CLB bóng bàn La Khê

minhdc

Trung Sỹ
Hôm nay muốn vào La Khê chơi không biết có anh em nào muốn đi cùng không? Chẳng lẽ mong muốn nộp bia của mình lại khó đến thế sao.:D
Chú Nghị ơi , hôm nay sới La Khê lại bận đám cưới mất 2 hôm rồi. Tiếc quá.... Thứ 7 chú chiến được ko?

maixuanquang

Binh Nhì
hôm qua mấy bác ở LK sang bên clb xuân khanh sơn tây làm báo nhé .. đúng hôm cháu đi hà nội đánh , ui chán thật ., thui hôm nào xuân khanh lại sang bên la khê chơi giao lưu lại mí đươc ak,, cho phép kêu thêm máy người bên họi 9x giúp sức nhé

Bạch Long

Thượng Sỹ
hôm qua mấy bác ở LK sang bên clb xuân khanh sơn tây làm báo nhé .. đúng hôm cháu đi hà nội đánh , ui chán thật ., thui hôm nào xuân khanh lại sang bên la khê chơi giao lưu lại mí đươc ak,, cho phép kêu thêm máy người bên họi 9x giúp sức nhé

Anh Minhdc vs anh Tài La Khê là chú phải nhường anh đấy :eek:

minhdc

Trung Sỹ
Chú cứ xắp lịch lên đi, nhớ thêm nhiều người vào nhé. La Khê sẵn sàng đón tiếp BÓNG $ BÀN thèm Biathèm Biathèm Bia

Anh Minhdc vs anh Tài La Khê là chú phải nhường anh đấy :eek:
Chim non Tùng Lò Gạch giọng này nghe gọi đòn đấy nhé .... :cool::cool::cool:

tunglakhe

Binh Nhất
Chú cứ xắp lịch lên đi, nhớ thêm nhiều người vào nhé. La Khê sẵn sàng đón tiếp BÓNG $ BÀN thèm Biathèm Biathèm Bia

Chim non Tùng Lò Gạch giọng này nghe gọi đòn đấy nhé .... :cool::cool::cool:

Ê më c*ửa hàng ko thấy bia bot gì?thế thì hôm nào Fee cái mặt vợt đi nhỉ?

Bình luận từ Facebook