CLB bóng bàn huyện Lý Nhân

sau_hdi

Binh Nhất
Tranh thủ bình luận trước trận đấu chiều 18.9, nhân ngày thiếu nhi các cao thủ già nhà ta nhớ lại thời trai trẻ, mơ thấy đèn nồng, mơ được hôn lên chị hằng nga, thế mà bây giời đã đầu bạc, răng long cả rồi, còn đâu mà mơ mộng nữa. Đã thế ta vui kiểu ta. Các bác Nhà văn hóa thiếu nhi tỉnh Hà Nam quyết tâm đi du lịch một chuyến về Lý Nhân anh hùng để được tho giáo các cao thủ tại CLB huyện Lý Nhân.
Sáng nay bác Hùng trưởng đoàn có hội ý với ban tổ chức, "chú xem chuẩn bị đội hình cho các chú thử kiếm tí :zingme45:" và đúng 3h chiều nay cuộc đua tài giữa các lão thành trong làng bóng bàn sẽ bắt đầu. Ban tổ chức đã xếp các đôi, cá nhân lên bảng, và chuẩn bị phần thưởng.
Đúng 6h chiều kết thúc và hội ý tại quán bear.
Buổi tối sẽ có tường thuật các trận.
Các hình ảnh em sẽ úp lên. "Mà hình như chưa tìm ra cho up ảnh hix hix ai chỉ với!"

Last edited:

sau_hdi

Binh Nhất
Thông báo khẩn cấp.
Đầu tháng 10/2013 CLB Lý Nhân sẽ thi đấu xếp hạng. Ban tổ chức sẽ chọn như sau.
Hạng A 4 người
Hạng B 4 người
Hạng C 4 người
Hạng E còn lại (hạng em) hix hix

Sau đó 3 tháng đánh lên hạng 1 lần. Ai hạ được người trên hạng sẽ được lên hạng.
Hi vọng lôi đài võ thuật này được anh em hưởng ứng. Ông nào muốn lên hạng thì tập tành tử tế đi nhé. Cứ cái kiểu này cho hạng E hết .

- Sau này đánh giải bear sẽ đấu như sau.
Hạng trên chấp hạng dưới 2 trái
Hạng trên 2 cấp chấp 3 4 3
Hạng trên 3 cấp chấp 5 6 5

(em bây giờ xuống tay lắm chắc ở hạng e cho lành, thỉnh thoảng xin các bác ít Bear :zingme29:)

Last edited:

sau_hdi

Binh Nhất
CLB Nhà Thiếu nhi tỉnh Hà Nam hôm nay có trận đấu với CLB Lý Nhân rất hay.
Các tay vợt già lão luyện Nhà THiếu Nhi đã chứng tỏ được bản lĩnh trước các tay vợt Lý Nhân.
Tỷ lệ thắng đánh đôi nghiêng về Nhà Thiếu Nhi, các trận đơn cũng vậy, các tay vợt Lý Nhân không phải là đối thủ của cá bác già. Bác Được vẫn tỏ là đàn anh và chứng tỏ bản lĩnh với tấm huy chương Vàng đơn nam >55 kỳ đại hội Báo Hà Nam lần III vừa qua.

Nội dung đơn già với trẻ, bác Hùng đánh thắng Đức 3-2. Sáu hạ đo ván bác Hùng 3-0.
Kết thúc, vì hôm nay là 14 lên các bác phải về đưa cháu đi Trung THu lên không hội ý Bear được.
Mong lần sau gặp lại. Chúc các bác mạnh khỏe và có nhiều buổi giao lưu hứng thú như hôm nay nhé.

sau_hdi

Binh Nhất
Thông báo khẩn.
Được sự giúp đỡ của UBND thị trấn, đặc biệt là chủ tịch UBND thị trấn. CLB thị trấn Vĩnh Trụ chính thức nhận được phòng tập đa năng với diện tích 200m vuông. Đặt được 4 bàn bóng rộng dãi cho anh em tập luyện.
Dự kiến tuần tới sẽ ra mắt CLB tại địa điểm mới này.
Các công tác chuẩn bị đang được ban điều hành hoàn tất, từ áo, bàn, ...
Buổi ra mắt CLB và ký kết bàn giao nhà thi đấu đa năng cho CLB sẽ được tổ chức long trọng có các đại biểu các ban ngành, tổ chức doanh nghiệp tham dự.
- Kinh phí ra mắt do thành viên đóng góp, các tổ chức cá nhân hỗ trợ.
- Đặc biệt UBND thị trấn Vĩnh Trụ sẽ trích tiền ủng hộ hàng năm là 6.000.000 cho CLB để chi các việc thi đấu, khai xuân, tổng kết cuối năm.
Thay mặt cho vdv cám ơn UBND thị trấn Vĩnh Trụ, cám ơn bác CHủ tịch UBND thị trấn đã ủng hộ phong tráo BB của huyện nhà.

Với vị trí mới, phong trào BB huyện Lý Nhân sẽ được khởi sắc. CLB nhận lời của các cấp lãnh đạo trong thời gian tới sẽ đào tạo lớp VĐV trẻ lòng cốt cho phong trào BB huyện sau này. Đặc biệt củng cố kỹ chiến thuật cho đội tuyển nữ.
- Kinh phí đào tạo vận động viên trẻ và vđv tham gia thi đấu sẽ được nấy từ nguồn tài trợ.

Dự kiến cơ cấu tổ chức lại gồm:
1 Chủ tịch CLB
2 Phó chủ tịch CLB (1 hỗ trợ tổ chức điều hành đối ngoại đối nội, 1 hỗ trợ tổ chức đào tạo và thi đấu)
1 Thủ quỹ
20 thành viên chính thức
5 thành viên danh dự

Last edited:

nhuonghaihau

Trung Tá
Ông Thành hay ông Dũng hướng dẫn tôi up ảnh và avatar với.
Mang tiếng học CNTT mà tìm mãi chẳng thấy chức năng đâu.
Mà đưa ảnh đòi URL thì bố em biết thế nào, không có chức năng up từ ổ cứng lền thì phải.
bác vào trang upanh.com up ảnh lên rồi copy đường link vào url là được
còn avata thì vào hồ sơ cá nhân rồi chọn avata up ảnh lên

malong_dung

Đại Tá
Bằng tuổi tôi mà. Vẫn mời đi uống bear hix hix

Nhắc nhở bác Sáu nhé, bọn em chỉ thích uống beer thôi, từ đầu topic đến giờ bác toàn bắt AE uống bear thôi, ặc ặc gặp phải bear nó tát cho vỡ mặt, sợ lắm..................

malong_dung

Đại Tá
Bằng tuổi tôi mà. Vẫn mời đi uống bear hix hix

Nhắc nhở bác Sáu nhé, bọn em chỉ thích uống beer thôi, từ đầu topic đến giờ bác toàn bắt AE uống bear, ặc ặc gặp phải bear nó tát cho vỡ mặt, sợ lắm..................

Bình luận từ Facebook