi tới Anh em những người cầm vợt lời chúc mừng tốt đẹp nhất nhân dịp năm mới 2015 mong và muốn nhiều bạn mới ghé thăm và giao lưu vơi CLB Bóng bàn Tiên Yên chúc cho các tay cơ ngày càng lên cơ
CHÀO VÀ CHÚC MỪNG NĂM MỚI 2015

thanhbg

Thượng Sỹ
CHÀO NĂM MỚI
CLB Bóng bàn Tiên Yên xin gửi tới Anh em những người cầm vợt lời chúc mừng tốt đẹp nhất nhân dịp năm mới 2015 mong và muốn nhiều bạn mới ghé thăm và giao lưu vơi CLB Bóng bàn Tiên Yên chúc cho các tay cơ ngày càng lên cơ
CHÀO VÀ CHÚC MỪNG NĂM MỚI 2015
rất mong sớm sẽ được giao lưu với clb bb tiên yên dịp tới bọn tôi sẽ rủ cả Sơn ( Bắc Ninh) cùng đi A Minh ạ

trai_ub

Binh Nhì
trông thật chuyên nghiệp đúng là vùng biên giàu có nhưng trình độ của mấy bác liệu qua được giao bóng của bác Minh tiên yên mình sắp chuyển về Mc công tác cho mình xin địa chỉ với..mình hạng C nhưng máu độ 5 nút một trận mong được làm quen MC

nguyenminh

Đại Uý
trông thật chuyên nghiệp đúng là vùng biên giàu có nhưng trình độ của mấy bác liệu qua được giao bóng của bác Minh tiên yên mình sắp chuyển về Mc công tác cho mình xin địa chỉ với..mình hạng C nhưng máu độ 5 nút một trận mong được làm quen MC
GỬI TRAI UB
Nếu Trai ub về Móng Cái công tác thì tim CLBđể chơi K khó cứ tìm CLB Ka Long Móng Cái hay CLB Chu Văn An đó là những địa chỉ đánh hay và đa dạng chúc cho Trai ub có thêm nhiều bạn mới trong bộ môn bóng bàn Chào

trai_ub

Binh Nhì
sau thời gian tu luyện trong lò luyện cao thủ đất Cao Bằng mạo muội qua tết thách đấu bác Minh tiên yên chầu nhậu thời gian do bác sắp xếp ko biết ý bác Minh tnao

Bình luận từ Facebook