CLB bóng bàn La Khê

thichlayeu

Trung Sỹ
Chú thích này lúc nào vào La Khê cũng hoan nghênh hết ... chỉ sợ chú vào mà giữ được gì trong người thì buồn lém ... haaaaa

Từ từ thì khoai mới nhừ chứ a hiiiiiiii. Hôm đấy có ăn dc lẩu đâu toàn uống nước gạo đấy chứ.

xosothudo

Thượng Sỹ
Lộc quá còn gì!!!!!!!
Muốn anh mừng thêm 50k nữa cho tròn trăm ko??????????????????

Em thì phải đợi chờ xem năm mới có gì khác hơn không mới dám nhận quà của Bác..,còn mấy chú xanh non gặp em cứ bướng là em thịt,,điển hình như chú PT...Cứ ai tên là Thắng là món ngon của nhà em,,,,,,,suỵt LLTT vào room kia kìa

xosothudo

Thượng Sỹ
Chiều ku fanta qua c2 kim liên nhà em giao lưu cho anh em clb c2 mở rộng tầm mắt, anh có rảnh về đó chơi tý cho zui
Đệ tử của chú đánh đấm thế nào Chú phải tập huấn thêm đi,chiều nay lại phải ''Ọe'' 50k giống chú Thắng FT quá..hay là 'thương mại' như Chú S đấy hả?

Last edited:

Drhongson

Đại Tá
Happy Birth Day HOAN CẬN , chúc bạn sinh nhật nhiều vui sướng , năm mới lại tiếp tục sôi nổi cùng anh em bóng bàn LA KHÊ .

Minh_B

Trung Sỹ
Theo thông tin nắm bắt được thì chiều thứ 7 tuần này lúc 15h tại Sới La Khê lại diễn ra các trận bóng bàn nảy Bia và có thể Bia chảy thành sông. Đó là đội Dương Nội vừa tham dự giải La Khê mở rộng (Đội nằm trong bảng B gồm có Thúy Hót Hay, Ku Anh , Ku Tú ) mà ra về vẫn còn chưa hết tiếc nuối. Cộng thêm mấy cặp gà Chọi đang vần đang trong quá trình " Ngứa Cựa " . Hứa hẹn sẽ nhiều tình huống lâm ly bất ngờ ...
Kính mời bà con cô bác ghé qua.

xosothudo

Thượng Sỹ
Theo thông tin nắm bắt được thì chiều thứ 7 tuần này lúc 15h tại Sới La Khê lại diễn ra các trận bóng bàn nảy Bia và có thể Bia chảy thành sông. Đó là đội Dương Nội vừa tham dự giải La Khê mở rộng (Đội nằm trong bảng B gồm có Thúy Hót Hay, Ku Anh , Ku Tú ) mà ra về vẫn còn chưa hết tiếc nuối. Cộng thêm mấy cặp gà Chọi đang vần đang trong quá trình " Ngứa Cựa " . Hứa hẹn sẽ nhiều tình huống lâm ly bất ngờ ...
Kính mời bà con cô bác ghé qua.

Thứ 7 sới Lakhe có liên hoan Văn Nghệ rồi.BB nghỉ đến thứ 2..update rồi thông báo lại cho đội Dương Nội đi Minh_B...

Minh_B

Trung Sỹ
Thứ 7 sới Lakhe có liên hoan Văn Nghệ rồi.BB nghỉ đến thứ 2..update rồi thông báo lại cho đội Dương Nội đi Minh_B...
Tình hình này sao đỏ cho mình thế, lại được CHỌI rồi . Mai thì chịu ... Còn bên đội bạn thì có ngoại trưởng Bộ Ngoại Giao : Ngô Hồng Hạnh và thứ trưởng họ Mã rồi , yên tâm đê.

xosothudo

Thượng Sỹ
Tình hình này sao đỏ cho mình thế, lại được CHỌI rồi . Mai thì chịu ... Còn bên đội bạn thì có ngoại trưởng Bộ Ngoại Giao : Ngô Hồng Hạnh và thứ trưởng họ Mã rồi , yên tâm đê.

Chuẩn rồi,mai xuống HTri 1 dự võ lâm quần hùng có gắng kiếm vài trận win làm quà đầu năm nhé!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!

minhdc

Trung Sỹ
Hôm qua mấy chú Chiim non cùng Butterfly giề của hội Chín Ếch vào khuấy đảo sới La Khê yên tĩnh. 9X cậy quân số đông đảo lực lượng hùng hậu, sức khỏe đang chín định chèn ép La Khê sới . Tuy nhiên với kinh nghiệm và thâm niên chống bão cũng như chống Giải Phóng Mặt Bằng mọi sự yên bình tại La Khê lại trở về bình thường không sứt mẻ nhiều. ;););););)
Chú Bạch Long đâu vào upanh đưa tin đê.

Bạch Long

Thượng Sỹ
Hôm qua mấy chú Chiim non cùng Butterfly giề của hội Chín Ếch vào khuấy đảo sới La Khê yên tĩnh. 9X cậy quân số đông đảo lực lượng hùng hậu, sức khỏe đang chín định chèn ép La Khê sới . Tuy nhiên với kinh nghiệm và thâm niên chống bão cũng như chống Giải Phóng Mặt Bằng mọi sự yên bình tại La Khê lại trở về bình thường không sứt mẻ nhiều. ;););););)
Chú Bạch Long đâu vào upanh đưa tin đê.

Hôm qua em không được khỏe cho lắm thôi nhé anh nhé :-< Chờ em tắm cái đã rồi em up ảnh ^_^

Bạch Long

Thượng Sỹ
Ảnh về - ảnh về các bác các chú - anh chị ơi :D

Bình luận từ Facebook