clb bóng bàn thái giang - thái thụy - tb

AndroCS7

Đại Tá
chào các bác. em gốc ở Thụy Bình - Thái Thụy. 1 năm đôi lần về quê mà tìm cũng chẳng có chỗ nào có clb. ko biết từ Thụy Bình sang clb Thái Giang có gần ko hôm nào về quê em xin qua tham gia sinh hoạt :)

Cuongngoquyen

Trung Uý
Bắt đầu gây dựng lại.
Em ở Hải Phòng quê nội ở Thái Dương-Thái Thụy gần chợ Phố không biết có gần Thái Giang không vì cũng ít về quê do ông bà ra HP ở với bố mẹ em rồi. Chỉ thi thoảng về thắp hương các cụ và thăm mộ ở quê thôi nhưng máu bóng bàn thì cứ nghe đến là lại ngứa nghề, bác cho em xin cái số điện thoại để khi nào về thăm quê e ghé qua giao lưu được không ạ

natalia

Thượng Sỹ
Em ở Hải Phòng quê nội ở Thái Dương-Thái Thụy gần chợ Phố không biết có gần Thái Giang không vì cũng ít về quê do ông bà ra HP ở với bố mẹ em rồi. Chỉ thi thoảng về thắp hương các cụ và thăm mộ ở quê thôi nhưng máu bóng bàn thì cứ nghe đến là lại ngứa nghề, bác cho em xin cái số điện thoại để khi nào về thăm quê e ghé qua giao lưu được không ạ
thai giang cach que em vai km thoi , khi nao ve gioi cho minh - dt 0902174889 nhe

natalia

Thượng Sỹ
Em cũng nghe tên thôi chứ chưa gặp bao giờ vì em ở trong nội thành cách Thủy Nguyên hơn 10km nên chưa có điều kiện giao lưu
co dip ban to chuc 1 chuyen ve tb gl minh gioi nguyen tnguyen ve choi , bb tb giao luu nhieu tinh roi o HP thi chua den gluu thi fai . roi bon minh se den HP sau ,

bong ban vo doi

Binh Nhì
CLB bóng bàn Thái Giang được Thành lập từ lâu rồi, tuy nhiên có một thời gian dài không hoạt động ( khoảng từ năm 206 đến 2012) do các cao thủ phải đi tìm kế sinh nhai, nặng gánh cơm áo . từ năm 2013 đến nay, CLB đã hồi sinh mạnh mẽ các tay vợt phát triển về mặt chuyên môn không ngừng. từ những mới tập tẹ cầm vợt , bây giờ họ đã phát triển vượt bậc tiếng tăm lẫy lừng, danh trấn giang hồ , người người , nhà nhà đều biết. Có thể kể đến Văn- hai càng, Hưng-dị, Trường - búa, San-giật ( nghe hỗn danh là biết khủng cỡ nào rồi), . Còn các cao thủ đã thành danh từ trước như Thuyên - tay trái, Giang bạt, Thường -anty, Tùng-đỉa, Công-Trâu thì khỏi phải bàn họ là những "bắc đẩu võ lâm" trong giới bóng bàn phủi

Bình luận từ Facebook