CLB Bóng bàn Bế Văn Đàn và những hình ảnh sinh hoạt

NTBB

Super Moderators
A Út giờ oánh trái, phải rất chuẩn và mạnh hôm E nhìn thấy mà khiếp, tính bảo khi nào A mệt thì AE làm 1 séc nhưng chẳng thấy bác mệt. hihi. Hẹn gặp A dịp khác vậy.

He he ! Tại máy nó "đứng" một chỗ, đưa đúng tầm tay nên mình mới "chuẩn và mạnh", hihi ! Chứ vào gặp mấy thanh niên nó nhanh như sóc, lùa ông già chạy như vịt, huhuhu !!!

NTBB

Super Moderators
Bua nao A.Ut giao luu voi e nhe, e thich ro danh manh.
Mình gặp bạn ở ngoài chưa nhỉ??? Nhất trí giao lưu ! Nhưng mình già rồi làm sao đánh mạnh được, sợ bạn ... không ...thích, hihi !!!
Bạn cũng hay chơi bóng ở BVĐ à?

NTBB

Super Moderators
Dạo này chiều chiều CLB Bế Văn Đàn rất đông người tập, nhìn mọi người vui vẻ giao lưu và tập cho nhau mà thấy ... ham ! Vị trí thuận lợi, sàn gỗ ngon lành, bàn xịn, ánh sáng tốt, giá cả hợp lý, lại thêm chủ xới nhiệt tình niềm nở (NTBB đến mà chưa có "đối thủ" là chủ xới Vinh vào tiếp chiêu ngay, hehe !), đó là những ưu điểm tạo nên sứt hút ngày càng lớn của CLB BVĐ.

Dạo này chiều chiều CLB Bế Văn Đàn rất đông người tập, nhìn mọi người vui vẻ giao lưu và tập cho nhau mà thấy ... ham ! Vị trí thuận lợi, sàn gỗ ngon lành, bàn xịn, ánh sáng tốt, giá cả hợp lý, lại thêm chủ xới nhiệt tình niềm nở (NTBB đến mà chưa có "đối thủ" là chủ xới Vinh vào tiếp chiêu ngay, hehe !), đó là những ưu điểm tạo nên sứt hút ngày càng lớn của CLB BVĐ.
cám ơn anh út luôn quan tâm và chia sẽ nói tốt về clb

NTBB

Super Moderators
cám ơn anh út luôn quan tâm và chia sẽ nói tốt về clb

Anh chỉ nói sự thật mà anh cảm nhận thôi.
Và đây là một "quan tâm" nữa này: Vinh nên nói Tùng vệ sinh mấy cái quạt treo tường. Để lâu, bụi bám nhiều trên cánh quạt và lồng quạt nên quạt không mát, và về mặt "vệ sinh dịch tễ" thì đó là nguồn gây bệnh hô hấp đấy, hihi (các VĐV đánh bóng hăng lại thở nhiều nữa chứ!).

malong_dung

Đại Tá
Mình gặp bạn ở ngoài chưa nhỉ??? Nhất trí giao lưu ! Nhưng mình già rồi làm sao đánh mạnh được, sợ bạn ... không ...thích, hihi !!!
Bạn cũng hay chơi bóng ở BVĐ à?

Chào A Út, em là người rất đam mê trái bóng nhựa, tháng 9 này e có việc vô Sài Gòn nửa tháng, e trình D non thôi, muốn giao lưu với AE trong đó, có gì a chỉ dẫn giúp địa điểm chơi nhé

NTBB

Super Moderators
Sau khi "bị" thượng đế nhắc nhở, 2 tuần nay mình đến BVĐ chơi bóng thấy dàn quạt sạch bóng như mới, mát rượi tình quê - sướng ! Cảm ơn chủ xới Vinh đã "tiếp thu ý kiến" rất kịp thời !

NTBB

Super Moderators
Chào A Út, em là người rất đam mê trái bóng nhựa, tháng 9 này e có việc vô Sài Gòn nửa tháng, e trình D non thôi, muốn giao lưu với AE trong đó, có gì a chỉ dẫn giúp địa điểm chơi nhé

Ma Long làm sao mà "D non" được ?! Hihi !
Nhưng cứ vào đây, giao lưu thì ok tất. Khi nào vào cứ alo, sẽ có chỗ cho "Idol" của NTBB "múa gươm", hehe !! Bạn vào ở khu vực nào để mình chuẩn bị trước "sân bãi"?

NTBB

Super Moderators
Theo tin tình báo khu vực Miền Tây Nam Bộ, chiều mai (thứ Bảy 7/9/2013) vào lúc 15h, MOD Miền Tây, Mr. Tuấn Sóc Trăng sẽ có mặt tại CLB Bế Văn Đàn - 9B Hoàng Hoa Thám - Q. Bình Thạnh và lưu lại đó đến 18h cùng ngày. Vậy ace BB khu vực TPHCM ai muốn diện kiến MOD mới được tấn phong của diễn đàn và thử cây TM ZLC Limited xách tay về từ Nhựt Bổn thì mời đến giao lưu (cùng với nhóm cao niên XNĐM cũng kéo sang).

cttuan

Moderator
Theo tin tình báo khu vực Miền Tây Nam Bộ, chiều mai (thứ Bảy 7/9/2013) vào lúc 15h, MOD Miền Tây, Mr. Tuấn Sóc Trăng sẽ có mặt tại CLB Bế Văn Đàn - 9B Hoàng Hoa Thám - Q. Bình Thạnh và lưu lại đó đến 18h cùng ngày. Vậy ace BB khu vực TPHCM ai muốn diện kiến MOD mới được tấn phong của diễn đàn và thử cây TM ZLC Limited xách tay về từ Nhựt Bổn thì mời đến giao lưu (cùng với nhóm cao niên XNĐM cũng kéo sang).
Chà chà, đúng là tình báo, con đag còn ở nhà mà đã có thông tin rồi. :zingme41:
Hôm trước thử cây MS thấy hợp tay hơn, nên con cất cây TMB lmt vô tủ kính rồi chú Út ơi.

Bình luận từ Facebook